InasikitishaJF imevamiwa na watoto mlenda sana.
Sio lazima uposst pale unapokuwa heat.
InasikitishaJF imevamiwa na watoto mlenda sana.
Sio lazima uposst pale unapokuwa heat.
Mara 1000 boda unaweza iona ajali ukajitetea.. Bajaji ajali ikikufata huna cha kujitetea ni utajikuta hospital au mochwari..Vipi kuhusu bajaj, zenyewe hazichinji kama bodaboda? Binafsi bajaj na bodaboda napanda njia za ndani huko, ila sio lami...yaani Morogoro Road nipande boda au bajaj, hapana nimegoma. Nitasubiri daladala au mwendokasi, huwa sina haraka nikiwa nasafiri...
Mkuu,Mara 1000 boda unaweza iona ajali ukajitetea.. Bajaji ajali ikikufata huna cha kujitetea ni utajikuta hospital au mochwari..
Boda Unaweza hata Kuruka ukaambulia kuvunjika ila ajali ya bajaji ile yenyewe break n mochwari
Bodaboda si mchezoPole Sana Ila hiyo kitu Mkuu kwa DSM usipande kabisa Mimi jana kuna jamaa bodaboda wa mtaani .
Amefariki Kama utani na jamaa hii ilikuwa ajali yake ya pili ndani ya miezi miwili.
Bajaji si wanasimamaga gaflaMkuu,
Bajaj zinachinja kuliko watu wanavyodhani, nimeona mara kadhaa watu watano wamekunjwa ndani ya vile vipaip hawana msaada tena.
Binafsi bajaj na boda ni nadra sana hasa lami, huko ushenzini napanda bila shida kabisa, ila lami hapana.
KabisaTatzo hayo madude ni kama maji yaan lazima utapanda tu
DuhMara 1000 boda unaweza iona ajali ukajitetea.. Bajaji ajali ikikufata huna cha kujitetea ni utajikuta hospital au mochwari..
Boda Unaweza hata Kuruka ukaambulia kuvunjika ila ajali ya bajaji ile yenyewe break n mochwari
Gari kama daladala likiwa kwenye mwendo wa 40mph mpaka 60mph likipata ajari ni tofauti na. BODA boda ya speed ya 40mph mpaka 60mph ambayo mwilii ndio body yake think TWICE.Kwani hayo magari hayapati ajali jamani!!
Hasa Arusha boda n mdudu😄😄 pia uendeshaji ni wa hovyo.Mimi bora nitembee kwa Mguu na sio kupanda hiyo kitu hasa maeneo Kama Arusha na Dsm