KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

Rais anaesema siasa basi lakini yeye kila akipewa nafasi ni siasa mwanzo mwisho tena za kufitinisha watu wake.
Tanzania tuyaelekeze na kuyakaza macho yetu kwa Muumba wetu. Kuna kasoro kubwa sana mahali fulani.
 
Hakuna mjadala, kauli alizotoa JPM Z'bar na mpangilio mzima wa mikutano yake ni vya kiwango cha chini kabisa kimantiki na kimaadili. Aidha, kiwango cha unafiki kilichoonyeshwa ni cha aina yake. Ile haikuwa ziara yenye viwango vya kitaifa wala ki-rais. Ilikuwa ya "ki-Swahili" typical! How low can the presidency still go to lose all credibility?
 
Mi huwa napenda sana hotuba za JPM huwa zinanikosha sana,awamu hii hakuna kubembelezana mlizoea kudeka sana,mwacheni Rais afanye kazi sio mnalalama kila siku hapa
 
Cha kustaajabu utaona watu wanatoka povu kutetea kauli za mkuu.
 
Eti wanataka aogope kusema ukweli. Lazima Seif apewe ukweli wake!
Ukweli gani?Seif amefanyiwa hila katika uchaguzi uliopita.Yeye kukataa kumpa mkono Dr.Shein ni njia ya amani ya kupinga kupokwa kwa demokrasia chini ya Jecha.Au ulitaka Seif aitishe maandamano ya wafuasi wake?
 
ila mkulu ni anaboooomoa...ndo mana mmi natamani sana apuguziwe events
 
Anandika Chilumba (yule mpiga zumari wa JPM)
Matamshi aliyoyatoa Ndugu Rais leo hapa Unguja sikuyatarajia yatoke kwenye kinywa cha mkuu wa nchi, Haya yanamwagia mafuta kwenye moto.
Suala kama la pensheni au matibabu ya mtu aliyewahi kuwa Kiongozi ni la kisheria siyo hiyari ya mtu, Yaan hata umfumanie na mkeo Sheria inakutaka usaini na apewe. Mengine mmalizane wenyewe.
Na kwa kuwa Tumesema siasa zimeisha Basi tujitahidi kuzimaliza kweli, sare za vyama, vijembe na maneno ya ngebe kwenye mikutano ya serikali inawagawa raia.
Siku zijazo wasio wana CCM wanaweza kuacha kuhudhuria mikutano ya Kiongozi mkuu wa nchi kwa sababu wanajihisi wanyonge na wakiwa.
Tuzungumze Maendeleo, kufanya kazi na kubadili maisha yetu, hawa Wakosoaji na wapinzani watakuwepo daima, kuwashambulia katika jukwaa lililolipiwa kodi na watu wote ikiwemo wao si jambo la kiungwana.
Msema kweli ni mpenzi wa Mungu, Hotuba za Ndugu Rais katika ziara yake visiwani hazijanivutia wala kusisimua. Zimeiacha Zanzibar katika mtafaruku ule ule au mkubwa zaidi.
[emoji121][emoji121][emoji121][emoji121]
Waswahili husema _"kenge huwa hasikiagi hadi damu imtoke masikioni"_. Masikio ya Chilumba yameanza kuonesha dalili za damu
Huo ni mtizamo wako binafsi. Kila mtu ana maoni yake. Usitulishe unachokiamini
 
Anandika Chilumba (yule mpiga zumari wa JPM)
Matamshi aliyoyatoa Ndugu Rais leo hapa Unguja sikuyatarajia yatoke kwenye kinywa cha mkuu wa nchi, Haya yanamwagia mafuta kwenye moto.
Suala kama la pensheni au matibabu ya mtu aliyewahi kuwa Kiongozi ni la kisheria siyo hiyari ya mtu, Yaan hata umfumanie na mkeo Sheria inakutaka usaini na apewe. Mengine mmalizane wenyewe.
Na kwa kuwa Tumesema siasa zimeisha Basi tujitahidi kuzimaliza kweli, sare za vyama, vijembe na maneno ya ngebe kwenye mikutano ya serikali inawagawa raia.
Siku zijazo wasio wana CCM wanaweza kuacha kuhudhuria mikutano ya Kiongozi mkuu wa nchi kwa sababu wanajihisi wanyonge na wakiwa.
Tuzungumze Maendeleo, kufanya kazi na kubadili maisha yetu, hawa Wakosoaji na wapinzani watakuwepo daima, kuwashambulia katika jukwaa lililolipiwa kodi na watu wote ikiwemo wao si jambo la kiungwana.
Msema kweli ni mpenzi wa Mungu, Hotuba za Ndugu Rais katika ziara yake visiwani hazijanivutia wala kusisimua. Zimeiacha Zanzibar katika mtafaruku ule ule au mkubwa zaidi.
[emoji121][emoji121][emoji121][emoji121]
Waswahili husema _"kenge huwa hasikiagi hadi damu imtoke masikioni"_. Masikio ya Chilumba yameanza kuonesha dalili za damu
Si katika mazingira yote sheria na haki za binaadamu huzingatiwa! Ingekuwa hivyo Marekani isingefungua gereza la Guantamo bay kutesa binaadamu kinyama, wala Wapalestina wasingeteswa na kufurushwa nchini mwao! Na Marekani, Uingereza na Israel zingekuwa nchi za Mwanzo kulaaniwa na Umoja wa mataifa na kufikishwa mahakama ya kimataifa ya uhalifu wa kibinaadam.
 
Ilibidi Seif aambiwe ukweli.....inaonekana huwa mnavutiwa na hotuba za Rais sababu kila kukicha mnamnukuu.....inapendeza sana hii.
Unadhani alikuwa anaongea na seif au wazanzibar wote... hivi fujo zikitokea unadhani seif ataingia barabarani au wapenzi wake ndio watasimama na kumtetea??
 
Kenge huwa hasikii hadi damu imtoke masikioni[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Si katika mazingira yote sheria na haki za binaadamu huzingatiwa! Ingekuwa hivyo Marekani isingefungua gereza la Guantamo bay kutesa binaadamu kinyama, wala Wapalestina wasingeteswa na kufurushwa nchini mwao! Na Marekani, Uingereza na Israel zingekuwa nchi za Mwanzo kulaaniwa na Umoja wa mataifa na kufikishwa mahakama ya kimataifa ya uhalifu wa kibinaadam.

KAPONGO
Guantanamo Bay haiko marekani hiyo yote ilikuwa kukwepa sheria zake...
Waisrael hata wakifanya uhalifu kwa wapalestina ndani mwao sheria ni msumeno kweli..

Sasa sisi hatuwezi kuchukua uhalifu wa kibinadamu wanaoufanya Israel na Marekani nje ya nchi zao tuufanye ndani ya nchi yetu maana Tz ni yetu sote hata kama hatuna mtazamo mmoja!!!!
 
Back
Top Bottom