Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa kigoma kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.

Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.

Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.

Chanzo: Azam news
Acha kupotosha ukweli
 
Ukiona kimya hivyo ujue kaliwa mwanahabari huruuu (siyo huru)!!!!!!!
Usishangae hata Msoma Bulaya naye Leo kashindwa kutoa ushahidi kabanwa na vifungu toka kwa Mtalemwa...that's why no updates leo.....kama msemo unaotumika"kinachojili kesi ya Bulaya Mahakamani chini ya Wakili MSOMI"(MWENYE MASTERS LKN MSOMI KULIKO PROFESSOR AU DR'S)
Tanzania hiiii hadi raha yani

Ya Bulaya zote zimetupwa kesi itaendelea 17 October kwa Esther Bulaya kutoa ushahidi wake.Pole sana.
 
Jamani kuweni wakweli mahakama ilichosema nikuwa kiapo kile kina upungufu wa kisheria lkn haizuii haki kutendeka hivyo imempa nafasi ya kufanya mabadiriko ili kesi ianze. Jamani mungu anawaona!?

Escrow wameambiwa waliyokwapua warudishe
 
Alichoambiwa ni kwamba arekebishe baadhi vipengele ili rufani ianze kusikilizwa
Nimeangalia taarifa ya habari.....Kafulila hakuhudhuria mahakamani....rufaa imetupwa, na ameambiwa alipe gharama.

Husna Mwilima amehojiwa na kufurahia ushindi huo.

Sasa wewe hizo taarifa umetoa wapi, Lini na saa ngapi
 
je machali alishinda?

kuwa popo ni kazi sana..acheni upopo...show your true colors popo nyie
Nyumbu mna matatizo sana....Mimi nazungumza habari ya 2020 wewe unazungumza 2015. Machali alishindwa na Kafulila alishindwa.

NCCR kutoka 4 hadi 1.

ACT kutoka 0 hadi 1.

Nyumbu mjitahidi kufikiri kwa akili zenu....utafiti wa vichaa unawagusa kwa asilimia zote.
 
Makosa yalikuwa kwa mwanasheria inawezekana huyu mwanasheria naye walimpa kitu kidogo kuhakikisha Kafulila asirudi bungeni
Yaani sana,hasa yale yaliyokwepua pesa zetu
 
Nyumbu mna matatizo sana....Mimi nazungumza habari ya 2020 wewe unazungumza 2015. Machali alishindwa na Kafulila alishindwa.

NCCR kutoka 4 hadi 1.

ACT kutoka 0 hadi 1.

Nyumbu mjitahidi kufikiri kwa akili zenu....utafiti wa vichaa unawagusa kwa asilimia zote.

popo hamueleweki kwenye jamii.

mnaonekana kama wachawi flani hivi

2020 mtapata mbunge huyohuyo mmoja..kile kibatari Chenu mkuu wa wachawi kigoma

hamueleweki mnasimamia nini....you are cowards and traitors
 
Mbona unapaniki sana
Nyumbu mna matatizo sana....Mimi nazungumza habari ya 2020 wewe unazungumza 2015. Machali alishindwa na Kafulila alishindwa.

NCCR kutoka 4 hadi 1.

ACT kutoka 0 hadi 1.

Nyumbu mjitahidi kufikiri kwa akili zenu....utafiti wa vichaa unawagusa kwa asilimia zote.
 
popo hamueleweki kwenye jamii.

mnaonekana kama wachawi flani hivi

2020 mtapata mbunge huyohuyo mmoja..kile kibatari Chenu mkuu wa wachawi kigoma

hamueleweki mnasimamia nini....you are cowards and traitors
Nyie nyumbu mnasimamia nini?
 
Makosa yalikuwa kwa mwanasheria inawezekana huyu mwanasheria naye walimpa kitu kidogo kuhakikisha Kafulila asirudi bungeni

Ndiyo Kafulila anatakiwa kutafuta WAKILI mwenye akili siyo WAKILI pesa
 
Back
Top Bottom