Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,607
- 27,605
- Thread starter
- #81
SawaSawa mi nasubiri uamke uje useme ndoto hazina huruma na mafanikio yako
SawaSawa mi nasubiri uamke uje useme ndoto hazina huruma na mafanikio yako
Ni chaguo tuSi hatukulagi changu huwa tunakulaga papa.
[emoji107]Kwani samaki kitu cha ajabu sana kwako ee
[emoji106][emoji106][emoji106][emoji106][emoji107]
Yani wewe hii avatar yako mi inanchanganyaWee kiboko yako nani?
Tafuta wadogo zake,unichagulie mmoja nijiweke shogaAcha tu Jolie,,sijiwezi aisee
Kuna kipindi Mungu anakupatia haswa
Mpishi hodari hajui kuunguza mashaallah,wacha nijisifu wacha nimsifuu ninayompa kayashikilia
Ye ndio mdogo ati ,ila kuna binamu yake atakufaaTafuta wadogo zake,unichagulie mmoja nijiweke shoga
Hapa nikitaka kukutana na G navyokuwa ni kama samaki huyu aitwae Changu (wakazi wa Dar mnajua huyu samaki wenu ) aliemla kama Breakfast leo asubuhi View attachment 726717 nakuwa kama huyu samaki Changu ,akimaliza ndivyo navyokuwa hivView attachment 726718 jamani we Mwanaume ujue mi mwana wa mwanamke mwenzio sitaki unipe yote ,najua kabila lenu ni mkikamata K mpaka iongee ndio mnaiachia,mpenzi wangu nipe taratibu ntakuwa Mwehu mwenzio ,hapa nakuwaza wewe tu,nakufikiria wewe tu kweli? Sio fair babe !!!!!!!
Nipe kidogo japo nami nataka sana lakin jaribu kupunguza ntachizika meme hebu oneni huyo samaki alivyoliwa ndivyo navyobakia mwenzenu si ntaisahau hata jf sasa[emoji119][emoji119] kina Iceman 3D si watanikosa jf,
We baba nimekunyanyulia mikono juu na salute juu si kwa mahaba haya na mapenzi unayonipa yananizidia ujue,akinitazama usoni macho yake jamani,akinikiss sasa forehead yangu ,akinikamata kiuno na mikono yake iliyojaa kimazoezi ,tukitembea nashikwa mkono nakisiwa popote pale hakuna cha kujificha wala nini aa nazidiwa raha mie nyie[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131]
Wanajf wenzangu naombeni mniombee kwa G apunguze mapenzi na mahaba maana nakaribia kuwa mwehu kabisa kwa ajili yake mtanipoteza meme,angalieni samaki alivyomla akabaki mnihurumie tokea nimewahi kuwa na baadhi ya wanaume hapa duniani huyu ni kiboko anashika namba 1 hivi kwanini sikukujua mapema wewe mwanaume [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] mpaka naumia mie ila Mungu hupanga mapenzi popote pale.napata raha mpaka nataka kuzimia sijui una mpango gani huyu mkaka ,ila Nakupenda tu mimi sina namna umesema hata kwa lazima ntakupenda na ntakuheshimu kweli kabisa nakuheshimu kweli maana unaniheshimu mpaka naogopa
Nakupenda G wangu[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]
[emoji23][emoji23][emoji23] oooh kumbe wala hakuna shida asa MMU nini,we kama upo serious sana nenda yale majukwaa yenu ya hakuna Mungu na forexHahahaaa
Ukiona mtu anasifia sifia sana mpenzi wake mbele za watu,kuna tatizo analificha...
Unaempenda si anajijua,na anajua unavyompenda!?
Hutakiwi kua naive namna hii...
Hii inaonesha kuna mtu yupo insecure sana....Hebu jiamini huna haja ya kuandika "Thread" hadharani namna hii...
Na kichwa huliwa pia usisahauSamaki analiwa pande mbili, jicho pia linaliwa
Kweli kabisa, tena kina nyonywa supu yote iliopo ndani ya kichwa itokeNa kichwa huliwa pia usisahau
We unajua vyoteKweli kabisa, tena kina nyonywa supu yote iliopo ndani ya kichwa itoke
Hadimu sana kama nyie,We unajua vyote
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] toka hapaHadimu sana kama nyie,
Wengine wachezaji mpira lakini wakipewa pasi wanakimbia, bora wewe ukipewa pasi unapokea nakujibu madhambukizi ya mchezo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] toka hapa
Hhhha pia naudaka mpiraWengine wachezaji mpira lakini wakipewa pasi wanakimbia, bora wewe ukipewa pasi unapokea nakujibu madhambukizi ya mchezo
Safi sana [emoji1] [emoji1] [emoji1] namna hii pambano lazima lirudiweHhhha pia naudaka mpira
Mara 10000Safi sana [emoji1] [emoji1] [emoji1] namna hii pambano lazima lirudiwe
[emoji23][emoji23][emoji23] oooh kumbe wala hakuna shida asa MMU nini,we kama upo serious sana nenda yale majukwaa yenu ya hakuna Mungu na forex
Ila umenifurahisha jua tu tunatofautiana na hatuwezi pangiana
Basi tutakuwa wengi ambao tupo insecure maana wanaofungua nyuzi ni wengi na wanasifia wapenzi wao