Kafulila kutinga mahakamani kutetea ushindi wake!

Kafulila kutinga mahakamani kutetea ushindi wake!

kafulila alifukuzisha kazi watu wasio na hatia,mungu amempa mshahara wake sahihi,akalime mawese.
Haiingii akilini; mtu aliyefichua kashfa ya ESCROW ambayo Serikali ilikuwa imekosa kodi, anaangushwa Ubunge ilhali wale "waliopiga" pesa hiyo na kutumia 10m kununua mboga wanashinda
 
Huyu hamna tatizo, Magufuli anamuhitaji Bungeni, siti yake ipo na watanzania tunamuhitaji bungeni! Naamini Magufuli atampa siti aende akakonukishe kama kawa!

Huyu hawezi kupewa,ila nina uhakika through Mahakama atapata haki yake aliyonyang'anywa.
 
Jaman huu uchaguzi wa Tanzania mwaka huu ni mojawapo ya maajab ya dunia na hili litakua ajabu la 8 kwan haiwez kua hivi kila mahali si chama tawala wala pinzani wanalalamikia matokeo
 
Kaka tulicha haribu watanzania ni kukubali kujiandikisha vitambulisho vya kupigia kura badala ya kupigia kura katiba ya warioba hii ilikua ndo mwisho wa ccm
 
Hakuna jipya kwa kafulila nyie mliombali ndo hamumfahamu uku ni kiramba ukoko tu. wakati wa kampeni alikuwa anajitaidi kuonga lakini wananchi walimkataa tayari wakawa wanagomea pesa zake na kumfukuza hivyo yaliyotokea yalibashiriwa toka awali, mfano serikali za mitaa yeye kati ya vijiji 61 aliambulia vijiji visvyozidi 5 wakati ccm ikijizolea viti 45, uchaguzi mkuu CCM ina kata 13, nccr 2 na cdm 1, huo ushindi anaupatia wapi. cha zaidi watu walimuonya abadilishe namna ya kujinadi yy hadi vijijini anaubili escrow. ambapo mwanachi wa kata kama ya Igalula hajui hata ni kitu gani, kwa kuwa hakuna alichokifanya kwenye jimbo alikuwa hawezi kujinadi kwa lolote, masela wake wote waliomwwzesha kupata ubunge huo hata kwa kumchangia nguo za kuvaa kipindi hicho wote aliwatelekeza kisa anajiita yeye mbunge wa dunia. akachagua maisha ya mbingu na ardhi kwa kutomthamini mtu yoyote jimboni kwake si raia wa kawaida wala viongozi wa serikalini. sasa wananchi wameamua akarudi kulima. pamoja na kununua baadhi ya wasimamizi na njia za ujanjaujanja alizotumia kapigwa zidio la 1077.
 
Elungata unaujua umuhimu wa watu kama akina Kafulila???Unasikitisha sana
Hana umuhimu wowote zaidi ya unafiki na ujasiriamali wa kisiasa.

Mbunge gani anayelipwa ili kwenda kutetea bungeni waliomlipa.

Kuna wabunge kama Mnyika ambao taifa linawahitaji sana.

Kafulila ni simba anayevaa ngozi ya kondoo.

He's good for nothing.
 
Haiingii akilini; mtu aliyefichua kashfa ya ESCROW ambayo Serikali ilikuwa imekosa kodi, anaangushwa Ubunge ilhali wale "waliopiga" pesa hiyo na kutumia 10m kununua mboga wanashinda

kwahiyo imeshapata kodi....hizo scandal wanazoibua kwanini huwa hazifui dafu mahakamani,?,badala yake zinawapa tu wao umaarufu wa kuombea kura
 
Alafu inasikitisha Kafulila yuko anapigana mwenyewe huko, ukawa wamemtelekeza!
Ila ni mpiganaji, namkubali na bungeni LAZIMA aende!
 
WanaKigoma wana chuki na huyo MSALITI kafulila, ndio maana wamemgalagaza. Zitto nae kuwekeza nguvu zake hapo. Kafulila aliuchafua mkono uliomsaidia kupata chakula, au mmemsahau namna Zitto alivyomsaidia uchaguzi wa mwanzo hata chadema ikamsakama , leo akajiona yeye ndiye paka shume kumbe ni kanyau tuu.
 
kwahiyo imeshapata kodi....hizo scandal wanazoibua kwanini huwa hazifui dafu mahakamani,?,badala yake zinawapa tu wao umaarufu wa kuombea kura
Kama hazikufua dafu kwa nini watu walijiuzulu nyadhifa zao !! Kuhusu mahakama, wewe bado una imani nazo ? Au hajawahi kwenda mahakamani hata kwa kosa la barabarani uone kinachoendelea !!
 
WanaKigoma wana chuki na huyo MSALITI kafulila, ndio maana wamemgalagaza. Zitto nae kuwekeza nguvu zake hapo. Kafulila aliuchafua mkono uliomsaidia kupata chakula, au mmemsahau namna Zitto alivyomsaidia uchaguzi wa mwanzo hata chadema ikamsakama , leo akajiona yeye ndiye paka shume kumbe ni kanyau tuu.
Ni kweli Mkuu, hao watu siku za hivi karibuni walirushiana maneno makali mitandaoni na kwenye majukwaa, ni lazima kungetokea kitu fulani, Lakini hao wote mbona ni "Poti poti"
 
Ila mjue kuwa Zito aliapa kuwa Kafulila harudi bungeni, kisa kakataa kujiunga act. Zito mbinafsi sana, inasemekama alikuwa upande wa ccm jimboni kwa kafulila.
 
Escow team hawajamuweza Zitto tu, Deo (RIP) kapumzika, sasa Kafulila
 
Ila mjue kuwa Zito aliapa kuwa Kafulila harudi bungeni, kisa kakataa kujiunga act. Zito mbinafsi sana, inasemekama alikuwa upande wa ccm jimboni kwa kafulila.
Mkuu, mbona Machali naye pamoja na kwenda huko kaanguka.
 
Back
Top Bottom