KAFULILA aeleze alipata wapi Shahada ya "BBA" na Mwaka gani

KAFULILA aeleze alipata wapi Shahada ya "BBA" na Mwaka gani

dah kama hana hata BBA basi shukrani mbatia kwa kumpa muda aende akajipange vizuri zaidi
 
Hata mbunge wa Makambako Jah Pipo nae kadanganya elimu yake kaishia darasa la pili kasema kamaliza darasa la 7
 
Kashfa/tuhuma za kugushi vyeti zimakuwa nyingi mno. Ipo haja ya to constitute and independent body ku audit vyeti vya wanasisiasa wote. Semi literate posing as wasomi is a clear and present danger to our nation.
 
Nadhani umeacha mada, swala hapa ni uadilifu wa Mh. Kafulila kwa upande mmoja na uvivu wa Bunge letu kukosa weledi. Mtoa mada hajasema Mh hana BBA hivy hafai kuongoza, la hasha.
 
[table="width: 100%"]
[tr]
[td="width: 35%, bgcolor: #b4c6db"]school name/location[/td]
[td="width: 27%, bgcolor: #b4c6db"]course/degree/award[/td]
[td="width: 15%, bgcolor: #b4c6db, align: Center"]start date[/td]
[td="width: 13%, bgcolor: #b4c6db, align: Center"]end date[/td]
[td="width: 10%, bgcolor: #b4c6db, align: Center"]level[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]uvinza primary school[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]primary education[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]1991[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]1996[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]primary[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]kiganamo primary school, kasulu[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]primary education[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]1997[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]1997[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]primary[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]chumvi secondary school, uvinza[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]o-level education[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]1998[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2001[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]secondary[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]shinyanga secondary school[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]a-level education[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2002[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2004[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]high school[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]national democratic institution (ndi)[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]-[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2009[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2009[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]certificate[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]university of dar es salaam[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]bba[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2006[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2008[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]graduate[/td]
[/tr]
[tr]
[td="bgcolor: #e9f0f0"]fedrick elbert stiftung (foundation) fes[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]-[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2007[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]2007[/td]
[td="bgcolor: #e9f0f0, align: Center"]certificate[/td]
[/tr]
[/table]
academic background yake ni hii hapa. Mimi nadhani wale wanaoitwa investigative journalists wafanye kazi kisayansi kwa kutembelea shule moja hadi nyingine alizosoma ili kujiridhisha mana majina ya vyuo na miaka aliyosoma imeanikwa. Nadhan baada ya uchunguzi huo, majibu ya maswali yetu tutakuwa tumeyepata.
kwa hiyo hata yule aliesema kafulila aliahirisha masomo 2008 na sasa anaendelea na masomo amethibitisha kwamba kafulila amedanganya.sioni kosa la mwanzisha huu uzi unless kuna watu humu hawastahili kuongelewa.
 
Bado ninsistiza, atueleze aliipata wapi na vyeti vyake vipo wapi? inaeleweka kuwa mpo wapenzi wa kafulila ambao mliwahi kuwashikia bango mawazili kadhaa kuwa ni mafisadi wa elimu, tunamtaka na jamaa yenu atueleze alisoma na kupata wapi shahada yake ya kwanza katika BBA na siyo kuja kubwabwaja? Atueleze, amezoea kusema uwongo sasa amekamatwa pabaya waziwazi, ktk hili hawezi kukwepa, akanunue vyeti udsm tuone kama anaweza. Aliipata wapi shahada yake? Umma unataka kujua, siyo kusema sema uongo halafu adhani hatujui

Ndugu mtoa mada, unasema ukweli au uongo, lkn kwanini unanongea sn baada ya mtu anae watetea wa TZ kwa ujumla wao kwa uchungu sana, na baada ya kupata kutoelewana na wakuu wake wa chama, unaanza kutaka kujua elimu yake, je elimu ya Jairo imewasaidia nini wa TZ? au Luhanjo unadhani kielimu alifikia wapi na je amekuwa msaada kiasi gani kwa wa TZ wote kama kafulila alivyoonyesha kuwatetea wa wanchi wenye kunyonywa na wazungu ktk migodi yetu?
Naamini ugomvi ulio nao ww juu ya kafulila unaweza kuwasaidia sn watu 30 waliounga mkono kumfukuza mbunge aliyechaguliwa na watu 230000.
Ninadhani wakati huu ni wakujipima je, elimu yetu mbofumbofu, imetusaidia kiasi gani kuhifadhi rasilimali za TZ kwa vizazi vetu? au ninani aliye tayari kufa kwa ajili ya wenzake?
nasema form 6 ni elimu kubwa inayoweza kumfanya mtu jasiri aweze kuwapigania wenzake, siyo Kihiyo huyo.
 
Kama elimu ni muhimu, hebu niambie elimu ya Dr B. Banna wa REDET inaisaidia nini nchi hii?
 
NAKUMBUKA ILIKUA HIVI......................Uozo wa Phd Tanzania




Wafuatao wana vyeti feki vinavyoitia aibu Serikali na nchi kwa ujumla:



(1) Salmin Amour – Ph.D yake ni feki, ya kisiasa. Aliipata Ujerumani Mashariki enzi hizo kwa miezi mitatu tu huku akiwa na cheti cha form four tu!



(2) Pius Ng’wandu – Ph.D yake ni feki. Chuo anachodai kusoma cha Stanford, Marekani hakina kumbukumbu zake. Aliosoma nao huko Marekani, akina Prof. Baregu, wanajua kuwa ana Masters tu!



(3) Mary Nagu – Ph.D yaje ni ya kununua kwenye mtandao.



(4) Emmanuel Nchimbi – Ph.D yake ya uchumi ni ya kununua. Hana uelewa wowote wa economics kichwani mwake.



(5) Makongoro Mahanga – Ph..D yake ya ugavi ni ya kununua kama Nchimbi.



(6) Didas Masaburi – Ph.D yake ilinunuliwa pamoja na ya kaka yake Makongoro.



(7) Norman Sigallah – Ph.D yake ni ya kununua kwenye mtandao.



(8) Mafwenga – Ph.D yake sawa na ya Sigallah



(9) Nangale – Ph.D yake ni kutoka chuo kimoja bomu cha chini ya viwango, London .



(10) Mathayo David – Ph.D ya kujipachika.



(11) Mutamwega – Ph.D yake ni feki, ya kununua. Mhusika hawezi kuandika hata sentensi moja sahihi ya Kiingereza.



(12) Lukuvi – Masters yake ni feki. Kaipata akiwa na sifa za elimu ya darasa la saba na cheti cha ualimu, class C..



(13) Samuel Chitalilo – Vyeti vyake vya elimu ya juu toka Uganda vyote ni feki. Ana kesi ya kujibu mahakamani!......................Mhe. Diodorus Buberwa Kamala, Mbunge wa Mkenge na Waziri wa A. Mashariki. Huyu bwana kasoma Mzumbe kama Nchimbi ambako mtandao wa vyeti feki ulianzia na Mkuu wa Chuo hicho Bw. Warioba. Ph.D yake ni feki, ni ya kununua kama hizo za wenzake aliowataja Ijabu.
Hata kwenye Bunge la A. Mashariki tunaambiwa anapwaya ile mbaya. Naibu wake, Mohamed Aboud, yeye ndo balaa maana ni form four failure na CV yake inasema uongo kuwa ana diploma ya Uingereza! Wote ni Ze Komedi mbele ya Wakenya, Waganda, Warwanda na Warundi!
Yupo huyu mama wa Kibaha, Zaibab Gama. Anajiita Dk. wakati ana diploma ya radiology tu!
Kuhusu Mbunge Savelina Mwijage (Viti Maalum, Kagera), huyu ana matatizo makubwa maana anatumia jina la marehemu. Taarifa zote zilitoka gazetini, lakini analindwa. Hawezi hata kuandika jina lake, lakini ni Mbunge. Anayebisha aje na ushahidi maana huyu mama namfahamu miaka mingi akiwa mfanyakazi wa ndani wa Mhindi Bukoba.
 
Bado ninsistiza, atueleze aliipata wapi na vyeti vyake vipo wapi? inaeleweka kuwa mpo wapenzi wa kafulila ambao mliwahi kuwashikia bango mawazili kadhaa kuwa ni mafisadi wa elimu, tunamtaka na jamaa yenu atueleze alisoma na kupata wapi shahada yake ya kwanza katika BBA na siyo kuja kubwabwaja? Atueleze, amezoea kusema uwongo sasa amekamatwa pabaya waziwazi, ktk hili hawezi kukwepa, akanunue vyeti udsm tuone kama anaweza. Aliipata wapi shahada yake? Umma unataka kujua, siyo kusema sema uongo halafu adhani hatujui

Cha msingi ni utendaji kazi wa mtu na siyo kuangalia elimu kuna maprofessor wangapi lakini bado utendaji kazi wao ni mbovu sana tena wanazidiwa na watu wenye elimu ya kawaida mfano angalia UDSM vijana kila siku wanafukuzwa hovyo hovyo lakini viongozi wao ni maprofessor na madoctor, iko mifano mingi sana ktk nchi yetu.
 
Elimu ni chungu kuitafuta lakini tamu kuitumia.
Inawezekana anayo elimu husika au hana. Tumejiuliza ni wangapi wanafaidika na vyeti vya elimu ambayo hawana?
Tume ya uchaguzi inafanya uhakiki wa vyeti kwa wagombea kwa kina kiasi gani? je inatambua kwamba tunataka kuwakabidhi majukumu ya uongozi wagombea inaowapitisha waliogushi vyeti?
 
Ivi si ni kafulila aliyesema serikali legelege?
Hata kama hana degree peronally namkubali as wapo ambao wana izo degree still they are useless to them and to the nation at large.
 
si bora yeye kuliko mliyemzawadia PhD bila vigezo vya kueleweka Dr Dr Dr...
 
Weeee Malagarasi nenda pale ukumbi wa habari maelezo uwataje wale wote Mawaziri wa JK 85 % wana PHD za Degree za kufoji anza nao kwanza maaana ndio mmewapa dhamana ya nchi achana na Kafulila mwenye dhaamana ya Chama.
 
Elimu yake inakuhusu nini? Mbona wewe hujaweka elimu yako hapa tuijue? Kafulila kafulila, Inahu?

tunataka atueleze aliipata wapi? hata machali ana haki ya kuhoji iwapo anaelewa kuwa kafulila kalidanganya bunge kuhusu elimu yake?hoja ya msingi ni kafulila atueleze alisoma wapi na lini? kwa kuwa ni kfulila maneno kama ya chuki yameanza,ila kwa lukuvi, nchimbi,mkulo wakihojiwa elimu zao na kuitwa mafisadi wa elimu safi. Atueleze ilipata wapi hiyo BBA
 
nimeona makala kwenye gazeti la Raia Mwema inasema "tumeshindwa kizazi hiki tuwekeze kwenye kizazi kijacho", ngoja nikaisome vizuri nione alichokuwa anaongelea.
Maana kama na huyu mheshimiwa kaingia kwenye huu mkumbo basi hakuna, yaani na kelele zote zile?!!!???
Kweli ukishindikana cdm, hakuna kwingine
dah kama hana hata BBA basi shukrani mbatia kwa kumpa muda aende akajipange vizuri zaidi
 
NAKUMBUKA ILIKUA HIVI......................Uozo wa Phd Tanzania




Wafuatao wana vyeti feki vinavyoitia aibu Serikali na nchi kwa ujumla:



(1) Salmin Amour – Ph.D yake ni feki, ya kisiasa. Aliipata Ujerumani Mashariki enzi hizo kwa miezi mitatu tu huku akiwa na cheti cha form four tu!



(2) Pius Ng’wandu – Ph.D yake ni feki. Chuo anachodai kusoma cha Stanford, Marekani hakina kumbukumbu zake. Aliosoma nao huko Marekani, akina Prof. Baregu, wanajua kuwa ana Masters tu!



(3) Mary Nagu – Ph.D yaje ni ya kununua kwenye mtandao.



(4) Emmanuel Nchimbi – Ph.D yake ya uchumi ni ya kununua. Hana uelewa wowote wa economics kichwani mwake.



(5) Makongoro Mahanga – Ph..D yake ya ugavi ni ya kununua kama Nchimbi.



(6) Didas Masaburi – Ph.D yake ilinunuliwa pamoja na ya kaka yake Makongoro.



(7) Norman Sigallah – Ph.D yake ni ya kununua kwenye mtandao.



(8) Mafwenga – Ph.D yake sawa na ya Sigallah



(9) Nangale – Ph.D yake ni kutoka chuo kimoja bomu cha chini ya viwango, London .



(10) Mathayo David – Ph.D ya kujipachika.



(11) Mutamwega – Ph.D yake ni feki, ya kununua. Mhusika hawezi kuandika hata sentensi moja sahihi ya Kiingereza.



(12) Lukuvi – Masters yake ni feki. Kaipata akiwa na sifa za elimu ya darasa la saba na cheti cha ualimu, class C..



(13) Samuel Chitalilo – Vyeti vyake vya elimu ya juu toka Uganda vyote ni feki. Ana kesi ya kujibu mahakamani!......................Mhe. Diodorus Buberwa Kamala, Mbunge wa Mkenge na Waziri wa A. Mashariki. Huyu bwana kasoma Mzumbe kama Nchimbi ambako mtandao wa vyeti feki ulianzia na Mkuu wa Chuo hicho Bw. Warioba. Ph.D yake ni feki, ni ya kununua kama hizo za wenzake aliowataja Ijabu.
Hata kwenye Bunge la A. Mashariki tunaambiwa anapwaya ile mbaya. Naibu wake, Mohamed Aboud, yeye ndo balaa maana ni form four failure na CV yake inasema uongo kuwa ana diploma ya Uingereza! Wote ni Ze Komedi mbele ya Wakenya, Waganda, Warwanda na Warundi!
Yupo huyu mama wa Kibaha, Zaibab Gama. Anajiita Dk. wakati ana diploma ya radiology tu!
Kuhusu Mbunge Savelina Mwijage (Viti Maalum, Kagera), huyu ana matatizo makubwa maana anatumia jina la marehemu. Taarifa zote zilitoka gazetini, lakini analindwa. Hawezi hata kuandika jina lake, lakini ni Mbunge. Anayebisha aje na ushahidi maana huyu mama namfahamu miaka mingi akiwa mfanyakazi wa ndani wa Mhindi Bukoba.
Ehe Bwn we data hizi ulizikusanya muda gani??????? Mbona hii ni hatari tupu, wote hao ni viongozi tena wa juu, Tanzania yoote basi haina uzima kwenye elimu imeoza!!!!!!!!!!

 
Elimu ni chungu kuitafuta lakini tamu kuitumia.
Inawezekana anayo elimu husika au hana. Tumejiuliza ni wangapi wanafaidika na vyeti vya elimu ambayo hawana?
Tume ya uchaguzi inafanya uhakiki wa vyeti kwa wagombea kwa kina kiasi gani? je inatambua kwamba tunataka kuwakabidhi majukumu ya uongozi wagombea inaowapitisha waliogushi vyeti?
Mkuu RAU ndio maana tunakazania katiba mpya, maana mambo kama haya yatawekwa wazi mtu ukitaka kazi hata ya ubunge ufanyiwe uchunguzi na tume maalumu ya uajiri ( service commission ) kujua sifa zako!!!!!!!! Vinginevyo kwa wakati huu tunatwanga maji kwenye kinu!!!!

 
aise atakama siipendi ccm lakini wapinzani wakigushi nachukia upambav huu,kafurila ni kweli wewe ni mbwiga wambwiguke..!!
 
Malagarasi;
Anza na hawa kwanza, Acha kukurupuka banaaaa..................!

[h=6]NAKUMBUKA ILIKUA HIVI......................Uozo wa Phd Tanzania

Wafuatao wana vyeti feki vinavyoitia aibu Serikali na nchi kwa ujumla:

(1) Salmin Amour – Ph.D yake ni feki, ya kisiasa. Aliipata Ujerumani Mashariki enzi hizo kwa miezi mitatu tu huku akiwa na cheti cha form four tu!

(2) Pius Ng'wandu – Ph.D yake ni feki. Chuo anachodai kusoma cha Stanford, Marekani hakina kumbukumbu zake. Aliosoma nao huko Marekani, akina Prof. Baregu, wanajua kuwa ana Masters tu!

(3) Mary Nagu – Ph.D yaje ni ya kununua kwenye mtandao.

(4) Emmanuel Nchimbi – Ph.D yake ya uchumi ni ya kununua. Hana uelewa wowote wa economics kichwani mwake.

(5) Makongoro Mahanga – Ph..D yake ya ugavi ni ya kununua kama Nchimbi.

(6) Didas Masaburi – Ph.D yake ilinunuliwa pamoja na ya kaka yake Makongoro.

(7) Norman Sigallah – Ph.D yake ni ya kununua kwenye mtandao.

(8) Mafwenga – Ph.D yake sawa na ya Sigallah

(9) Nangale – Ph.D yake ni kutoka chuo kimoja bomu cha chini ya viwango, London .

(10) Mathayo David – Ph.D ya kujipachika.

(11) Mutamwega – Ph.D yake ni feki, ya kununua. Mhusika hawezi kuandika hata sentensi moja sahihi ya Kiingereza.

(12) Lukuvi – Masters yake ni feki. Kaipata akiwa na sifa za elimu ya darasa la saba na cheti cha ualimu, class C..

(13) Samuel Chitalilo – Vyeti vyake vya elimu ya juu toka Uganda vyote ni feki. Ana kesi ya kujibu mahakamani!......................Mhe. Diodorus Buberwa Kamala, Mbunge wa Mkenge na Waziri wa A. Mashariki. Huyu bwana kasoma Mzumbe kama Nchimbi ambako mtandao wa vyeti feki ulianzia na Mkuu wa Chuo hicho Bw. Warioba. Ph.D yake ni feki, ni ya kununua kama hizo za wenzake aliowataja Ijabu.
Hata kwenye Bunge la A. Mashariki tunaambiwa anapwaya ile mbaya. Naibu wake, Mohamed Aboud, yeye ndo balaa maana ni form four failure na CV yake inasema uongo kuwa ana diploma ya Uingereza! Wote ni Ze Komedi mbele ya Wakenya, Waganda, Warwanda na Warundi!
Yupo huyu mama wa Kibaha, Zaibab Gama. Anajiita Dk. wakati ana diploma ya radiology tu!
Kuhusu Mbunge Savelina Mwijage (Viti Maalum, Kagera), huyu ana matatizo makubwa maana anatumia jina la marehemu. Taarifa zote zilitoka gazetini, lakini analindwa. Hawezi hata kuandika jina lake, lakini ni Mbunge. Anayebisha aje na ushahidi maana huyu mama namfahamu miaka mingi akiwa mfanyakazi wa ndani wa Mhindi Bukoba.
[/h]
 
Back
Top Bottom