Kama ikitokea nimeoa sitamsaliti mke wangu

Kama ikitokea nimeoa sitamsaliti mke wangu

Wengine wanatoka nje kutokana na yanayoendelea ndani ya familia. Kama kuna jamaa alikuja na kulalamika hapa JF kuwa mke wake ni mwaka wa pili sasa hajampa unyumba kisa kujifungua[emoji1787][emoji119]
[emoji28][emoji28]
 
Inawezekana mkuu, siyo katika kujionyesha ila kukutia moyo ,kwa ajili ya Mungu unaweza ,ila siyo kwa ajili yake, mpaka Leo Nina zaidi ya miaka kumi sijamsaliti mke wangu, ila sijajua yeye.....jambo la ajabu katika hili nimekuwa nikijua Kila muvi mbovu anazotaka kufanya yeye, na si kwa kumvizia ila inatokea tu,,,,, ukifanya kwa ajili ya Mungu utafanikiwa sana ,ila siyo kwa ajili ya kumfurahisha mkeo, wanawake wanafanana sanasan, alishanihisi vibaya kwa kutokunikamata na mchepuko, anasema Nimemzidi akili, lazima Nina mchepu, now am 51 and she is 46,. Mwaka Jana tulishangilia menopause yake
[emoji28]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa kama huna dada. Lakini una ndugu... watoto wa baba mdg, mama mdg, mjomba, mashangazi n.k. Naamini sura ni zilezile tu mbovu kama yangu, so ntachepuka na mmoja mnaye-share nae vinasaba[emoji28][emoji28]
Kwakweli sina….Ningekupa maana najua Tabu unayopata

Sina ndugu mm…..kwetu wote wa kiume
 
Hadithi hii imehadithiwa na mtoto wa miaka 16 amehitimu kidato cha Nne 2023, asante
 
Itafika siku, mkeo ametoka kuoga hustuki, anavua hushtuki, unamuona anapaka mafuta hustuki, ile kitu ukiona ni kama umeona sikio, yani brain inakuwa imeshamzoea mno. Ukiona katoto ka 2000 mtaaani mnara unasoma kuwa configurations, hapo ndio balaa linapoanza. Anyway tupe mrejesho ukifikisha miaka 10 ya ndoa.
 
Kwakweli sina….Ningekupa maana najua Tabu unayopata

Sina ndugu mm…..kwetu wote wa kiume
Sio mbaya nikakuchumbia hata wewe, manake uzao ni uleule tu mkuu, sura ngumu kama ya nyegera [emoji23]

Kwa tabia hizi utakuwa ni mwanaume jina tu, ila tabia za kiume sizioni kabisa kwako [emoji1787]
 
Back
Top Bottom