Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,607
- 27,605
- Thread starter
- #121
We ni shidaa unataka kuona hadi ndani ya mifupaInasaidia kuona hadi pingili za mifupa ya samaki kabla sijamla.
Hapo ipo mahala pake
We ni shidaa unataka kuona hadi ndani ya mifupaInasaidia kuona hadi pingili za mifupa ya samaki kabla sijamla.
Hapo ipo mahala pake
I see uAisee
Huyo baba kakuchanganya kabisa..I see u
Utamu unaanzia kwenye macho, neva uoni hadi kwenye ubongo.We ni shidaa unataka kuona hadi ndani ya mifupa
Ntaleta ntakuwa sio wa kwanza kuachwaUkiachwa pia uje utupe mrejesho
Hahahahaah utamu utamu akilia utamu akicheka utamu utamu utamu,Mwifwa we unajua mambo yanavyokuwaga matamuUtamu unaanzia kwenye macho, neva uoni hadi kwenye ubongo.
Halafu ndio ulimi utafuati, ....., hadi ubongo tena.
Kwa hiyo ni muhimu kuanza na macho ili uipate ladha kamili
Kaniroga pia sio kunichanganya tuHuyo baba kakuchanganya kabisa..
Ngoja nifute udenda kwanza hapa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Hahahahaah utamu utamu akilia utamu akicheka utamu utamu utamu,Mwifwa we unajua mambo yanavyokuwaga matamu
Futa mkaka futa ulambe tenaNgoja nifute udenda kwanza hapa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
AiseeKaniroga pia sio kunichanganya tu
Dua yako inahitajikaAisee
Ngoja nikae sawa kwanza kila kitu kiende sambambaFuta mkaka futa ulambe tena
Unasema hata siku moj?,jipe moyo!,wenzako walipenda kiasi kwamba wakajiisi hii dunia wanaishi wawili tu.w slipitia maraha yote but mwisho wa sikuHata siku moja haitotokea
HahahahahahDeogratius Kisandu karudi na style ya changu
Mapenzi hayataki mazoea, kama siku ya kwanza ulifanya manjonjo, unashimdwaje kuyaendeleza siku zote.
Wala usijali kaka wala usinihurumie[emoji6]Unasema hata siku moj?,jipe moyo!,wenzako walipenda kiasi kwamba wakajiisi hii dunia wanaishi wawili tu.w slipitia maraha yote but mwisho wa siku
Kila mtu kivyake.na hata kama kakuoa ipo siku hizo sifa zitakata tu.watu tunaelewa nini maana ya kupenda,acha kutuona washamba bibie.mademu munakuaga na roho ndogo,mkiingizwa kingi kidogo tu,basi vochwa vinajaa.endelea kuliwa kama changu
Poa poa kaa vyemNgoja nikae sawa kwanza kila kitu kiende sambamba
[emoji106]Wala usijali kaka wala usinihurumie[emoji6]