Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

Hii ni ya kutengeneza kwa ajili ya kufikisha ujumbe... Katika uhalisia ni ngumu na ni almost haiwezekani
Hivi ni sahihi kuexpose mwili wa MTU aliyekufa mitandao ya kijamii....uingereza ni kosa la jinai huku Tanzania sijui..
 
. Watu hawana umakini katika kuchukua taarifa,na kuzihakiki kabla ya kuziweka. Hili tatizo lipo sana humu na huwa lina matokeo mabaya sana. [emoji116][emoji116][emoji116]
Zurri nimepost jukwaa la picha... Na sijaongeza chochote zaidi ya hizo picha kikubwa ilikuwa kufikisha ujumbe... Ningepost MMU au HM hapo sawa.... But huku ni photos
Huu uzi umeanza kama mzaha ila nimejifunza mambo machache lakini muhimu sana.

1. Watu hawana umakini katika kuchukua taarifa,na kuzihakiki kabla ya kuziweka. Hili tatizo lipo sana humu na huwa lina matokeo mabaya sana.

2. Humu watu wanachukiana balaa,yaani kuna mambo mtu anaweza kufanya aidha akawa amekosea au amepatia,ila wale walio dhidi yake huchupa mipaka na kuweka mambo ambayo hayastahiki,wanao fanya hivi wakae wakijua ya kuwa wana alama miongoni mwa alama za unafiki.

Ushauri wangu kama kuna mtu unamchukia,aisee ili uwe salama au uepuke kumdhulumu mtu unaye mchukia au wewe kukosea katika kumzungumzia bora ukae kimya.

3. Hili ni sehemu au za la lile pili,watu tujifunze kuweka kila kitu mahala pake,japo jambo hili linataka maarifa na elimu,hatuna budi kujaribu kuishi humo.

Nasema hivi "Kwenye wanaume kuna wanaume"
 
Makabuli ya wahanga pale maili mbili dodoma, kuna kabuli moja kubwa sana la mama mmoja ambaye alizikwa na vitu vyake vyote yaani vitanda,viti,vyombo,nguo nk. Hawa matajiri nao wazikwe na mali zao tuu.
 
Naomba mniambie kwanini mods wamefuta comments zinazomkosoa mshana? Kwani alitukanwa au kaambiwa ukweli ? Hii inamaana gani kwa uongozi wa jamiiforum?
 
Huu ni uwendawazimu na uchoyo wa aina yake
Makabuli ya wahanga pale maili mbili dodoma, kuna kabuli moja kubwa sana la mama mmoja ambaye alizikwa na vitu vyake vyote yaani vitanda,viti,vyombo,nguo nk. Hawa matajiri nao wazikwe na mali zao tuu.
 
Hivi Kwanini wanafuta comments zilizokuwa zinamuumbua uwongo wake
Watu wazima tunaelewa.
Wanapambana kumlinda mchomelea mageti 😎 😎 😎 😎😎😎
Sema nini, mradi ujumbe unamfikia mlengwa. Tabia ya kugeuza JF kama dampo ipigwe vita aisee. Credibility yote ya JF ina shrink unnoticeable.
 
Huo u Platinum Member wenyewe wa kuombewa na watu ndio akapewa?

Jf acheni double standard mtu akikosea atasemwa regardless ya status zenu mlizowapa
Bana bana...
Kuna wadau wangu wa karibu sana wameni penyezea ukiwa Platinum Member kuna administrative actions Fulani hapa JF unakua treated extraordinarily compared to other prominent members.

Ndivo ilivo. Na ndicho kinacho dhihirika hapa.
 
Nipe sifa za kuwa platinum na mimi niwe mwanaplutinum

Bana bana...
Kuna wadau wangu wa karibu sana wameni penyezea ukiwa Platinum Member kuna administrative actions Fulani hapa JF unakua treated extraordinarily compared to other prominent members.

Ndivo ilivo. Na ndicho kinacho dhihirika hapa.
 
Kwenye movie ya Clash of the Titans(2010) inasemekana ili kuingia kuzimu(underworld) lazima utupe coin(sarafu ya fedha) ili the Ferryman akuruhusu uvuke ila sio mihela kama yote.
 
Uwe mchangiaji, yaani pesa.
Unajua moja ya sources of income kwa JF (ukiachana na matangazo) ni michango ya pesa wanayochangia baadhi ya members.

Yeyote anaruhusiwa kuchangia.
Sasa ukichangia amount fulani (sikumbuki kiasi gani) basi kama shukran unapandishwa class na kuwa Platinum Member.

Kuna Gold member pia, Silver sina uhakika.
But all in all ukiona mtu kapewa status hizi ujue amechangia pesa kiasi fulani kwenye uongozi wa JF.

Kwahiyo it is openly understandable kuwa uongozi lazima ufanye juu chini kumlinda Platinum member hata pale anapokosea ili kutunza chanzo cha mapato.

Kwa sasa ni Platinum tu. Ni wale walioichangia JF angalau TZS 100,000/=
 
Ok subiri nitafute pesa nikizipata nami nichangie ili nami nipate feva
Uwe mchangiaji, yaani pesa.
Unajua moja ya sources of income kwa JF (ukiachana na matangazo) ni michango ya pesa wanayochangia baadhi ya members.

Yeyote anaruhusiwa kuchangia.
Sasa ukichangia amount fulani (sikumbuki kiasi gani) basi kama shukran unapandishwa class na kuwa Platinum Member.

Kuna Gold member pia, Silver sina uhakika.
But all in all ukiona mtu kapewa status hizi ujue amechangia pesa kiasi fulani kwenye uongozi wa JF.

Kwahiyo it is openly understandable kuwa uongozi lazima ufanye juu chini kumlinda Platinum member hata pale anapokosea ili kutunza chanzo cha mapato.
 
Back
Top Bottom