Kama ikitokea nimeoa sitamsaliti mke wangu

Kama ikitokea nimeoa sitamsaliti mke wangu

Tema mate chini kijana wangu. Mipango sio kuchagua. Mie kuna vitu nilijiapiza kuwa sitakuja kuvifanya mfsano kutembea na mke wa mtu, kutotumia kondomu, kulipia ada mchepuko, kumpangia nyumba mchepuko. Sasa maisha yamefanya nimevifanya hivyo vyote tena sio mara 3 au 4 ni zaidi ya sana.

UKIKUA UTANIELEWA
 
MUNGU akiendelea kunipa uhai na ikatokea NIMEOA, namuomba MUNGU sana anisaidie nisimsaliti mke wangu kamwe.

Hili linaweza kuwa jambo gumu kwa baadhi ya wanaume wenzangu humu ndani, lakini mimi naamini linawezekana, nasimama na neno la MUNGU kwenye Kitabu cha Luka 18:27 linalosema, "....yasiyowezekana kwa wanadamu yawezekana kwa Mungu".

Na kama ikitokea nimetembea na mwanamke mwingine nje ya ndoa yangu, basi nitamueleza mke wangu ukweli na kumuomba msamaha kwa machozi.

Eeh Mwenyezi MUNGU nisaidie..[emoji2969]
Baada ya miezi sita ya ndoa uje utupe mrejesho.
 
hata mchezaji alieko benchi hulaumu na kumkosoa alieko dimbani lakini akiingia huwa utopolo promax!!kusaliti inategemea ulimwoa anakutreat vp,marafiki na viwanja unavyoruka na kipato chako!!kumbuka kuna wanawake na wake,na wanawake ni wazuri kuliko wake!
 
MUNGU akiendelea kunipa uhai na ikatokea NIMEOA, namuomba MUNGU sana anisaidie nisimsaliti mke wangu kamwe.

Hili linaweza kuwa jambo gumu kwa baadhi ya wanaume wenzangu humu ndani, lakini mimi naamini linawezekana, nasimama na neno la MUNGU kwenye Kitabu cha Luka 18:27 linalosema, "....yasiyowezekana kwa wanadamu yawezekana kwa Mungu".

Na kama ikitokea nimetembea na mwanamke mwingine nje ya ndoa yangu, basi nitamueleza mke wangu ukweli na kumuomba msamaha kwa machozi.

Eeh Mwenyezi MUNGU nisaidie..[emoji2969]
Nilikuwa na mawazo hayohayo lakini baadae yakabadirika kutokana na circumstances za kazi nifanyayo na bado sijaoa😃😃
 
MUNGU akiendelea kunipa uhai na ikatokea NIMEOA, namuomba MUNGU sana anisaidie nisimsaliti mke wangu kamwe.

Hili linaweza kuwa jambo gumu kwa baadhi ya wanaume wenzangu humu ndani, lakini mimi naamini linawezekana, nasimama na neno la MUNGU kwenye Kitabu cha Luka 18:27 linalosema, "....yasiyowezekana kwa wanadamu yawezekana kwa Mungu".

Na kama ikitokea nimetembea na mwanamke mwingine nje ya ndoa yangu, basi nitamueleza mke wangu ukweli na kumuomba msamaha kwa machozi.

Eeh Mwenyezi MUNGU nisaidie..[emoji2969]
Tulisema hivyo, tena madhabahuni. Kiko wapi?
 
Unadhani wanaosaliti huwa wamepanga ndugu.

Kuna kipindi katika ndoa unakuta faraja pekee ni kwenda kutafuta faraja nje ili uepuke kuwa mwendawazimu.

Dhamira yako ni njema na inampendeza Mungu. Mola akujaalie upate utakaefanana nae dhamira ili msisalitiane.
 
Back
Top Bottom