• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kabila gani wanahusudu pombe zaidi?

Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,284
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,284 0
Wachagga, Wasukuma, Wakurya au?
Tujadili pombe za makabila mbalimbali na stimu zake
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,586
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,586 1,195
Hawa wanapenda sana kuchungulia walipotoka
Na pombe pia! we tembelea Masasi nyakati za Unyago uone! wanawake wanalewa kama madume! ni ile kuchungulia ndo inanogesha stimu wakishakolea! wangoni na wanyakyusa nao misibani wanakunywa sana na harusini na mwisho lazima wachungulie!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
61,294
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
61,294 2,000
Wachagga, Siku unazaliwa lazima upewe kijiko kimoja cha mbege. Usisahau na mama mzazi anapewa mbege nyiiiiingi ili maziwa yatoke kwa wingi.

Changanya na zako utapata jibu mtoto anapokuwa mkubwa inakuwaje.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,075
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,075 2,000
Hakuna Raia wanaohusudu damu ya MENDE kama Wachagga

kwa INTRO tu viwanda karibia vyote vya POMBE wakurugenzi watendaji ni WACHAGA...
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,931
Points
1,225
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,931 1,225
Wachagga, Siku unazaliwa lazima upewe kijiko kimoja cha mbege. Usisahau na mama mzazi anapewa mbege nyiiiiingi ili maziwa yatoke kwa wingi.

Changanya na zako utapata jibu mtoto anapokuwa mkubwa inakuwaje.
Ndio maana
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,284
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,284 0
wakurya vp? Wakipiga gongo zao wanazama chumvini, au wanazama uvunguni walikoficha mapanga na bunduki zao?
 
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,135
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,135 2,000
Acha zako basi musukuma na pombe wap na wap?
basi huku kwetu nyamwilolelwa watu wanaendekeza pombe... basi nkajua kuwa sisi ndio vigangwe kwa pombe... kumbe ina wenyewe lol..... nisamehe mkuu ckujuanga!!!!!
 
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,135
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,135 2,000
Hakuna Raia wanaohusudu damu ya MENDE kama Wachagga

kwa INTRO tu viwanda karibia vyote vya POMBE wakurugenzi watendaji ni WACHAGA...
kumbe daddy... nilikuwa namsingizia my hezbend kuwa wasukuma ni walevi.... am tho thorry my huz.. @C6....
 
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,325
Points
1,500
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,325 1,500
Wangoni, waha na wabena ndo mwisho wa matatizo
 

Forum statistics

Threads 1,406,708
Members 532,424
Posts 34,524,280
Top