Pendekezo kwa Mwenyekiti wa Chadema,
Huu ni wakati muafaka wa wewe kutumia emergency powers ulizopewa na katiba ya Chadema, kuwateua kwenye kamati kuu kwa muda hawa wana JF wafuatao:-
Kitila mkumbo, Mwanakijiji, Jasusi, Kithuku, Gamba La Nyoka, Nyani Ngabu, Rev Kishoka, Mwafrika Wa Kike, Ogah, Dua, Mtanzania, Masatu, na Mkandara.
JF hatuwezi kunyamza kimya kuona mifarakano isiyokuwa na kichwa wala miguu ndani ya chama chenu, ambacho tunakiheshimu kama chama cha taifa kwa kuhusika haswa katika kuwakosesha usingizi tembo waliolala CCM. Hata ziwekwe political spin za namna gani hapa JF, ukweli unaendelea kujiweka kweupee kuwa huko ndani mambo si salama, sasa JF hatuwezi kukaaa pembeni tu kupiga domo tu, kwa hiyo tuko tayari kuwasaidieni ma-expert hapa kuja kuweka hali sawa, mpaka hali itakapokuwa sawa,
Hawa waingizwe moja kwa moja kamati kuu, na kamati ya ufundi, I have all the trust kuwa watanyooosha yasiyonyoosheka huko ndani, all we care hapa ni taifa tu, na sio majina ya viongozi, maana ninawahusia kuwa mkifanya mchezo you will never recover kutoka kwenye hi stress, maana CCM hawatawapa hiyo nafasi, CCM huenda wanayo matatizo mengi kiutawala, lakini one thing they know better kama history inavyotuonyesha ni kusambaratisha upinzani, if you think what is going on sasa ni a small external political problem, then wait and seee what is coming!
Pokeeeni hawa wakuu mkinusuru chama tuendelee kuwaamsha wananchi, otherwise you are doomed! na ninataka mjue kuwa hatufurahishwi na mnayoyafanya sasa n hasa haya ya kupigiana kelele kwenye media za mjumbe wa kamati kuu ya CCM, Rostam!
Yes, I said it and I am dead serious!