Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Pole samaki poleeee
Wanavyokufanyaa
Polee samaki polee wanavyokula jicho!
Mziki tu huu
Polee samaki polee wanavyokufanya polee Mama Sabrina poleee akiliwa samaki na binadam habari yote itaenea dunia nzima,lakin G kumla mama Sabrina ni kawaida[emoji23][emoji6][emoji6][emoji6]
 
Wanawake bana mkipigwa mashine ya kawaida mnalalamika oooh hatuwalizishi, G kakupiga bomba pande zote unalalamika akupunguzie moto asee G ni mda wa kuweka heshima kaka mkanyagie pale pale muwashie moto mkali uzidi kumuunguza juu na chini [emoji16][emoji16]
 
Hapa nikitaka kukutana na G navyokuwa ni kama samaki huyu aitwae Changu (wakazi wa Dar mnajua huyu samaki wenu ) aliemla kama Breakfast leo asubuhi View attachment 726717 nakuwa kama huyu samaki Changu ,akimaliza ndivyo navyokuwa hivView attachment 726718 jamani we Mwanaume ujue mi mwana wa mwanamke mwenzio sitaki unipe yote ,najua kabila lenu ni mkikamata K mpaka iongee ndio mnaiachia,mpenzi wangu nipe taratibu ntakuwa Mwehu mwenzio ,hapa nakuwaza wewe tu,nakufikiria wewe tu kweli? Sio fair babe !!!!!!!

Nipe kidogo japo nami nataka sana lakin jaribu kupunguza ntachizika meme hebu oneni huyo samaki alivyoliwa ndivyo navyobakia mwenzenu si ntaisahau hata jf sasa[emoji119][emoji119] kina Iceman 3D si watanikosa jf,
We baba nimekunyanyulia mikono juu na salute juu si kwa mahaba haya na mapenzi unayonipa yananizidia ujue,akinitazama usoni macho yake jamani,akinikiss sasa forehead yangu ,akinikamata kiuno na mikono yake iliyojaa kimazoezi ,tukitembea nashikwa mkono nakisiwa popote pale hakuna cha kujificha wala nini aa nazidiwa raha mie nyie[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131][emoji131]

Wanajf wenzangu naombeni mniombee kwa G apunguze mapenzi na mahaba maana nakaribia kuwa mwehu kabisa kwa ajili yake mtanipoteza meme,angalieni samaki alivyomla akabaki mnihurumie tokea nimewahi kuwa na baadhi ya wanaume hapa duniani huyu ni kiboko anashika namba 1 hivi kwanini sikukujua mapema wewe mwanaume [emoji24][emoji24][emoji24][emoji24] mpaka naumia mie ila Mungu hupanga mapenzi popote pale.napata raha mpaka nataka kuzimia sijui una mpango gani huyu mkaka ,ila Nakupenda tu mimi sina namna umesema hata kwa lazima ntakupenda na ntakuheshimu kweli kabisa nakuheshimu kweli maana unaniheshimu mpaka naogopa

Nakupenda G wangu[emoji8][emoji8][emoji8][emoji8][emoji8]
anakinyonya ?
 
Wanawake bana mkipigwa mashine ya kawaida mnalalamika oooh hatuwalizishi, G kakupiga bomba pande zote unalalamika akupunguzie moto asee G ni mda wa kuweka heshima kaka mkanyagie pale pale muwashie moto mkali uzidi kumuunguza juu na chini [emoji16][emoji16]
Yaan badala ya kuniombea apoze moto we unamuambia auwashe mbona upo hivyo,akiongeza moto zaidi na humu napotea nani atakupisha mastori sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom