Kagame tells Kikwete "I will hit you......"

Status
Not open for further replies.

mkuu huo ndio ukweli japo mchungu! Uzalendo hauji automatically, unajengwa na utawala bora, siwezi kujifanya mzalendo kuisaidia jeshi hili ninaloshuhudia Mbeya, Arusha na Mtwara wakimwaga damu ili kumrizisha aliye Madarakani, never!
Huu ndio msimamo wangu hata kwa yule mama wa Malawi!
 
Look at this fool.Ajaribu aone jinsi watanzania tutakavyoungana kumfunza adabu and dump him huko lake Tanganyika.Na sisi tumekua wapole mno maana mimi ningemuonyesha cha moto.Hakuna cha intetnational community!
Mkuu huyu jamaa kwa vile wanajeshi wake wanamchezea KABILA DRC wanaingia na kutoka wapendavyo anadhani hata TZ atafanya hivyohivyo ni makosa makubwa kwa JK kumnyamazia mtu kama Kagame.
 
kwani huyu mzee mzee ameanza kuingiwa uchizi mbona anahangaika sana kwani kazalishwa tanzania? huyu wehu umemkaribia sana na kiama chake kiko karibu.
 
Kaka wanaosema jeshi letu lina nguvu wana refer kipindi tofauti kabisa na wanaosema nchi yetu kubwa nao pia ni wafinyu wa mawazo, ukubwa wa nchi sio kushinda vita. Kumbuka Tony Blair ndiye mshauri wa Rwanda na ana reputation kubwa sana yule mzee na ushawishi mkubwa na anaheshimiana na Kagame kwa sababu kagame anatumia ushauri wa yule mzee. Hawa wanaotaka kutupiga ni wazungu tu walitaka kupitia ziwa nyasa wameona wanachelewa sasa hivi wanapitia Rwanda. Vita ni mbaya, hivi kabla ya vita tuko taabani je tukiingoia vitani mnadhani itakuwaje??? Baba Mwanaisha anahamisha familia yake yote na ndio itakayokuwa nafasi ya mafisadi kuba zaidi. Tukiingia vitani umaskini hautakuja ututoke kwa miaka mingi sana
 
\

For sure huyu jamaa anatakiwa kichapo
 

mkuu unachosema kinaukweli unajua kagame kauwa watu wengi sana na anawapinzani wengi sana lakini kwa jinsi kagame alivyo acha apingwe ni muuaji,
 

It hurts to see such slanders directed to our Command-In-Chief and respectable President of the United Republic of Tanzania. Anyhow the Ministry of Foreign Affairs and International Cooperation and office of president are responsible to demand explanations of such disrespectful utterances to our President of URT and take appropriate measures to HIT BACK AND TEACH LESSONS TO KAGAME. We cant remain silence in the name of diplomacy while the dignity of our beloved country, Tanzania, is put to test. IF THE SILIENCE IS A STRENGTH WE MUST SEE "4Bs" of Rwanda is taught a good lesson in a near future and protect our dignity as country.

I argue our instruments to take counter measures and deter such threats from Rwanda and allies by all means.

God Bless Tanzania!
 
Achen ujinga nyinyi hvi nan aliye waambia kuwa ilikushinda vta lazma iwe nchi kubwa ....ushindi wa vta ni mipango,uzarendo na slaha co ukubwa wa pua

You forget kwamba majeshi yetu tayari yapo Congo DRC, and you forget kwamba Burundi ni mshirika wetu? Hapa watakaokataa kutusupport labda ni Uganda tu ambao ni washirika na kagame. But Malawi ni ngumu zaidi kuipiga kuliko Rwanda.
 
Haka kakijeba kasikonenepa dawa ni kukofundisha adabu tu!Kinchi chenyewe hata wilaya ya urambo kubwa na on top of that nearly 80% ya population yake (Hutu) are on our side,kwaniji tusimfundishe adabu huyu kimburu?
 
Kagame ni joka kuu Afrika Mashariki,.....ila nafikiri anakaribia mwisho wake.
 

Kagame kuua maadui zake wa interhamwe ambao wamechukua silaha wanapigana nae ni kitu gani kwako? mbona raisi wako yeye anaua wapinzani wake wa kisiasa ambao hata kisu hawajawahi kumshikia??!!!
 

Your ccm myself chadema'but we can not take this nonsese'wamejaribu kutugombanisha wameshindwa'Tanzania itabaki kama ilivyo forever
 
Watanzania mnaifanya issue ya Kagame kama vile mechi ya simba na yanga ambayo ikiisha kila mtu anachukua time yake. Aliyefungwa na aliyefunga.

Hi issue ni serious, wengine wanasema wana jeshi zuri ukiwauliza hawana data, wengine wanasema nchi yetu kubwa hiyo nayo haina mashiko, kubwa so what? wengine wanasema wanatz wana uzalendo hawana data, na wengine wanasema tutamnyongelea mbali hawajui hata uwezo wa jeshi letu.

Wapo wenye data za mwaka 47 ambazo matokeo yake tulishayaona mbagala na gongo la mboto. Na simple research kwenye mikutano ambapo polisi wakituliza ghasia wanaua, huo umakini wetu uko wapi??? mpaka tujisifu?????

Hivyo hili swala sio mpira wa yanga na samba la sivyo itatu cost sana.
 
Nakusupport,now its not a time to start confrontation with our enemies.remember vita ya uganda tulishinda kwa sababu wananchi wa uganda walikuwa wanafichua maficho ya jeshi lao.
Pia inaweza ikawa njia kwa wasioitakia mema nchi kupata mwanya.remember vita huanzishwa mezani na kumalizikia mezani but waathirika ni wananchi mnaoshabikia sa hv na ndugu zetu tutaowapoteza vitani.
I urge to tanzanian government to sit down and find the peaceful solution for this conflict.


 
Your ccm myself chadema'but we can not take this nonsese'wamejaribu kutugombanisha wameshindwa'Tanzania itabaki kama ilivyo forever
rosemarie acha uchokozi, tangu lini mimi ni CCM? I agree with you kwamba when it comes to international affairs we (CHADEMA and CCM) are both Tanzanians, despite our political affiliations. Our political differences will only be expressed when we are discussing our home affairs.
At international level, we wont accept to see our president being insulted or offended. He is the icon of our nation. we will all together stand for him. His weaknesses are for us, we wont allow others to take advantage from him.
 
Last edited by a moderator:
Tanzania ni bora kuliko mawazo mgando yanayoelekea kufa. Wezetu walioamka zamani linapokuja swala lenye maslahi kwa taifa hata kama ni mwendawazimu hupigania nchi yake
 

akili yako inatosha kwenye kifuniko cha soda tu wala huyajui mambo mengi ya vyombo vyetu vya dola unaongea bila hata ya fact na ukiona mtu anaizalau mpaka nchi yake anachuki binafsi na watu walioko madarakani wala huna lolote.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…