Kama hali itaendelea hivi hadi December mwaka huu basi sitakuwa na namna yingine zaidi ya kwenda kupambana mbali na hapa Tz

Pips Man

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2014
Messages
1,135
Points
2,000

Pips Man

JF-Expert Member
Joined May 9, 2014
1,135 2,000
Kwa hali hii nimejipa muda wa kuendeleza mapambano ndani ya hii nchi yangu ni mwisho December mwaka huu basi.. Baada ya hapo sitakuwa na namna zaidi ya kutafuta nafuu kwenye nchi nyingine.

Ni jambo lililo wazi kwa sasa bongo haisomeki si kwa wafanyakazi, wasomi hata wajasiliamali na ukizingatia muda unazidi kwenda.

Siwezi kufanya makosa ya kujidanganya kusubili kudra za mwenyezi Mungu ili hali mambo ni dhahir hayawezi kutengemaa kwa miaka ya hivi karibuni.

Mipango yangu ni kwenda Moja wapo ya nchi kati ya botswana au s.korea maana ndizo nchi ambazo nina access nazo kwa sasa na wenyeji huko.

Kwa anayefahamu zaidi kuhusu nchi hizo tafadhali share hapa uzoefu na unayoyajua hasa kuhusu hali ya maisha kwa ujumla huko.
 

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
164
Points
250

Kaboya Kenneth

Senior Member
Joined Aug 4, 2009
164 250
Juzi kuna mhindi mmoja nilikutana nae amechanganyikiwa akaniambia wiki kama mbili zilizopita ameshusha mashine container 3 za kufyatua mifuko ya nailoni ndio kwaanza wachina wamemaliza kuzifunga..
Huyo mhindi anatatizo kichwani au mgeni sana, dalili za kuzuia matumizi ya mifuko zilikuwepo miaka kadhaa iliyopita! Tangu enzi za mwandosya!
 

kareem kim

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
342
Points
500

kareem kim

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
342 500
Mkuu south korea is the best. Asikuambie mtu. Mm pia nina mtazamo wa kusogea pande za hukk, soon after finishing masters. Jamaa wanahitaji sana watu wa kupiga kazi.. Ku earn 3000-6000 Usd ni kitu cha kawaida huko. Na possibility ya ku save ipo
 

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
440
Points
1,000

Kasomeko

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
440 1,000
Unatatua tatizo kwa kulikimbia? Botswana na korea kusin ni mbinguni?? Hii hali mbaya kiuchumi ina miaka miwili / mitatu vile na huenda ikaendelea kwa mda mrefu zaidi hivyo nakushauri uende botswana/ s.korea wiki hii hii.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
37,934
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
37,934 2,000
Juzi kuna mhindi mmoja nilikutana nae amechanganyikiwa akaniambia wiki kama mbili zilizopita ameshusha mashine container 3 za kufyatua mifuko ya nailoni ndio kwaanza wachina wamemaliza kuzifunga..
Kwahio huyo Muhindi hakusikia kuwa kuna mpango wa kuzuia mifuko ya plastic? Mbona huo mpango ulikuwa kwenye pipeline muda mrefu.
 

Webb

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
427
Points
1,000

Webb

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
427 1,000
Unatatua tatizo kwa kulikimbia? Botswana na korea kusin ni mbinguni?? Hii hali mbaya kiuchumi ina miaka miwili / mitatu vile na huenda ikaendelea kwa mda mrefu zaidi hivyo nakushauri uende botswana/ s.korea wiki hii hii.
Hahahahahaha
 

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
1,358
Points
2,000

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
1,358 2,000
Siamini katika kukimbia tatizo kwa kuamini kuwa ndo kutatua tatizo.
Zidisha mapambano kijana usikubali kushindwa ukiwa ungali na pumzi.
 

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
37,934
Points
2,000

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
37,934 2,000
Mkuu south korea is the best. Asikuambie mtu. Mm pia nina mtazamo wa kusogea pande za hukk, soon after finishing masters. Jamaa wanahitaji sana watu wa kupiga kazi.. Ku earn 3000-6000 Usd ni kitu cha kawaida huko. Na possibility ya ku save ipo
Uliwahi kukaa huko kabla?
 

Forum statistics

Threads 1,378,929
Members 525,244
Posts 33,728,507
Top