Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Pole au hongera...
Ila kama ushampa mpaka jicho ..jua hapo hakuna ya kudumu ....
Nyote ni wahuni na ...na kwa vile huna tena jipya hapo la kumpa..kuna siku atasepa....
Jicho nuksi...ni starehe tu ila si mapenzi na inadharaulisha ke vibaya
Haya sasa kama watu wanasema samaki anageuzwa unadhani unawajibu nini ,,usichukulie vitu serious sana vya humu
 
Wanawake wa jf
1.wote wanaridhishwa
2.wote wanajua mapenzi
3.wote ni ma sister du
4.wote wana maisha mazuri
5.wote ni wasomi
6.wote ni wafanyakazi
7.wote wanakula balanced diet
 
Wanawake wa jf
1.wote wanaridhishwa
2.wote wanajua mapenzi
3.wote ni ma sister du
4.wote wana maisha mazuri
5.wote ni wasomi
6.wote ni wafanyakazi
7.wote wanakula balanced diet

Mimi sio sister du
Sijui mapenzi
Naridhishwa
Sina maisha mazuri maskini kabisa
Mimi sio msomi nimekomea la Saba
Mimi sio mfanyakazi
Sili balance diet
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom