KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

Mkuu hakuna cha kumaliza ni aibu mgombea wenu wa ubunge wa CHADEMA kubaka.
Mbona hawa jamaa wanasumbuliwa sana na ugonjwa huu wa kubaka?alianza mkulu wao kwa kupora mke wa mtu,akafatia mwingine akambaka mdogo wake DAVID BECKHAM,leo tena huyu kabaka katoto ka sec.Sasa hawajachukua nchi tayari wanausongo na CHANNEL 'O'jee wakichukua nchi si dada zetu watapata tabu wajameni?
 
Hahahaaaaa! Unadhani hatujui kuwa ccm is behind all that saga? Mbona le mutuz alikiri juzi kuwa ccm inaunda kashfa na kuzi publicize kwa nguvu mitandaoni using the so called jeshi la mtandao? Acheni kumsumbua muone kama hajafunga ndoa the same day.
tehe!tehe! tehe! lemutuz ni msemaji wa ccm au kada wa chadema?kweli ni bora mtu upate ugonjwa wowote lakini sio mental disoders. yaani mtu anakalia (...........) halafu haoi, halafu badala marafiki zake wamshauri vyama eti wanakimbilia kuitupia lawama ccm?hivi ccm ni nini?nimegundua tatizo la magonjwa ya akili ni kubwa nchini kuliko tunavyodhani.
 
Poleni sana CHADEMA.

kunaa vitu viwili hapa bwana Ritz! linapokuja suala la kisheria hakuna chadema na ccm sheria ifuate mkondo wake na apewe hukumu ya haki anayostahili, Jambo la pili huyu ni mtuhumiwa tu bado mbele ya sheria ni innocent hadi mahakama kwa support ya evidence mbalimbali watakapo mtia hatiani!huyu kwa mawazo yangu chama kinatakiwa kumsimamisha uanachama na wadhifa wowote alio nao kwa muda kusubiri maamuzi ya mahakama kwa hatua zaidi!
 
Hili ni suala binafsi...hata hivyo bado haijathibitika mahakamani....kwa upande mwingine Chadema haihusiki.....Labda kama msemaji wa CDM atathibitisha kuwa walimtuma afanye
 
Tutajuaje kama ni zengwe iliyosukwa na Maghembe ili asipigwe chini uchaguzi wa 2015?
 
tehe!tehe! tehe! lemutuz ni msemaji wa ccm au kada wa chadema?kweli ni bora mtu upate ugonjwa wowote lakini sio mental disoders. yaani mtu anakalia (...........) halafu haoi, halafu badala marafiki zake wamshauri vyama eti wanakimbilia kuitupia lawama ccm?hivi ccm ni nini?nimegundua tatizo la magonjwa ya akili ni kubwa nchini kuliko tunavyodhani.

Hahahaaaaa! Unajua kabisa kuwa unayemsema kachelewa kuoa sababu ya title aliyokuwa nayo mwanzo na jinsi ccm mnavojutia kumkosa na kumuogopa ndo maana kila uchwao mnakuja na vikashfa uchwara tu. Kama ni kuoa uzeeni, kwani mzee ruksa alimuoa siti akiwa kijana? Swala la kuwa na wagonjwa wengi wa akili mbona ni kawaida yenu mkiambiwa ukweli mnakimbilia kuwa waliowaambia hayo hawana akili (Sophia Simba et al, 2009). Teh teh teh! Le mutuz kawa kada wa chadema leo? Au ndo ile ideology ya kuwakataa wanaochemsha na kuwaita "wahuni"?
 
Hivi huyu mbunge wa Chadema alikuwa hana mke.

Unavoshabikia mambo ya kipuuzi kama haya unaonyesha udogo wa ubongo wako! hapa zinawekwa threads nyingi nyeti za kuinua uchumi, ajira kwa vijana kupambana na mafisadi ndani ya chama chako na maendeleo kwa mtanzania hizo unakauka kama hupo zikiwekwa hizi zenye mwelekeo wa taarabu unachangia hata mara kumi hebu chunguza tu kwa thread hii umechangia mara ngapi??
 
Kiongozi ni kioo cha jamii ni aibu kwa mtu ambaye anategemewa kuwa mbunge kumbaka binti wa miaka 17.
 
ni upepo wa kisiasa tu, wanafunzi wenyewe wameshakuwa vicheche.
 
Kiongozi ni kioo cha jamii ni aibu kwa mtu ambaye anategemewa kuwa mbunge kumbaka binti wa miaka 17.

Exactly, kama ilivyo aibu kwa naibu waziri kuporwa na changudoa, pia mbunge ambaye pia na naibu katibu mkuu wa chama twawala kuiba mke wa kada mwenzie.
 
Unavoshabikia mambo ya kipuuzi kama haya unaonyesha udogo wa ubongo wako! hapa zinawekwa threads nyingi nyeti za kuinua uchumi, ajira kwa vijana kupambana na mafisadi ndani ya chama chako na maendeleo kwa mtanzania hizo unakauka kama hupo zikiwekwa hizi zenye mwelekeo wa taarabu unachangia hata mara kumi hebu chunguza tu kwa thread hii umechangia mara ngapi??

Angebakwa ndugu yako sijui kama ungeropoka huu upuuzi wako.
 
Mbona hawa jamaa wanasumbuliwa sana na ugonjwa huu wa kubaka?alianza mkulu wao kwa kupora mke wa mtu,akafatia mwingine akambaka mdogo wake DAVID BECKHAM,leo tena huyu kabaka katoto ka sec.Sasa hawajachukua nchi tayari wanausongo na CHANNEL 'O'jee wakichukua nchi si dada zetu watapata tabu wajameni?

Kweli mkuu inasikitisha sana maana hawa waliopo sijawahi sikia hata siku moja.
1. Waziri akijihusisha na machangudoa,
2. Mbunge bonge akituhumiwa kuibaka lulu
3. Mbunge akiiba mke wa kada mwenzie.
 
Mkuu hakuna mwenye uhakika na hili,na ikumbukwe kuwa huyu jamaa ni mtuhumiwa na mahakama itatoa uamuzi wa shauri hili na ukweli utajulikana.Kwa fitina za CCM mimi siamini kama huyu jamaa amebaka,mahakama ikithibitisha hivyo basi mimi nitakuwa wakwanza kuamini!

Mbona kwenye kesi nyingine mnashusha lawama na hukumu wakati washitakiwa bado ni watuhumiwa? Kumbuka kesi ya Ponda wote mapovu yanawatoka mkitaka afungwe hata kabla ushahidi haujawasilishwa mahakamani!

Msiwe na double standards! Huu ndio udhaifu wa CHADEMA, wanatetea wahalifu kwa vile ni wanachama wao. Kama jamii inabidi kubadilika ili tupige hatua.
 
Angebakwa ndugu yako sijui kama ungeropoka huu upuuzi wako.
Nimeshakujibu na nakujibu tena huyu bwana bado ni mtuhumiwa na kisheria yupo innocent hadi mahakama imhukumu, sasa wewe kushadadia hivi ni kuingilia uhuru wa mahama subiri ahukumiwe ndio umwage upuuzi wako hapa!
 
Back
Top Bottom