Woi hao mbwembwe tu wakina Carnegie na rockerfella tutasemaje kuhusu utajiri wao ....tukubaliane tu life is short
!
!
eeeeeh bwana eeeeh mbona jamaa kafa kijana sana na ukwasi wote huo?
Ana maanisha huyu ndugu marehemu hakuacha kiburudisho?Wako wa kumwaga kule SELFIKA
sio kwelAmin amin nawambia tajiri kuipata pepo ni sawasawa na ngamia kupita katika tundu la sindano
nilitaka kushangaa jamaa ana msalaba kabisa wakati Nasser was Muslim and most Arabs they don't have the culture of raster
JF haiendeshwi kwa sheria za uingereza!Hivi ni sahihi kuexpose mwili wa MTU aliyekufa mitandao ya kijamii....uingereza ni kosa la jinai huku Tanzania sijui..
Ni sawa tu. Wazungu hua hawajali kuhusu kifo, its just part of fucking life, sio ishu, enjoy life
Sawa lakini si tabia nzuri sana...JF haiendeshwi kwa sheria za uingereza!
Kwako wewe ambaye ni muingereza ila sisi waswahili hatuna neno juu ya hiliSawa lakini si tabia nzuri sana...
Kuelewa content nimeelewa...ucjaliKuna mengi kwenye hiyo pic... Wewe ni GT... Tafakari
That is neither here, nor there in relation to my post.Mungu ni mmoja... miungu ni wengi
He lived his life as he dreamed of it. Huko alipo hana majuto. Atavipata vingine vinavyopatikana huko.