Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

JF haiendeshwi kwa sheria za uingereza!
Ahh atiii!!!
_AiHl2UaHfJp3KdW.jpeg
 
Tajiri wa Kuwait ni huyu mshana Yuko sahihi iyo picha nyingeni ya jeneza kawakilisha Kama mada yakei ilivyosema yaani mtu unakufa unaacha mali zote
2%2BNasser-Al-Kharafi_full.jpeg
nasser-al-kharafi_1.jpeg
Screenshot_20191205-230733.jpeg
 
Tajiri wa Kuwait ni huyu mshana Yuko sahihi iyo picha nyingeni ya jeneza kawakilisha Kama mada yakei ilivyosema yaani mtu unakufa unaacha mali zoteView attachment 1283030View attachment 1283032View attachment 1283033

Hapana mkuu kama ni utajiri wapo wengi sana huko kuwait ambao wana pesa sana kama kina Behbehani na kina Al Sayer na kina Al Ghanim
Ila azimio kubwa lilikuwa ni hizo kufuru za hizo picha ambazo kwa wazee kama hao hawawezi kufanya hivyo
Wao sana ni kanzu tu na kusimamia miradi yao
 
Huu uzi umeanza kama mzaha ila nimejifunza mambo machache lakini muhimu sana.

1. Watu hawana umakini katika kuchukua taarifa,na kuzihakiki kabla ya kuziweka. Hili tatizo lipo sana humu na huwa lina matokeo mabaya sana.

2. Humu watu wanachukiana balaa,yaani kuna mambo mtu anaweza kufanya aidha akawa amekosea au amepatia,ila wale walio dhidi yake huchupa mipaka na kuweka mambo ambayo hayastahiki,wanao fanya hivi wakae wakijua ya kuwa wana alama miongoni mwa alama za unafiki.

Ushauri wangu kama kuna mtu unamchukia,aisee ili uwe salama au uepuke kumdhulumu mtu unaye mchukia au wewe kukosea katika kumzungumzia bora ukae kimya.

3. Hili ni sehemu au za la lile pili,watu tujifunze kuweka kila kitu mahala pake,japo jambo hili linataka maarifa na elimu,hatuna budi kujaribu kuishi humo.

Nasema hivi "Kwenye wanaume kuna wanaume"
 
Ushauri wangu kama kuna mtu unamchukia,aisee ili uwe salama au uepuke kumdhulumu mtu unaye mchukia au wewe kukosea katika kumzungumzia bora ukae kimya.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji109][emoji109][emoji123] CHUKI HUWA NI ZA WASHINDWA
Huu uzi umeanza kama mzaha ila nimejifunza mambo machache lakini muhimu sana.

1. Watu hawana umakini katika kuchukua taarifa,na kuzihakiki kabla ya kuziweka. Hili tatizo lipo sana humu na huwa lina matokeo mabaya sana.

2. Humu watu wanachukiana balaa,yaani kuna mambo mtu anaweza kufanya aidha akawa amekosea au amepatia,ila wale walio dhidi yake huchupa mipaka na kuweka mambo ambayo hayastahiki,wanao fanya hivi wakae wakijua ya kuwa wana alama miongoni mwa alama za unafiki.

Ushauri wangu kama kuna mtu unamchukia,aisee ili uwe salama au uepuke kumdhulumu mtu unaye mchukia au wewe kukosea katika kumzungumzia bora ukae kimya.

3. Hili ni sehemu au za la lile pili,watu tujifunze kuweka kila kitu mahala pake,japo jambo hili linataka maarifa na elimu,hatuna budi kujaribu kuishi humo.

Nasema hivi "Kwenye wanaume kuna wanaume"
 
Ushauri wangu kama kuna mtu unamchukia,aisee ili uwe salama au uepuke kumdhulumu mtu unaye mchukia au wewe kukosea katika kumzungumzia bora ukae kimya.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji109][emoji109][emoji123] CHUKI HUWA NI ZA WASHINDWA
You'rebetter than this broh..
Huwezi pendwa na wote. So acha magugu na mazao vikue pamoja then ujue which is which. Potezea tu vitu vidogo hivi
 
Sio mimi nimemkopi Zurri... Natambua kwa mapana yake hiki ulichoandika[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
You'rebetter than this broh..
Huwezi pendwa na wote. So acha magugu na mazao vikue pamoja then ujue which is which. Potezea tu vitu vidogo hivi
 
Back
Top Bottom