Usiseme sana maana jamaa anaweza kuporwa usingizi wake [emoji1] [emoji1] [emoji1]Mara 10000
Asante kaka kwa ushauriiSijakupangia dada yangu...
Nimejaribu tu kupiga ramli...
Kwa mtu alieshiba mapenzi na hana mchecheto wowote,hana shida za kuandika thread one his/her mpenzi..Thats what I know!
U are very free to do anything my dear...very free even to provoke others,wala usijali...
Labda,napiga tena ramli...huenda mapenzi yenu ni mapya sana,kwahiyo mpo kwenye ile phase I ambapo mnaona kila mmoja ni malaika,cant do wrong...hii force ndio inatoka hapo,siku mnarudia normal condition ndio utajua ,ahaaa,kumbe tulikua tumedata na mapenzi tu...
Ahahhaah atanunua tu gari kwake kitu kidogoMi nasubiritu Mama Sabrina bwana G akununulie gari mi nitakuwa nikilifanyia service bureee
Mapenzi hayataki mazoea, kama siku ya kwanza ulifanya manjonjo, unashimdwaje kuyaendeleza siku zote.Sijakupangia dada yangu...
Nimejaribu tu kupiga ramli...
Kwa mtu alieshiba mapenzi na hana mchecheto wowote,hana shida za kuandika thread one his/her mpenzi..Thats what I know!
U are very free to do anything my dear...very free even to provoke others,wala usijali...
Labda,napiga tena ramli...huenda mapenzi yenu ni mapya sana,kwahiyo mpo kwenye ile phase I ambapo mnaona kila mmoja ni malaika,cant do wrong...hii force ndio inatoka hapo,siku mnarudia normal condition ndio utajua ,ahaaa,kumbe tulikua tumedata na mapenzi tu...
[emoji15] papa haliwi weweSi hatukulagi changu huwa tunakulaga papa.
Bora we umesema ukweli tafuta manzi mpende nae akusifie tu ,,nnaemsifia ni wa humu humuSipendi kabisa kona uzi unaomsifu mwanaume mwenzangu.mimi mwenyewe nuksi tupu ukijichanganya,acha kutuona wanaume wa humu maanisi.nimesema acha!
Ndio mzee G anakula kila kitu habakishiKwa hiyo amekukula idara zote Kama aliwavyo samaki?
Yaani hati mtandao pendwa (jicho la samaki) nalo G kalila?
Hakuna anaemfikia atiUsiseme sana maana jamaa anaweza kuporwa usingizi wake [emoji1] [emoji1] [emoji1]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Si tunakula chura ni balaa... [emoji23] [emoji1] [emoji119]
Mwifwa vua miwani[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nakusalimu[emoji137] [emoji137] [emoji137]changu[emoji14]
Ngoja ikosiku utajichanganya tu! Huyo unaemsifia utanuona boya tu.Bora we umesema ukweli tafuta manzi mpende nae akusifie tu ,,nnaemsifia ni wa humu humu
Kuna mwingine kajipostisha uharo na kujifanya ye ndio G kaswekwa tayari lupango,siku hizi nna raha
Inasaidia kuona hadi pingili za mifupa ya samaki kabla sijamla.Mwifwa vua miwani
Hata siku moja haitotokeaNgoja ikosiku utajichanganya tu! Huyo unaemsifia utanuona boya tu.