evansGREATDeal
JF-Expert Member
- Jan 4, 2016
- 4,013
- 2,335
impact ya kauli za mtu mmoja...mtu huyo ndo kila kitu ktk tz..yeye ndo mahakama,bunge na nk
Nyie nyumbu mnasimamia nini?
hahaha. ..lione kwanza...hadi unaji quote mwenyewe. ..acheni u popo na uchawiUonavyo wewe. Asimuliae mvua...
Nyumbu hufikiria kwa aina hii unayofikiria.popo unajifanya huelewi?
mlivyo hovyo et chama Chenu kipo kupambana na vyama vya upinzani.
mnaweza kuongozana vyema katika ulozi wenu...lakini Kamwe watanzania hawawaelewi ninyi double agents
Tutaendelea kupambana na watu wajinga kama wewe popote pale mlipo.popo unajifanya huelewi?
mlivyo hovyo et chama Chenu kipo kupambana na vyama vya upinzani.
mnaweza kuongozana vyema katika ulozi wenu...lakini Kamwe watanzania hawawaelewi ninyi double agents
hahaha. ..bro acheni ulozi..siasa sio uchawi..hebu jione hadi uso umekuwa na manunduNyumbu hufikiria kwa aina hii unayofikiria.
Bakia na unyumbu wako wa kudeki barabara
eti simple error...tuliza munkari brooSimple error.
Nyumbu wa Ukuta.
Nashangaa unavyotumia nguvu as if unaniona.hahaha. ..bro acheni ulozi..siasa sio uchawi..hebu jione hadi uso umekuwa na manundu
halafu adhabu ya popo ni motoni...jionesheni dhahiri nyie ni nani?
msidhani watu ni wajinga kiasi hicho
hahaha. ..then hizi statement zako zinaonesha mlivyo naked...your targets are wrong popoTutaendelea kupambana na watu wajinga kama wewe popote pale mlipo.
Maana mnashikiwa akili hata za kufikiria.
hahaha. ..then hizi statement zako zinaonesha mlivyo naked...your targets are wrong popo
go get learned..uache ulozi
hahaha. ..hao unaowaona hapo wanajitambua na wana confidence ya kukisimamia na kukipigania wanachoamini....na bado wana imani na CHADEMANashangaa unavyotumia nguvu as if unaniona.
Nyumbu aina yako ndio mnashikiwa akili na kukubali kila jambo bila kuhojiView attachment 417764
Hii picha inathibitisha ujinga wenu.
Kumsafishia fisadi Barabara eti ni confidence...hahaha. ..hao unaowaona hapo wanajitambua na wana confidence ya kukisimamia na kukipigania wanachoamini....na bado wana imani na CHADEMA
sasa wewe mlozi ambaye ulozi umekutoa hadi manundu na hueleweki ...kiufupi popo...utaaminiwa na nani
View attachment 417769
Wenye akili za kinyumbu hufuata viongozi wenye statement hizi.
Ndio maana tunasema tutapambana na wajinga aina yako popote mlipo.
Nyumbu ni nyumbu tu.
popo hata hujui target yako ni ipiKumsafishia fisadi Barabara eti ni confidence...
Nyumbu kweli mnachekesha.
Watanzania hawawezi kuamini chama ambacho ajenda yao ni matukio.then bado hapo hauko kwenye right target...
hahaha
na bado watanzania wanaelewa sana CHADEMA chama kikuu cha upinzani ambacho ninyi (mnaojiita wapinzani) mnakiona ni adui yenu namba moja...
chagueni upande...acheni upopo
na u ache uchawi