Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

Kafa... Kaacha vyote hivi.... Fumbo la kifo...

Mtu mzima akijikojolea hadharani lazima akanywe, aonywe. Asijifanye eti alizidiwa na mkojo. Bila hivo kila mtu atakua anakojoa popote apendapo.
Inanikumbusha uzi wa dent

Yashapita lakini

Maana hadi Mshana Jr alinichukia.... Ani ukifika stage ya kumchukia baba swalehe

Hahaha😂😂😅😅

Tuko pmj mkuu wangu mshana mi sintokuja kukukosoa mkuu

Peace peace
 
Bado muktadha wa mada haujabadilika..
Kafa kaacha vyote hivi... FUMBO LA KIFO
Screenshot_20191208-063358~2.jpeg
 
Bro mshana uko sahii, maudhui ya post yako yanaeleweka. Ila hakuna faida pia kuishi kimasikini, tutafute pesa mapesa as long as uwe tajiri ama masikini utakufa tu. Utajiri Ni Bora zaidi kuliko u asikini
 
[emoji120][emoji120][emoji120]aisee unaendeleaje?
Bro mshana uko sahii, maudhui ya post yako yanaeleweka. Ila hakuna faida pia kuishi kimasikini, tutafute pesa mapesa as long as uwe tajiri ama masikini utakufa tu. Utajiri Ni Bora zaidi kuliko u asikini
 
HATA MUNGU NI TAJIRI UMASKINI NI DHAMBI SANA, INABIDI WATUBU , HUYO TAJIRI ALOKUFA NA KUACHA MALI ANAENDA MBINGUNI MOJA KWA MOJA KULA RAHA. MTASHANGAA! SIKU TUKIENDA HUKO,

MUNGU KAMTWAAA HUYO! WALOJARIBU KUMPIGA VITA WATAKAPO MUONA TU HUKO MBINGUNI WATAZIMIA KWANZA!

RAFIKI ZAKE MUNGU WALIKUWA MATAJIRI, KM IBRAHIM, MUSA, AYUBU, SULEIMAN NK. WEE HUONI HATA MAJENEZA YAO NI DHAHABU TUPU YES!
 
[emoji44][emoji44][emoji44][emoji44][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
HATA MUNGU NI TAJIRI UMASKINI NI DHAMBI SANA, INABIDI WATUBU , HUYO TAJIRI ALOKUFA NA KUACHA MALI ANAENDA MBINGUNI MOJA KWA MOJA KULA RAHA. MTASHANGAA! SIKU TUKIENDA HUKO,

MUNGU KAMTWAAA HUYO! WALOJARIBU KUMPIGA VITA WATAKAPO MUONA TU HUKO MBINGUNI WATAZIMIA KWANZA!

RAFIKI ZAKE MUNGU WALIKUWA MATAJIRI, KM IBRAHIM, MUSA, AYUBU, SULEIMAN NK. WEE HUONI HATA MAJENEZA YAO NI DHAHABU TUPU YES!

Jr[emoji769]
 
Back
Top Bottom