Kama Lowassa ni fisadi Kikwete ni nani?

Kama Lowassa ni fisadi Kikwete ni nani?

Kwa muda mfupi niliokaa Canada nimeweza kuwafahamu watanzania wenzangu ni kiasi gani wana akili nzito na ni wajinga kupindukia,kwanza nimebaini kuwa umaskini umo kabisa kwenye damu ya watanzania na wanaupenda mno,huwezi kuwa mjinga kama huupendi ujinga,Lowassa akiwa premier hakuwa na mamlaka kamili juu ya nchi,anadai mamlaka ilitoka juu na kuruhusu Richmond iwepo,ccm hii iliyoleta umaskini kupindukia inawaaminisha watanzania kuwa Lowassa ni fisadi,kikwete anadai fedha za ESCROW hazikuwa za umma na watanzania wanaamini kweli,zilitoka mbinguni? Ni tajiri gani aliamua kugawa mabilioni bure na kwanini? Na kwanini PAP (kampuni ya familia ya kikwete) nayo ilipata mgao? ujinga huu ndo umeifanya Tanzania kuwa maskini kupindukia,Tanzania nzima ukitembea unaambiwa hakuna kijana tajiri kama Riz1,ana vituo vya mafuta nchi nzima,alitoa wapi pesa? na kwanini iwe Lowassa tu na siyo kikwete? Let the truth be spoken even if kikwete is in power,acheni kumuonea Lowassa eti kisa hana dola na wenye dola mnawaogopa,shame on Tz.

Hapo kwenye blue bold unaweza kutuambia canada inamfanye mtu aone raia wa nchi yake ni wajinga? au ulitaka watu wajue na wewe umefika canada?

Hapo kwenye blue bold umesema kuwa watanzania ni maskini na wanaupenda umaskini, sasa inakuaje lowassa atofautiane na watu anaotaka kuwaongoza ikiwa alisema anauchukia umaskini? unawezaje kuwanyang'anya wananchi kitu wanachokipenda kwa kuwa tu hukipendi?

Ulipaswa kuonesha ujinga wa watanzania na namna wanavyoweza kuondokana nao na sio kushinikiza hoja zako utadhani watu wanafikiri sare sare.
 
nifanyie mpango nami nije huko Canada kwani bongo majungu matupu
 
Ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Full stop. Hutaki hamia Kenya
 
Kwa muda mfupi niliokaa Canada nimeweza kuwafahamu watanzania wenzangu ni kiasi gani wana akili nzito na ni wajinga kupindukia,kwanza nimebaini kuwa umaskini umo kabisa kwenye damu ya watanzania na wanaupenda mno,huwezi kuwa mjinga kama huupendi ujinga,Lowassa akiwa premier hakuwa na mamlaka kamili juu ya nchi,anadai mamlaka ilitoka juu na kuruhusu Richmond iwepo,ccm hii iliyoleta umaskini kupindukia inawaaminisha watanzania kuwa Lowassa ni fisadi,kikwete anadai fedha za ESCROW hazikuwa za umma na watanzania wanaamini kweli,zilitoka mbinguni? Ni tajiri gani aliamua kugawa mabilioni bure na kwanini? Na kwanini PAP (kampuni ya familia ya kikwete) nayo ilipata mgao? ujinga huu ndo umeifanya Tanzania kuwa maskini kupindukia,Tanzania nzima ukitembea unaambiwa hakuna kijana tajiri kama Riz1,ana vituo vya mafuta nchi nzima,alitoa wapi pesa? na kwanini iwe Lowassa tu na siyo kikwete? Let the truth be spoken even if kikwete is in power,acheni kumuonea Lowassa eti kisa hana dola na wenye dola mnawaogopa,shame on Tz.

Unapoteza muda kumzungumzia kikwete wakati mgombea urais wa CCM ni Magufuli unaandika uharo mtupu uliojaa tetesi unapoteza muda bure bora hata ungenadi sera za ukawa.
 
Hayuko Canada huyo banaaa yuko Kisongo Arusha. Ndio Baraza la Vichaa Chadema (Bavicha) tayari hapo macho mekundu kwa viroba na gongo
 
Na ukitaka kujua chama chao kinakufa angalia mabango yanayomtangaza mgombea wao yanasema - CHAGUA MAGUFULI NI MCHAPA KAZI! wameona hata aibu kuandika CHAGUA CCM!
 
Kwa muda mfupi niliokaa Canada nimeweza kuwafahamu watanzania wenzangu ni kiasi gani wana akili nzito na ni wajinga kupindukia,kwanza nimebaini kuwa umaskini umo kabisa kwenye damu ya watanzania na wanaupenda mno,huwezi kuwa mjinga kama huupendi ujinga,Lowassa akiwa premier hakuwa na mamlaka kamili juu ya nchi,anadai mamlaka ilitoka juu na kuruhusu Richmond iwepo,ccm hii iliyoleta umaskini kupindukia inawaaminisha watanzania kuwa Lowassa ni fisadi,kikwete anadai fedha za ESCROW hazikuwa za umma na watanzania wanaamini kweli,zilitoka mbinguni? Ni tajiri gani aliamua kugawa mabilioni bure na kwanini? Na kwanini PAP (kampuni ya familia ya kikwete) nayo ilipata mgao? ujinga huu ndo umeifanya Tanzania kuwa maskini kupindukia,Tanzania nzima ukitembea unaambiwa hakuna kijana tajiri kama Riz1,ana vituo vya mafuta nchi nzima,alitoa wapi pesa? na kwanini iwe Lowassa tu na siyo kikwete? Let the truth be spoken even if kikwete is in power,acheni kumuonea Lowassa eti kisa hana dola na wenye dola mnawaogopa,shame on Tz.

Naomba nikiri kuwa tangu nimekubali kuzaliwa upya kifikra leo nimepiga hatua nyingine muhimu kutokana na athari ya andiko lako.
 
Kwa muda mfupi niliokaa Canada nimeweza kuwafahamu watanzania wenzangu ni kiasi gani wana akili nzito na ni wajinga kupindukia,kwanza nimebaini kuwa umaskini umo kabisa kwenye damu ya watanzania na wanaupenda mno,huwezi kuwa mjinga kama huupendi ujinga,Lowassa akiwa premier hakuwa na mamlaka kamili juu ya nchi,anadai mamlaka ilitoka juu na kuruhusu Richmond iwepo,ccm hii iliyoleta umaskini kupindukia inawaaminisha watanzania kuwa Lowassa ni fisadi,kikwete anadai fedha za ESCROW hazikuwa za umma na watanzania wanaamini kweli,zilitoka mbinguni? Ni tajiri gani aliamua kugawa mabilioni bure na kwanini? Na kwanini PAP (kampuni ya familia ya kikwete) nayo ilipata mgao? ujinga huu ndo umeifanya Tanzania kuwa maskini kupindukia,Tanzania nzima ukitembea unaambiwa hakuna kijana tajiri kama Riz1,ana vituo vya mafuta nchi nzima,alitoa wapi pesa? na kwanini iwe Lowassa tu na siyo kikwete? Let the truth be spoken even if kikwete is in power,acheni kumuonea Lowassa eti kisa hana dola na wenye dola mnawaogopa,shame on Tz.


Nipige risasi ya utosi cndo nidhamu ya utawala aliyemuua mwangosi aliongezewa Mshahara #VIVA ROMA VIVA

Hatariiiiiiiiiiiiiiii,
 
Unapoteza muda kumzungumzia kikwete wakati mgombea urais wa CCM ni Magufuli unaandika uharo mtupu uliojaa tetesi unapoteza muda bure bora hata ungenadi sera za ukawa.


Kilichozungumzwa hapo ni Ufisadi co swala la Urais Open your Mind Broo
 
Kwa muda mfupi niliokaa Canada nimeweza kuwafahamu watanzania wenzangu ni kiasi gani wana akili nzito na ni wajinga kupindukia,kwanza nimebaini kuwa umaskini umo kabisa kwenye damu ya watanzania na wanaupenda mno,huwezi kuwa mjinga kama huupendi ujinga,Lowassa akiwa premier hakuwa na mamlaka kamili juu ya nchi,anadai mamlaka ilitoka juu na kuruhusu Richmond iwepo,ccm hii iliyoleta umaskini kupindukia inawaaminisha watanzania kuwa Lowassa ni fisadi,kikwete anadai fedha za ESCROW hazikuwa za umma na watanzania wanaamini kweli,zilitoka mbinguni? Ni tajiri gani aliamua kugawa mabilioni bure na kwanini? Na kwanini PAP (kampuni ya familia ya kikwete) nayo ilipata mgao? ujinga huu ndo umeifanya Tanzania kuwa maskini kupindukia,Tanzania nzima ukitembea unaambiwa hakuna kijana tajiri kama Riz1,ana vituo vya mafuta nchi nzima,alitoa wapi pesa? na kwanini iwe Lowassa tu na siyo kikwete? Let the truth be spoken even if kikwete is in power,acheni kumuonea Lowassa eti kisa hana dola na wenye dola mnawaogopa,shame on Tz.

naye ni Fisadi, ila uzuri tu siyo mgombea.
 
Kilichozungumzwa hapo ni Ufisadi co swala la Urais Open your Mind Broo

Huku unakwenda sio kabisaaaaa UFISADI si agenda ya UKAWA kutaamka hili neno ni kama kurusha jiwe wakati unaishi kwenye nyumba vioo yeye azungumzia sera za ukawa against CCM why Lowassa not Magufuli otherwise ni kama anapoteza muda after all wanasiasa wote wezi.
 
sijui kama ukawa wanaitumia propaganda vizuri. yapo mambo mengi sana ambayo ukawa wakiyatumia wanachukua nchi mapema sana na kuifanya ccm ichukiwe hadi basi
 
sometime ukipigwa za uso unashukuru....eti kuwa na usafiri tz ni tajiri..hela hatuna kazi zimeminywa, jamaa umesemaa kweli..
 
Lawama zangu zimuendee marehemu rais wa kwanza . dhambi hii simuhukumu mimi bali namlilia mungu wangu aamue yeye amuweke wapi . Maana yeye ndiyo chanzo cha watanzania kufika hapa .
 
Back
Top Bottom