Kafulila kutinga mahakamani kutetea ushindi wake!

Kafulila kutinga mahakamani kutetea ushindi wake!

1. Bungeni safari naona ni kuchapa usingizi wa pono kwa kwenda mbele
2. Ndioooooo zitakuwa maradufu
 
heshimuni wapiga kura jamani!!! huwezi kuwatukana watu wa kwenu na kisha ukataka kuwa mbunge wao!!

mengine story!!

Tujikumbushe ya David Kafulila.

"Watu wa Kigoma hamna sababu ya kuanzisha chama chenu (hili lilikuwa dongo kwa ACT) Watu wa Kigoma bora muanzishe michikichi na mawese"

Alihamdulillah Kigoma Kusini tumempiga chini tunataka awe mwenyekiti wetu wa michikichi na mawese.
 
Nasikia baada kukataa mchezo mbaya huku akiwa anaongoza ile juzi, msimamizi alipewa amri (au tuite maelekezo) kutoka juu kuwa amtangaze huyu mama na mengine wao watayamaliza. Sasa nimeamini.

Haki huinua taifa ...hivyo no wonder nchi yenye kila kitu kiletacho neema ni masikini kupindukia!
 
Nimesikiliza namna mkurugenzi wa uchaguzi jimbo la Uvinza kwa Kafulila (zamani kama Kigoma kusini) alivyotangaza matokeo kibabe kwa kweli nimeumia sana! Alitangaza usiku akiwa peke yake just imagine!! Hata wafuasi wenyewe wa CCM wakabaki kushangaa!!

Kama majumuisho ya fomu Kafulila aliongoza inakuwaje wapindue kibabe? Huu mfumo wa BVR haukutoa haki na Kikwete alaumiwe kwa kupora haki!! Majimbo yote ya upinzani wameshinda kwa jasho kwenye uhesabuji wa kura, why?? Hii nchi haina demokrasia na kutafuta kitu hicho kwa njia ya kura ni kujidanganya!!
 
kafulila alifukuzisha kazi watu wasio na hatia,mungu amempa mshahara wake sahihi,akalime mawese.


Mbali na Mbatia ni wapi NCCR-Mageuzi wameshinda kwenye huu uchaguzi? Baada ya kupata hela za Lowassa Mbatia kajipa cheo cha msemaji mkuu wa CHADEMA na kusahau chama chake! Chama kina miaka 20 kwenye ulingo wa siasa lakini kimesimamisha wagombea wachache kuliko ACT yenye miezi michache kwenye siasa za Tanzania! Aibu!
 
Escow team hawajamuweza Zitto tu, Deo (RIP) kapumzika, sasa Kafulila
:crying: Ni afadhali kukosa Ubunge kuliko kuwa R.I.P. Ukiwa hai unaweza kujaribu wakati ujao au maisha sio lazima uwe Mbunge. Aidha, R.I.P inawapa shida hata wasiohusika-familia.
 
Malipo ni hapahapa Duniani ZZK alimpigania sana huyu dogo 2010 aingie Bungeni likini alichomfanyia zzk kinajulikana,watu wa Kigomba aliwatukana mpaka wakamzomea ilitegenea wampe kura? Na zaidi ni kile kitendo cha kuwafukuzisha watu wasio na hatia kazi kwa bifu tu la kuwanyima mafisadi vitaru vya gesi Muhongo kaondolewa wizara nyeti mpaka sasa umeme wa kusuasua kwa fitina za huyu jamaa mi nashukuru sana kama kweli kakosa
Na hao waliomnyenyekea zzk na kumlamba miguu wako wapi!?
Mkuu, huu ni wakati wa mabadilko na kwa mtu mwenye uwezo na akili kama za kafulila hawezi kupotea kwenye wakati muhimu kama huu. Utaniambia!

 
Hajatukana alisema alichofikiri ni sahihi kuwaambia wenzake,si wakati wa kuanzisha chama kwa ajili ya watu wa Kigoma tu.Haya Chama kimeanzishwa kimeambulia kiti kimoja,Mkoa wote umeurudisha CCM,lazima tukapime akili zetu.

MKUU Tetty bhana yaani chama kimeweka wagombea nchi nzima mnadai ni cha wakigoma TUACHE CHUKI zakuambukizana.
 
Last edited by a moderator:
Hana umuhimu wowote zaidi ya unafiki na ujasiriamali wa kisiasa.

Mbunge gani anayelipwa ili kwenda kutetea bungeni waliomlipa.

Kuna wabunge kama Mnyika ambao taifa linawahitaji sana.

Kafulila ni simba anayevaa ngozi ya kondoo.

He's good for nothing.

Unamjua waliomlipa??Na kama alilipwa kwa nini zitumike nguvu kubwa ya pesa kumnyang'anya haki yake.I wish ungetendea haki ID yako.

Kama alinunuliwa kwa nini Mpaka leo yale majina ya Stanbic bado ni siri???

Kama Mtanzania ninauona umuhimu wa Kafulila,ni chuki zako binafsi tu,au yawezekana ni Muhusika au mfaidikaji mmojawapo wa ESCROW.
 
NAMUOMBEA Mungu arudi bungeni kitaifa tunauitaji mchango wake.
 
Na hao waliomnyenyekea zzk na kumlamba miguu wako wapi!?
Mkuu, huu ni wakati wa mabadilko na kwa mtu mwenye uwezo na akili kama za kafulila hawezi kupotea kwenye wakati muhimu kama huu. Utaniambia!



Kuna watu humu watalia na kusonaneka na maneno yao.Kinachokuja kufanyika,wizi unakuja kufanyika kila mtu atalia na kusaga meno.
 
Mafisadi wa Escrow wameamua kumdhulumu dogo ushindi wake. Mungu atalipa.
 
Mbali na Mbatia ni wapi NCCR-Mageuzi wameshinda kwenye huu uchaguzi? Baada ya kupata hela za Lowassa Mbatia kajipa cheo cha msemaji mkuu wa CHADEMA na kusahau chama chake! Chama kina miaka 20 kwenye ulingo wa siasa lakini kimesimamisha wagombea wachache kuliko ACT yenye miezi michache kwenye siasa za Tanzania! Aibu!
Mbona hujiulizi ACT chenye umri wa miezi kimepata wapi pesa za kufanyia kampeni na kuweka wagombea nchi nzima. Mbona akina TLP hawajafanya hayo !!
 
Nimesikiliza namna mkurugenzi wa uchaguzi jimbo la Uvinza kwa Kafulila (zamani kama Kigoma kusini) alivyotangaza matokeo kibabe kwa kweli nimeumia sana! Alitangaza usiku akiwa peke yake just imagine!! Hata wafuasi wenyewe wa CCM wakabaki kushangaa!!

Kama majumuisho ya fomu Kafulila aliongoza inakuwaje wapindue kibabe? Huu mfumo wa BVR haukutoa haki na Kikwete alaumiwe kwa kupora haki!! Majimbo yote ya upinzani wameshinda kwa jasho kwenye uhesabuji wa kura, why?? Hii nchi haina demokrasia na kutafuta kitu hicho kwa njia ya kura ni kujidanganya!!

Hapo ndipo najiuliza,leo Husna ataenda kifua mbele kusema ameshinda uchaguzi???Je ataweza kurudi jimboni kwake kuwapa shukurani wapiga kura wa Kafulila??

Ni kweli watamsupport huyu mama??Au ndiyo nia ilikuwa kupata ni kwa heri Kigoma nilichotaka nimepata,mkae na ulofa wenu.Hiki ndicho kinachokuja.
 
Aanzishe chama cha mawese ndo kitamfaa kwa sasa.Hao hao waliotoa maelekezo kwa tume ndo watakao toa maelekezo kwa Mahakama.Haka kajamaa nilikuwa nakaona kanajielewa hivi,kumbe wapi.Utampigaje vijembe mbunge wa taifa nyumbani kwake kama siyo ujinga?
 
kafukuzwa kwenye chama cha wapare, siunaona hata mbatia hakujishughulisha nae, badala ya kuoa mchagga yeye kaoa mnyiramba, haoni mwenzie wenje aliyeoa mchagga wanampigania kufa na kupona.
Wahenga walinena 'elimu haina mwisho'. Uchaguzi huu umekuwa mwalimu kwangu. Mimi siku zote nikifikiri itikadi kali za ukabila ziliishafifia katika taifa hili. Kumbe sikuwa sahihi! Nimerejea shule.
 
heshimuni wapiga kura jamani!!! huwezi kuwatukana watu wa kwenu na kisha ukataka kuwa mbunge wao!!

mengine story!!

Think big, waliompa kura ni 32,000 na mpinzani 33,000 (approx values). So hao wote 32,000 matusi hayawahusu?
 
Naionea huruma sana nchi yangu Tukufu ya Tanzania na aina ya wananchi wake juu ya tafakari zao hasa kwenye mustakabali wa maisha yao,kupata maendeleo bado sana aisee,Mungu ibariki Tanzania
 
Back
Top Bottom