Amicus Curiae
JF-Expert Member
- Sep 12, 2012
- 5,352
- 7,668
- Thread starter
- #81
Safi sana mkuu. Utupe mrejesho wa hako kautafiti kako.Mimi nimesema siku nikioa. Sitachepuka hata kwa kidole tu. Kwa sasa hivi namalizia kautafiti fulani then nioe
Safi sana mkuu. Utupe mrejesho wa hako kautafiti kako.Mimi nimesema siku nikioa. Sitachepuka hata kwa kidole tu. Kwa sasa hivi namalizia kautafiti fulani then nioe
Inawezekana kabisa mkuu, ingawa inaweza kuwa kwa asilimia chache sana, na mimi nataka niongezeke kwenye hizo asilimia chache.Kwa Me it's almost impossible. Uliza Me 10 walioshi kwenye ndoa miaka kumi watakupa majibu.
Za kisasa ndio zipi hizo? [emoji28]Dah hizi kauli za kizamani sana
Sawa mkuu [emoji28]Baada ya miezi sita ya ndoa uje utupe mrejesho.
Dah [emoji28][emoji28]hata mchezaji alieko benchi hulaumu na kumkosoa alieko dimbani lakini akiingia huwa utopolo promax!!kusaliti inategemea ulimwoa anakutreat vp,marafiki na viwanja unavyoruka na kipato chako!!kumbuka kuna wanawake na wake,na wanawake ni wazuri kuliko wake!
Duh [emoji28][emoji28]Nilikuwa na mawazo hayohayo lakini baadae yakabadirika kutokana na circumstances za kazi nifanyayo na bado sijaoa[emoji2][emoji2]
Kumbe [emoji848][emoji28]Hii ni kweli
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tulisema hivyo, tena madhabahuni. Kiko wapi?
[emoji28][emoji28]Wanaume wamekua waoga namna hii
Amen!Unadhani wanaosaliti huwa wamepanga ndugu.
Kuna kipindi katika ndoa unakuta faraja pekee ni kwenda kutafuta faraja nje ili uepuke kuwa mwendawazimu.
Dhamira yako ni njema na inampendeza Mungu. Mola akujaalie upate utakaefanana nae dhamira ili msisalitiane.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Huyu week mbili nyingi, type ya wanaume hawa ndo kina MC pilipili[emoji28][emoji28]
Aisee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Pastor Kuna muujiza huku [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
MUNGU akubariki na kukuzidisha mkuu.Inawezekana mr mimi nina 5 year's ndoani sijawahi na siwezi kumcheat my wife kamwe siri ni kumtehemea mungu kwa maisha yako.
Sina dada ,,,,[emoji23][emoji23]
Labda na yule dada ako mkuu, ambaye sura yake inafanana na yangu [emoji3]
Above 30.How old are u?
[emoji28][emoji28]Mada za Vijana wadogo hizi.
MUNGU akiendelea kunipa uhai na ikatokea NIMEOA, namuomba MUNGU sana anisaidie nisimsaliti mke wangu kamwe.
Hili linaweza kuwa jambo gumu kwa baadhi ya wanaume wenzangu humu ndani, lakini mimi naamini linawezekana, nasimama na neno la MUNGU kwenye Kitabu cha Luka 18:27 linalosema, "....yasiyowezekana kwa wanadamu yawezekana kwa Mungu".
Na kama ikitokea nimetembea na mwanamke mwingine nje ya ndoa yangu, basi nitamueleza mke wangu ukweli na kumuomba msamaha kwa machozi.
Eeh Mwenyezi MUNGU nisaidie..[emoji2969]
[emoji23][emoji23]Nahis wewe bado mgeni kwenye hii field, mwanzoni Jenga Mazingira akuamini ukishahakikisha points tatu unazo anza kula vitu vya nje kimya kimya hakikisha unao wengi maana akiwa Moja anaweza leta headache
[emoji28][emoji28]IKITOKEA UMEPATA NA KUOA MSICHANA (BIKRA) KAA KWA KUTULIA, KUWA MWAMINIFU ZAIDI YA 100%.
HUYO ANAKUWA MKEO
KINYUME NA HAPO HUYO ANAKUWA MKE WETU