Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Utamu unaanzia kwenye macho, neva uoni hadi kwenye ubongo.

Halafu ndio ulimi utafuati, ....., hadi ubongo tena.

Kwa hiyo ni muhimu kuanza na macho ili uipate ladha kamili
Hahahahaah utamu utamu akilia utamu akicheka utamu utamu utamu,Mwifwa we unajua mambo yanavyokuwaga matamu
 
Hata siku moja haitotokea
Unasema hata siku moj?,jipe moyo!,wenzako walipenda kiasi kwamba wakajiisi hii dunia wanaishi wawili tu.w slipitia maraha yote but mwisho wa siku
Kila mtu kivyake.na hata kama kakuoa ipo siku hizo sifa zitakata tu.watu tunaelewa nini maana ya kupenda,acha kutuona washamba bibie.mademu munakuaga na roho ndogo,mkiingizwa kingi kidogo tu,basi vochwa vinajaa.endelea kuliwa kama changu
 
Unasema hata siku moj?,jipe moyo!,wenzako walipenda kiasi kwamba wakajiisi hii dunia wanaishi wawili tu.w slipitia maraha yote but mwisho wa siku
Kila mtu kivyake.na hata kama kakuoa ipo siku hizo sifa zitakata tu.watu tunaelewa nini maana ya kupenda,acha kutuona washamba bibie.mademu munakuaga na roho ndogo,mkiingizwa kingi kidogo tu,basi vochwa vinajaa.endelea kuliwa kama changu
Wala usijali kaka wala usinihurumie[emoji6]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom