KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

KADA wa CHADEMA Mahakamani kwa kubaka mwanafunzi

Kweli siasa za tanzania ni maji taka. Badala ya kuleta hoja za msingi humu jamvini mnaleta upumbavuuu....????
 
Mkuu hakuna cha kumaliza ni aibu mgombea wenu wa ubunge wa CHADEMA kubaka.

Hahahaaaa! We ndo wa kuwasema wanaotuhumiwa kubaka? Kuna msafi ndani ya ccm? Au kwavile tuko kimya unadhani hatujui? Tukiwaanika usijekimbia humu. Ohoooo!
 
Jopo la wanasheria wa Chadema wakiongozwa na Tundu Lissu, Prof Safari, Mabere Marando.

Kamanda kabaka mteteeni mpaka ashinde kesi.
Lazima wanasheria wetu wa wafanye kazi kwa sasabu ni tabia ya CCM kuwabambikia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu wapinzani ili kuwapotezea muda,na kama hakuna utetezi wa kutosha kuwafunga kabisa!
 
Kada Maarufu wa CHADEMA,Shafii Yatera (40),ameuanza mwaka 2013 akiwa Gereza kuu la karanga Mjini Moshi.

Alipandishwa kizimbani juzi mbele ya hakimu mkazi Sophia Masati,akikabiliwa na tuhuma za kumbaka msichana wa miaka 17 ambae ni mwanafunzi wa shule ya sekondari Msasani.

Kada huyu ndiye ambae alichuana kwenye Uchaguzi mkuu wa 2010 jimbo la mwanga na Waziri wa Maji,Jumanne Maghembe na kushika nafasi ya pili.

Akimsomea mashtaka yake,wakili wa Serikali kanda ya Moshi,Oscar Ngole alidai kuwa Nov 1,2012,mshtakiwa alimwnglia kimwili mwanafunzi huyo wa kidato cha 4 kinyume na sheria.
Wakili huyo alidai kuwa mtuhumiwa alichokifanya ni kinyume na kifungu 130(2) (e) na 131 cha kanuni ya adhabu sura ya 16,adhabu yake ni jela miaka 30.

Kada alikanusha mashtaka hayo na kurudi rumande.

Source-Mwananchi,jumatano,januari 2,2013

wameshatoka kwenye maandamano wapo kwenye kubaka
 
Swali kwa swali hatuwezi kusonga mbele!kama huna jibu ni vema kukaa kimya!

Wewe kauzu kweli unaweza kuniambia mie nikae kimya? Kada wa Chadema kabaka halafu unaniuliza maswali.
 
Lazima wanasheria wetu wa wafanye kazi kwa sasabu ni tabia ya CCM kuwabambikia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu wapinzani ili kuwapotezea muda,na kama hakuna utetezi wa kutosha kuwafunga kabisa!

Kwa hiyo mbunge wenu kabambambikiziwa kesi hakubaka.
 
Wewe kauzu kweli unaweza kuniambia mie nikae kimya? Kada wa Chadema kabaka halafu unaniuliza maswali.
Mkuu naona povu limeanza kukutoka,sawa mimi kauzu, najua jazba ni sehemu ya mafunzo uliyopitia,hili halinishitui hata kidogo!
 
Jopo la wanasheria wa Chadema wakiongozwa na Tundu Lissu, Prof Safari, Mabere Marando.

Kamanda kabaka mteteeni mpaka ashinde kesi.

Sio wangeanza kumsaidia yule mbunge wa magamba aliyefumaniwa na mke wa mtu akakatwa mkono halafu akasingizia ajali ya gari?
 
Ritz;; Mbona umeng'ang'a kwenye post hii????

Pole sana Ritz; endelea kuleta maoni yako,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,!
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo mbunge wenu kabambambikiziwa kesi hakubaka.
jamaa badala ya kutibu tatizo la kuwashawishi vuiongozi wao wawe na tabia njema na waache tabia chafu kama ya ubakaji,kuchukua wake za watu,kukaa na mchumba bila kuoana hadi miaka 70 na kadhalika; wao kazi tu kuilamu ccm.hivi ccm ndo imemtuma huyo kada wenu akamtililili mwanafunzi? tehe!tehe! tehe! akili nyengine bwana!
 
Kwa hiyo mbunge wenu kabambambikiziwa kesi hakubaka.
Mkuu hakuna mwenye uhakika na hili,na ikumbukwe kuwa huyu jamaa ni mtuhumiwa na mahakama itatoa uamuzi wa shauri hili na ukweli utajulikana.Kwa fitina za CCM mimi siamini kama huyu jamaa amebaka,mahakama ikithibitisha hivyo basi mimi nitakuwa wakwanza kuamini!
 
Kazi kwenu cdm umakini unatoweka lakini ngoja nisiseme sana tungojee hukumu ya mahakama
 
tabia hii kajifunza kwa nchemba, waliye mkosakosa tabora, pesa za kuhongea wapiga kura akaenda kuhonga kwa mke wa kada mwenzakae wa ccm...wakamkosa kosa akapitia dirishani...
 
jamaa badala ya kutibu tatizo la kuwashawishi vuiongozi wao wawe na tabia njema na waache tabia chafu kama ya ubakaji,kuchukua wake za watu,kukaa na mchumba bila kuoana hadi miaka 70 na kadhalika; wao kazi tu kuilamu ccm.hivi ccm ndo imemtuma huyo kada wenu akamtililili mwanafunzi? tehe!tehe! tehe! akili nyengine bwana!

Hivi yule mzee malechela alimuoa Kilango akiwa kijana wa miaka mingapi vile?
 
Back
Top Bottom