Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

Nyie nyumbu mnasimamia nini?

popo unajifanya huelewi?

mlivyo hovyo et chama Chenu kipo kupambana na vyama vya upinzani.

mnaweza kuongozana vyema katika ulozi wenu...lakini Kamwe watanzania hawawaelewi ninyi double agents
 
popo unajifanya huelewi?

mlivyo hovyo et chama Chenu kipo kupambana na vyama vya upinzani.

mnaweza kuongozana vyema katika ulozi wenu...lakini Kamwe watanzania hawawaelewi ninyi double agents
Nyumbu hufikiria kwa aina hii unayofikiria.

Bakia na unyumbu wako wa kudeki barabara
 
popo unajifanya huelewi?

mlivyo hovyo et chama Chenu kipo kupambana na vyama vya upinzani.

mnaweza kuongozana vyema katika ulozi wenu...lakini Kamwe watanzania hawawaelewi ninyi double agents
Tutaendelea kupambana na watu wajinga kama wewe popote pale mlipo.

Maana mnashikiwa akili hata za kufikiria.
 
Nyumbu hufikiria kwa aina hii unayofikiria.

Bakia na unyumbu wako wa kudeki barabara
hahaha. ..bro acheni ulozi..siasa sio uchawi..hebu jione hadi uso umekuwa na manundu

halafu adhabu ya popo ni motoni...jionesheni dhahiri nyie ni nani?

msidhani watu ni wajinga kiasi hicho
 
hahaha. ..bro acheni ulozi..siasa sio uchawi..hebu jione hadi uso umekuwa na manundu

halafu adhabu ya popo ni motoni...jionesheni dhahiri nyie ni nani?

msidhani watu ni wajinga kiasi hicho
Nashangaa unavyotumia nguvu as if unaniona.

Nyumbu aina yako ndio mnashikiwa akili na kukubali kila jambo bila kuhoji
1476427214123.jpg

Hii picha inathibitisha ujinga wenu.
 
Tutaendelea kupambana na watu wajinga kama wewe popote pale mlipo.

Maana mnashikiwa akili hata za kufikiria.
hahaha. ..then hizi statement zako zinaonesha mlivyo naked...your targets are wrong popo

go get learned..uache ulozi
 
hahaha. ..then hizi statement zako zinaonesha mlivyo naked...your targets are wrong popo

go get learned..uache ulozi
1476427382926.jpg

Wenye akili za kinyumbu hufuata viongozi wenye statement hizi.

Ndio maana tunasema tutapambana na wajinga aina yako popote mlipo.

Nyumbu ni nyumbu tu.
 
Nashangaa unavyotumia nguvu as if unaniona.

Nyumbu aina yako ndio mnashikiwa akili na kukubali kila jambo bila kuhojiView attachment 417764
Hii picha inathibitisha ujinga wenu.
hahaha. ..hao unaowaona hapo wanajitambua na wana confidence ya kukisimamia na kukipigania wanachoamini....na bado wana imani na CHADEMA

sasa wewe mlozi ambaye ulozi umekutoa hadi manundu na hueleweki ...kiufupi popo...utaaminiwa na nani
 
hahaha. ..hao unaowaona hapo wanajitambua na wana confidence ya kukisimamia na kukipigania wanachoamini....na bado wana imani na CHADEMA

sasa wewe mlozi ambaye ulozi umekutoa hadi manundu na hueleweki ...kiufupi popo...utaaminiwa na nani
Kumsafishia fisadi Barabara eti ni confidence...

Nyumbu kweli mnachekesha.
 
then bado hapo hauko kwenye right target...

hahaha

na bado watanzania wanaelewa sana CHADEMA chama kikuu cha upinzani ambacho ninyi (mnaojiita wapinzani) mnakiona ni adui yenu namba moja...

chagueni upande...acheni upopo

na u ache uchawi
View attachment 417769
Wenye akili za kinyumbu hufuata viongozi wenye statement hizi.

Ndio maana tunasema tutapambana na wajinga aina yako popote mlipo.

Nyumbu ni nyumbu tu.
 
Kumsafishia fisadi Barabara eti ni confidence...

Nyumbu kweli mnachekesha.
popo hata hujui target yako ni ipi

kwenye maisha ili ueleweke inapaswa uchague upande na kusimamia unachoamini

sasa nyie hata kwa walozi wenzenu hamshindi mnategemea nini
 
then bado hapo hauko kwenye right target...

hahaha

na bado watanzania wanaelewa sana CHADEMA chama kikuu cha upinzani ambacho ninyi (mnaojiita wapinzani) mnakiona ni adui yenu namba moja...

chagueni upande...acheni upopo

na u ache uchawi
Watanzania hawawezi kuamini chama ambacho ajenda yao ni matukio.

Nje ya hapo hawana kitu.

Lowasa fisadi....kesho si fisadi.

JK dhaifu kesho si dhaifu.

Leo Ukuta kesho hakuna Ukuta.

Na nyumbu mnakuwa spearheaded bila kuhoji.

Nyumbu [emoji2] [emoji2] [emoji2] bhana.
 
  • Thanks
Reactions: nao
Back
Top Bottom