bridalmask
JF-Expert Member
- Jan 14, 2015
- 2,195
- 1,169
Nadhani ile nguvu ua 4billioni kama siyo 2b ikiyotolewa bila kupitishwa na bunge sasa inaonekana matumizi yake ktk kutoa maamuzi mahakamani.
Huyu jamaa mpaka aseme poo!Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa kigoma kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.
Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.
Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.
Chanzo: Azam news
Huyu mzee wa mawese njaa itamuua.kwani lazima awe mbunge?Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa kigoma kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.
Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.
Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.
Chanzo: Azam news
Acha achague yeye au unataka kusema hana chama?Ajipange tena kwa ajili ya uchaguzi wa 2020.
Nadhani akigombea kupitia ACT wazalendo atashinda.
Alijisahau sana,mambo ya kuwa mbunge wa Taifa ni mbowe na zitto ndio wanaweza kazi hiyo.2020 anadondoka lissu kama embe mbovuHili ni pigo kwa wazalendo wa nchii hii!
ndio olesendeka anavyokudanyaAlijisahau sana,mambo ya kuwa mbunge wa Taifa ni mbowe na zitto ndio wanaweza kazi hiyo.2020 anadondoka lissu kama embe mbovu
Kumbe wabunge huwa wanawakilisha makabila badala ya wakazi wa jimbo husika! Mkimaliza huu ubaguzi wenu wa waziwazi, mnarudi na uongo wenu wa kuwashutumu wasiohusika kuwa ni wakabila....!?!Wewe kafulila ni msukuma unatafuta nini kigoma kwa waha
Majaji hutenda haki pale tu CDM ikishinda kesi zake and not otherwise.
naona mnajitekenya na kucheka wenyeweMajaji hutenda haki pale tu CDM ikishinda kesi zake and not otherwise.
Tena Imefika Patamu Kweli!Team Bombadia bana, mmewehuka kabisa kama misukule iliyofunguliwa mlango itoke nje kupunga upepo. Kifupi lesi bado ipo jikoni, chumvi tu ilikosekana ili ladha ipatikane.
Ukiona kimya hivyo ujue kaliwa mwanahabari huruuu (siyo huru)!!!!!!!
Usishangae hata Msoma Bulaya naye Leo kashindwa kutoa ushahidi kabanwa na vifungu toka kwa Mtalemwa...that's why no updates leo.....kama msemo unaotumika"kinachojili kesi ya Bulaya Mahakamani chini ya Wakili MSOMI"(MWENYE MASTERS LKN MSOMI KULIKO PROFESSOR AU DR'S)
Tanzania hiiii hadi raha yani
Makamanda haki imetendeka na mahakama zetu ni huru bila chenga.
Kafulila lipa gharama
Hili ni pigo kwa wazalendo wa nchii hii!
namuomba kafulila asikate tamaa
Duh alipe na gharama balaa tupu .Makamanda haki imetendeka na mahakama zetu ni huru bila chenga.
Kafulila lipa gharama
ACT ni nini?Ajipange tena kwa ajili ya uchaguzi wa 2020.
Nadhani akigombea kupitia ACT wazalendo atashinda.
Machali aliyegombea kupitia ACT alishinda? ACT ndio sumu katika kesi hii kisa tu mtu alikataa kuwa mgombea wenu? Hiyo kesi haijaisha mkuu, nitawashauri Mawakili husika kuomba Review ili HAKI ITENDEKE NA IONEKANE KUTENDEKA! ACT kaeni na fitna zenu!Ajipange tena kwa ajili ya uchaguzi wa 2020.
Nadhani akigombea kupitia ACT wazalendo atashinda.
Hii ni kesi ya madai hivyo haihitaji kifungu cha sheria kitakacho sindikiza madai yake pasi na shaka bali ni on the balance of probabilities...Hakuna vifungu vya sheria vinavyosindikiza madai yake pasi na shaka.