Uzalendo ni kitu kinachotoka ndani kulingana na mazingira husika....uzalendo haujengwi kwa matamasha...Ni ufunguzi wa kampeni ya UZALENDO. Inafanyika ukumbi wa Chimwaga, chuo kikuu cha Dodoma. Machali, Ana Mgwila na Kafulila wamejitokeza rasmi CCM kwenye kampeni ya Uazalendo. CCM chama cha Wazalendo.
Ova
Nakula faster faster nisepe wananiharibia siku.Ondoka hapo, hapakufai, utaambukizwa ugonjwa wa kibashite
Tumbili anaongeaSijui ni katika tukio gani ila naona wamepewa nafasi ya kuongea akiwemo aliekuwa mbunge wa Kinondoni pamoja na mama Anna Mghwira.
Event naona imepewa jina la kampeni ya uzalendo na Mwakyembe anaonekana kuwa ndio MC wa shughuli hii.
Yuko Raisi wa Zanzibar, Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,mawaziri na wageni wengine.
Tukio hilo sijui ni la kiserikali au kichama nashindwa kuelewa.
Swali:
Nini kimewasukuma kuleta hii event?Wameona nini?
Tazama TBC.
Kumbe siku hizi nyumbu mnafuatilia TBC yetu! Asante wa kuangalia, na kila siku u tune TBC live, Ukweli na uhakika!Sijui ni katika tukio gani ila naona wamepewa nafasi ya kuongea akiwemo aliekuwa mbunge wa Kinondoni pamoja na mama Anna Mghwira.
Event naona imepewa jina la kampeni ya uzalendo na Mwakyembe anaonekana kuwa ndio MC wa shughuli hii.
Yuko Raisi wa Zanzibar, Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,mawaziri na wageni wengine.
Tukio hilo sijui ni la kiserikali au kichama nashindwa kuelewa.
Swali:
Nini kimewasukuma kuleta hii event?Wameona nini?
Tazama TBC.
nguli wa kuiba kuraAnaongea Sasa Nguli wa Siasa za Zanzibar Simba wa Vita Dkt Ally Mohamed Shein
Ccm hali yao wanaijua wenyewe .hapana shaka watakuwa wamekwama .Sijui ni katika tukio gani ila naona wamepewa nafasi ya kuongea akiwemo aliekuwa mbunge wa Kinondoni pamoja na mama Anna Mghwira.
Event naona imepewa jina la kampeni ya uzalendo na Mwakyembe anaonekana kuwa ndio MC wa shughuli hii.
Yuko Raisi wa Zanzibar, Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,mawaziri na wageni wengine.
Tukio hilo sijui ni la kiserikali au kichama nashindwa kuelewa.
Swali:
Nini kimewasukuma kuleta hii event?Wameona nini?
Tazama TBC.
Vita gani amepigana...tafadhali nifahamishe twende sawaAnaongea Sasa Nguli wa Siasa za Zanzibar Simba wa Vita Dkt Ally Mohamed Shein
Mandishi ya kwenye kangaDr. Caratuman Aliuliza kwa kurudia sana, je Monduliman is an Asset? to what extent? Or Liability!
Naona Cdm liability is mounting high!
Kiwepesi
Alijibiwa tunataka mabadiliko. Tuliyataka wenyewe, hayo tuliyotaka!
Muulize Seif!Vita gani amepigana...tafadhali nifahamishe twende sawa
Uzalendo hauhubiriwi kwenye majukwaa ya kisiasa, wanachokifanya hawa ni hadaa tu dhidi ya wajingaNi ufunguzi wa kampeni ya UZALENDO. Inafanyika ukumbi wa Chimwaga, chuo kikuu cha Dodoma. Machali, Ana Mgwila na Kafulila wamejitokeza rasmi CCM kwenye kampeni ya Uazalendo. CCM chama cha Wazalendo.
Ova
Kwani we ni bamedi?Hujuhi mteja ni mfalme?Niko kwenye mghahawa mmoja na wameweka TBC sasa mimi nitawazuia?
Susa chukula chaoNiko kwenye mghahawa mmoja na wameweka TBC sasa mimi nitawazuia?
Sijui ni katika tukio gani ila naona wamepewa nafasi ya kuongea akiwemo aliekuwa mbunge wa Kinondoni pamoja na mama Anna Mghwira.
Event naona imepewa jina la kampeni ya uzalendo na Mwakyembe anaonekana kuwa ndio MC wa shughuli hii.
Yuko Raisi wa Zanzibar, Makamu wa Raisi,Waziri Mkuu,mawaziri na wageni wengine.
Tukio hilo sijui ni la kiserikali au kichama nashindwa kuelewa.
Swali:
Nini kimewasukuma kuleta hii event?Wameona nini?
Tbc
masnitch sana hao by natureHivi kgm kuna asili ya usaliti?