Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

Kafulila akwaa kisiki tena Mahakamani

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Posts
10,310
Reaction score
6,548
Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa Kigoma Kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.

Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.

Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.

Chanzo: Azam news
 
Duh, anyway sio lazima kufanya kila ukipendacho
 
Nguvu ya kisheria ni nini? Can anyone walk me through?
 
Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa kigoma kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.

Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.

Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.

Chanzo: Azam news

Ingekuwa huyo Ndugu Kafulila ndiye ameshinda habari hizi tungezipata mchana....duh...namba inasomwa kikweli kweli
 
Ajaribu tena 2020 huenda akashinda. Kwani mzee wa uchwara hakumsimamia kwenye rufaa?
 
Ingekuwa huyo Ndugu Kafulila ndiye ameshinda habari hizi tungwezipata mchana....duh...namba inasomwa kikweli kweli
Ukiona kimya hivyo ujue kaliwa mwanahabari huruuu (siyo huru)!!!!!!!
Usishangae hata Msoma Bulaya naye Leo kashindwa kutoa ushahidi kabanwa na vifungu toka kwa Mtalemwa...that's why no updates leo.....kama msemo unaotumika"kinachojili kesi ya Bulaya Mahakamani chini ya Wakili MSOMI"(MWENYE MASTERS LKN MSOMI KULIKO PROFESSOR AU DR'S)
Tanzania hiiii hadi raha yani
 
KAFULILA WANAKIGOMA HAWAKUTAKI WEWE TAFUTA KAZI NYINGINEEE. AU YULE MZEE MWANASHERIA MZEE WA UCHWARA HAKUKUSAIDIA ?? WEWE SASA HIVI KUBALI MKE AKULISHE BASI.
 
Mahakama ya rufaa leo hii imetupilia mbali rufaa ya aliyekuwa mbunge wa kigoma kusini, ndugu Kafulila kwa kukosa nguvu ya kisheria.

Kafulila alimkatia rufaa mbunge wa Kigoma kusini Ndugu Husna Mwilima kwa kudai kuwa aliporwa ushindi.

Mahakama imemtaka ndugu Kafulila kulipa gharama zote za kesi hiyo.

Chanzo: Azam news
Jamani kuweni wakweli mahakama ilichosema nikuwa kiapo kile kina upungufu wa kisheria lkn haizuii haki kutendeka hivyo imempa nafasi ya kufanya mabadiriko ili kesi ianze. Jamani mungu anawaona!?
 
Wewe kafulila ni msukuma unatafuta nini kigoma kwa waha
 
Back
Top Bottom