Prisoner 46664
JF-Expert Member
- Dec 18, 2010
- 1,948
- 1,238
Haa haa haa, hili povu sio bure. Mimi nikushauri tu unapowasilisha mada kama hizi usipende sana kutumia neno (TU) e.gTunamtaka atueleze, Tunataka Bunge nalo, huu ni mtazamo wako tumia kauli za kuonyesha UMOJA kana namtaka, nataka bunge nalo............
Halafu sidhani kama shida yetu kwa sasa ni kujua nani ana vyeti feki au lah, well inawezekana ni ufisadi, ila jitokeze kwenye kupinga ufisadi wa maana basi, sio huu ambao unaonesha kbs wewe una chuki naye, anyway anza kuanzia ngaz ya juu basi. Kwan ushawah kufkiria JK anapataga wapi maUdokta yake???? Ulifwatilia undani wa Degree ya Mkulo na Lukuvi??Elimu cku hiz utolew kwa njia nying, huitaji kumuona mtu kakalia dawati ndo ujue anasoma unless kazi yako itakuwa ni kuchunguza maisha ya mtu 24/7 hours. Huu ni mtazamo wangu!!!
kweli ni mtazamo wako peke yako...nadhani alichouliza mwanzisha mada hapa ni kitu cha msingi tu.Kama kafulila alifukuzwa chuo na hakuwahi kuimalizia elimu yake pale U.D kama anavyodai kwenye profile yake anao wajiibu wa kudisclose rekodi sahihi.
Usafi wa kiongozi huwa hauji kwa yeye kujua kuzungumza kwenye hadhara tu. Ni mkusanyiko wa matendo madogo madogo ambayo yakitizamwa kwa jicho la mtu mwenye mtizamo wa kuitakia nchi mema, huwa na jumla inayomuonesha kuwa mwenye kukubalika kimaadili. Ikiwa mtu ameanzia kudanganya wananchi kwenye ukweli wa elimu aliyonayo tu,je si kuwa ataweza kutuuza kabisa tukimpa dhamani ya uongozi wa nchi yetu?uu wapi uadilifu na uaminifu wa kiongozi aliouelekeza mwalimu?
Sisemi ni lazima kiongozi awe na elimu ya shahada, la hasha. Mbona Julius Malema wa ANC ni kiongozi shupavu tena anayekubalika sana na wananchi hata kutishia wazee wote wa ANC wakati yeye mwenyewe anakubali kuwa hajasoma???ukweli ni kuwa kiongozi anapoanza kudanganya tu kwenye profile yake mwenyewe sina shaka kuwa huyu ni fisadi in the making..mtu aliye tayari kufanya lolote ili interests zake binafsi zitimie.