KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

CCM yangu...!! duuh..!! hata nashindwa kuongea..!! sijui nitetei vp hapa.. nashindwa..!!

Anyway, ukitaka kumjua KIONGOZI au Mtu mwenye hekima, karama, busara, moyo wake, roho yake, utu wake, undani wake, akili yake, mwelekeo wake, upendo wake, imani yake, sura yake halisi ni mtu wa aina gani... muache ANENE...!! muache ASEME... muache AONGEE...

Mtu yeyote akiongea dak. 10 utamjua huyu ni nani..!! kabisa.. unless ur hv mental hysteria, you won't recognise anything... even you don't need a psychology tutor to know this.. just a common sense..!!

Siasa kweli zina wenyewe.. am out here..!!
 
Ana falsafa ya jino kwa jino! Lakini wakati mwingine anasahau anasema tumwombee. Tumwombee ili aendeleee kufanya nini? Ni vitu gani vinahitaji maombezi na vingine vinahitaji nguvu zake binafsi? Hakunaga Mungu wa namna hii.
 
Ilibidi Seif aambiwe ukweli.....inaonekana huwa mnavutiwa na hotuba za Rais sababu kila kukicha mnamnukuu.....inapendeza sana hii.
Tatizo sio seif tatizo anaongea afu anajipinga mwenyewe hapo hapo yani kwa kifupi haeleweki kabisa kama anamchana seif achane kama ana hubiri amani asimamie amani ila anapiga vitu viwili tofauti kwa wakati mmoja anakua haeleweki
 
Tatizo lililopo ni wapinzani kupenda kubembelezwa kitu ambacho Magu hawezi na hapa ni lazima wanyooke tu.
Wapinzani Zanzibar wamekaa kimya tangu uchaguzi urudiwe .... inaelekea kuna watu roho zinawasuta hivyo wameamua kuchokonoa!!
 
Kusema Ukweli kabla ya kuongea hata kama wewe ni mfalme basi jaribu kufikiria kwanza, usiongee ili mradi watu washangilie bali watu washangilie mema na mazuri uyaongeayo na sio vijembe vya kipumbavupumbavu tu! Kama wewe nibaba wanao wakikorofishana baba unaenda kusuruhisha ukionyesha dhahiri umeegemea kwa fulani basi wewe nibaba zoba na huna umuhimu wa kuitwa baba kwani unashiriki kuwafukia wanao wakiwa hai!

Jamaa anahitaji msaada mkubwa, kwani inaonyesha nimwoga sana kama umediriki kutumia fedha zetu kwa ajili ya kuzuia maandamamo ya watu wasio na hata kisu! Basi nidhahiri huyu jamaa nimwoga ila anajikwezakweza tu ili aonekane yupo mtaani!
 
Jamaa bora asingeenda Zanzibar maana kwenda kwake hakujaleta faida yoyote zaidi ya kuwagawa wazanzibari. Tatizo la hawa watani zangu wasukuma ni ushamba, ila huu ushamba wa huyu jamaa yetu umepitiliza maana badala ya kupungua unaongezeka
Nazani amelelewa na msukuma ila yeye si msukuma ni wale jamii ya wahaya karibu na Rwanda kama sijakosea
 
Tuliwaambia mapema mmebugi,tukawaambia pia mtaona mengi zaidi! Huu ni mwanzo tu makubwa yaja ! Hivo kupiga push ups hadharani kwa level ilenafikiri ilikuwa na kitu cha kawaida!
Kusoma hamjui hata kuona !
Hilo nalo neno
 
Kinachoangaliwa sio kufurahia au kutofurahia bali uhalisia wa kile ulichosema kama kiongozi na hekima iliyomo ndani yake

Uhalisia hutofautiana kati ya watu na watu bwashee, vile vile na hekima. Wewe rudi tu kwenye fani yako, huku utapata stress kwa miaka 9 ijayo.
 
Tuliwaambia mapema mmebugi,tukawaambia pia mtaona mengi zaidi! Huu ni mwanzo tu makubwa yaja ! Hivo kupiga push ups hadharani kwa level ilenafikiri ilikuwa na kitu cha kawaida!
Kusoma hamjui hata kuona !
[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Naamini hotuba hizi zikiendelea hivi iko siku wazee wa hekima ktk nchi hii wataingilia kati.

Unafikiri mda utaamua.
 
Sikuwahi kumkosoa Rais,Lakini kwa alichoongea jana Zanzibar hakijengi na kimezidisha chuki baina ya Wananchi.
Huwezi kwenda sehemu yenye mtafaruku badala ya kuhubili umoja na kuvumiliana unazidi kuwachonganisha baina ya kiongozi na kiongozi hili halipo sawa.
Wote ni watanzania kwa nini tuendeleze chuki.Mungu ibariki Tanzania na jenga moyo wa upendo kwa viongozi wetu
 
katika kosa ambalo watz watakuja kulijutia ni kumchagua huyu bwana,..japo inasemekana alishinda mweny nywele nyeupe
Kama wangekuwa wamemchagua Lubuva asingesema anatangaza matokeo kadri yanavyomfikia, na kusisitiza asihojiwe.
 
Mkuu kuna kitu hakipo sawa, lazima tuseme bila kuogopa, zile sio kauli za Raisi wa nchi, tukimwacha aendelee kutoa kauli kama hizi atachafua nchi
Tatizo ameshasema yeye ana roho mbaya na amemtaka mwenzake nae awe na roho mbaya kama yeye!na sisi tukinung'unika humu roho mbaya yake itatushughulikia!
 
Back
Top Bottom