Kahama VS Njombe/Mafinga

pemgtoonet.com

pemgtoonet.com

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
729
Points
500
pemgtoonet.com

pemgtoonet.com

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
729 500
Yaan sipo hapa kubishana ujinga mkuu...! tutakutana kileleni..endeleeni kununua fitofu na mm nahangaika na dhahabu zangu
unasema ujinga sahiz baada ya kukosa point za msingi, kwanini hukusema kama ni ujinga toka mwanzo wa post yako. Mwanzo tumeanza vzr tu, kwanini umeona kuwa ujinga kwa sasa. Harafu km ungeona ni ujinga wala usingechangia chochote toka mwanzo. Ungepita kimyakimya tu
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
19,257
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
19,257 2,000
unasema ujinga sahiz baada ya kukosa point za msingi, kwanini hukusema kama ni ujinga toka mwanzo wa post yako. Mwanzo tumeanza vzr tu, kwanini umeona kuwa ujinga kwa sasa. Harafu km ungeona ni ujinga wala usingechangia chochote toka mwanzo. Ungepita kimyakimya tu

Hahahaa...unadhan mie nPendaga battle sasa??? mie huko nimezaliwa nakuishi hunidanganyi kitu! hebu niache mkuu...! sio level yako mie!bishaneni tuone mshindi nadhan nahela mtapewa!💎💎💎
 
mwanambulu

mwanambulu

Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
58
Points
125
mwanambulu

mwanambulu

Member
Joined Jul 17, 2014
58 125
Inapita Njombe(Stop Lupembe), inaenda Lupembe, inashukia karibu na Chitta huko (Moro), then Mlimba - Kihansi, Mbingu - Mngeta, Ifakara - Kidatu, Mikumi. Kipande kisumbufu Ni Ifakara - Lupembe.
Asanteni kwa maelezo haya nilikuwa naumiza akili kwamba napitaje kutoka Ifakara mpaka Lupembe, nimepata majibu
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,988
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,988 2,000
kwa picha hizo za njombe,bado cha mtoto wa kahama,labda ulinganishe na simiyu
 
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
816
Points
1,000
Ibofwee

Ibofwee

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
816 1,000
Njombe iliyoongelewa na hawa ndezi wa kibena utafikir sehemu ya maana, kumbe ni kamji ka kishamba. Ukienda bar mabaamed wamevaa makoti na kujifunika vilemba hadi kwenye nyusi. Mafinga ni sehemu ya kijanjazaid kuliko hako kamji ka watunza misukule
 
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,888
Points
2,000
MASAMILA

MASAMILA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,888 2,000
Njombe iliyoongelewa na hawa ndezi wa kibena utafikir sehemu ya maana, kumbe ni kamji ka kishamba. Ukienda bar mabaamed wamevaa makoti na kujifunika vilemba hadi kwenye nyusi. Mafinga ni sehemu ya kijanjazaid kuliko hako kamji ka watunza misukule
Wahehe na Wabena tunapatana sana mkuu, vipi kutushambulia Wabena kihivyo
 

Forum statistics

Threads 1,335,524
Members 512,360
Posts 32,508,540
Top