Kama mwanaume haikuwahi kukukuta hii!?..

Kama mwanaume haikuwahi kukukuta hii!?..

Unabana sana kalio.lile tundu la hewa usibane. Mbinu hii nimeitumia sana enzi ya mtungo unapiga hata vitatu hapo hapo mpaka masela wakawa wana niweka mwisho.usijikamue
una pump vipi bila bana kalio!?...Aseeh!!
 
Dah umenikumbusha mbali Sana kuna binti mmoja kwake uwezo sina mbwembwe nae kuna trick anatumia nakua kama kuku lakwanza na la mwisho yote Sawa kuna siku nilienda sita ndani ya lisaa
bila shaka ulimpotezea baadae!
 
Ishianitokea hiyo, enzi zili nikiwa memba wa kupenda under 30. Yaani kulikuwa na kabinti kama moja nilikuwa nakapiga goli sita ndani ya dakika 40
ulibadili mbinu au ilikuaje badae!?
 
yani unaweza kuta Smart911 akiwa kwako anakupiga dudu hata lisaa zima hajamwaga lakini akipata mchepuko dakika 10 anakuwa tayari..


oooouuuwww sasa nimekusoma tatizo huwa mnapanick na kuwa na hamu sana na kitu kipya aka michepuko matokeo yake huchukui muda tayariiii... Lakini Lile bao la kwanza wengi wenu hamna ujanja.. kuanzia la pili walau

binafsi napenda kusuguliwa kwa muda mrefuuu as he does




cc Smart911
 
Uandishi mbovu utafikiri mwanafunzi Wa darasa la tatu C shule ya msingi Unga Limited.
 
Hakuna tatizo lolote... Ni vile unavyo- Tune akili yako kwa huyo mwanamke...

Mimi kwa mahondaw wangu... Siku nikimuamulia mbio ndefu ni ndefu... Siku nikimuamulia mbio fupi ni fupi...

It's all in your mind...


Cc: mahondaw
 
Afadhali umefunguka. Mi mwenyewe huwa inatokea hiyo hasa kwa wife. Ila nina mtoto mmoja huyu mpaka huwa anaomba po. Cha kwanza tu nusu saa.
 
Afadhali umefunguka. Mi mwenyewe huwa inatokea hiyo hasa kwa wife. Ila nina mtoto mmoja huyu mpaka huwa anaomba po. Cha kwanza tu nusu saa.
Na hapo ndio hali inapokuwa ya shida ya new Pussy unaisimamia balaa halafu ya zamani mwendo kidogo ushakojoa!.
 
Kula bangi , unga na embassy utaona moto wake [emoji23]
Looh!.. ila nishajaribu na pombe tena nilikunywa dry gin lakin perfomance low!..mpaka nikawa najishangaa inakuaje!
 
Back
Top Bottom