Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla ya kulishwa nabebwa naenda kuoga nae,nimehalalisha sitaki mwingine naomba Mola nizikwe nae ,kitandani hachoshi Dia tukilala ananikumbatia,ametuliaaa anajiliaa ,vinunu vyamumenya katuliaa ananukiaa eee
Burudani kabisa!
Kama upo mbingu ya saba!
Lakin mapenzi yanafanya mtu uwe na furaha sana!cha ajabu kuna watu wakiona mnafurahia mapenzi yenu eti wanachukia!sasa tunasema chukieni na viwembe mmeze mamaa yenyewe mamaa sabri iko juu yake!ukiumia kunywa sumu kisha ujinyonge.hahahah
 
Burudani kabisa!
Kama upo mbingu ya saba!
Lakin mapenzi yanafanya mtu uwe na furaha sana!cha ajabu kuna watu wakiona mnafurahia mapenzi yenu eti wanachukia!sasa tunasema chukieni na viwembe mmeze mamaa yenyewe mamaa sabri iko juu yake!ukiumia kunywa sumu kisha ujinyonge.hahahah
Kwetu rahaa na yajayo yanafurahisha zaidi
Nna furaha sana,watakaonuna bahati mbaya kwangu bahati imenidondokea na wala siumizi mtu
Mama Sabrina mama la mama wacha nijisijifu kumpata G anastahili 100%
 
Sikuombei ila ni tabia za ndoto
Hahaahah sawa ngoja niendelee kuota
2018-03-27+17.23.40.jpg
nimuote sana napenda ndoto
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom