Kama hakuna ulazima wa kupanda boda boda, usipande!

Kama hakuna ulazima wa kupanda boda boda, usipande!

Endelea kupanda yalikukuta ndio UTAKUJA kujua.

Unajua kutembea ni process nilikua nawa onea watu wivu nikiona wanatembea.

Muda kama huu nilikua najifunza kutembea kama mtoto anae jifunza kutembea..unapiga HATUA mbili tatu unashindwa..Kuna muda nikitembea kidogo natokwa na MACHOZI Ila NASEMA goshiii Mimi ni mwanaume najikaza.

NB. Mimi nilikua najionaga binadamu imara / suree hakuna binadamu special nimepanda BODA BODA kama miaka 10 highway 🛣️ dar es salaam Ila siku moja ikaniweka nyumbani / hospital mwaka MZIMA.
Pole sana, umepona sasa?
 
Pole Sana Ila hiyo kitu Mkuu kwa DSM usipande kabisa Mimi jana kuna jamaa bodaboda wa mtaani .

Amefariki Kama utani na jamaa hii ilikuwa ajali yake ya pili ndani ya miezi miwili.
For sure siku izii hata niwe na haraka ipii kwenye highway 🛣️ SIPANDI kabisa na pia boda ni usafir ambao kwa Sasa nime uweka kando kabisa.

Mwaka Jana muda kama huu MBONA NILIKUA NAJIFUNZA KUTEMBEA KAMA KICHANGA.

STILL NOW NATEMBEA HUWEZI JUA KAMA NA TATIZO ILA WEWE MWENYEWE SHAHIDI HATA KUNA UZII WANGU UPO HUMU NDANI

Binadamu sisi tupo deligate Sana Sanaa nimeishi Maisha ya ulemavuu kabisa makwapa viganja vinaota sugu yaan kaka ajari barabarani zisikiage tuuu
 
For sure siku izii hata niwe na haraka ipii kwenye highway 🛣️ SIPANDI kabisa na pia boda ni usafir ambao kwa Sasa nime uweka kando kabisa.

Mwaka Jana muda kama huu MBONA NILIKUA NAJIFUNZA KUTEMBEA KAMA KICHANGA.

STILL NOW NATEMBEA HUWEZI JUA KAMA NA TATIZO ILA WEWE MWENYEWE SHAHIDI HATA KUNA UZII WANGU UPO HUMU NDANI

Binadamu sisi tupo deligate Sana Sanaa nimeishi Maisha ya ulemavuu kabisa makwapa viganja vinaota sugu yaan kaka ajari barabarani zisikiage tuuu
Pole sana Mkuu.
 
Boda boda ni machinjio inayotembea,....hiyo kitu ni hatari mno , na kwa bahati mbaya zaidi watu wamegeuka kuwa wategemezi wakubwa wa boda boda hata kwa mahali pasipo na ulazima wa kuitumia,.......na hatari zaid n pale inapopalamia hata wasio watumiaji wa hayo maboda boda ,.....so sad 😢😢😭
 
Uko sahihi...

Tunatumia sana Boda bila sababu za msingi

Ni moja ya njia za hatari sana kwenye usafiri..

1.Hujui vigezo vya dereva boda
2.Hujui kama ni dereva mzuri au Lena
3.Hujui kama anajua sheria za road au lah
4.Hujui kama katumia kinywaji au hajatumia
5.Hamna njia ya kumkagua dereva boda yeyote safari ikishaanza.

Panda BODA for your own RISK na kama ikibidi mara 100 u request Boda wa BOLT

Kwann Bolt

1.Uhakika wa Utambulisho wake
2.Uhakika wa anajua sheria za road
3.Uhakika ana vibali vya kutumia hyo pkpk
4.Nyinginezo
 
Hii kitu ilibidi itumike kufanya delivery Ila sio Kama Usafiri .

Najua walioruhusu huu Usafiri walikuwa wanatafuta political mileage.

Ila matokeo na faida zimekuwa hazipo kabisa.

Nimemuuguza my father na kwenda moi time to time hakika Pikipiki hazifai
 
Tatizo sio boda bali Waendesha boda -- CHAGUA BODA YA KUPANDA!
Wewe unapanda boda mwendeshaji kanyoa kiduKu, hana kofia ngumu, pikipiki haina vile vioo vya pembeni; Pikipiki haina ile taa ya mbele (ametoa)...... jua tu, hapo hakuna dereva!
Ukimchagua huyo, akikuangusha, usilaumu mtu!!!
 
Endelea kupanda yalikukuta ndio UTAKUJA kujua.

Unajua kutembea ni process nilikua nawa onea watu wivu nikiona wanatembea.

Muda kama huu nilikua najifunza kutembea kama mtoto anae jifunza kutembea..unapiga HATUA mbili tatu unashindwa..Kuna muda nikitembea kidogo natokwa na MACHOZI Ila NASEMA goshiii Mimi ni mwanaume najikaza.

NB. Mimi nilikua najionaga binadamu imara / suree hakuna binadamu special nimepanda BODA BODA kama miaka 10 highway 🛣️ dar es salaam Ila siku moja ikaniweka nyumbani / hospital mwaka MZIMA.
Pole mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom