Kabakabana Uko Wapi?


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,280
Likes
1,190
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,280 1,190 280
Huyu mwanaJF kaishia wapi wandugu? Alikuwa amezoea sana kuweka kambi MMU na kuonekana majukwaa mengine lakini ghafla katoweka. Najua kwa uhakika hana Ban. Mwenye kujua habari zake atueleze.

Pia nafurahi kuwaeleza kuwa Lizzy kafunguliwa. Nilimwona jana 2/5 kule MMU.
Karibu sana Lizzy!
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
57
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 57 135
Niko nae apa anachezea playstation, amesmile baada ya kuona posts zenu na anawasalimia pia
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,280
Likes
1,190
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,280 1,190 280
Niko nae apa anachezea playstation, amesmile baada ya kuona posts zenu na anawasalimia pia
Tafadhali mwambie ajitokeze haraka hapa JF, tunamhitaji.Tunataka tumpe U-Mod. Atatufaa!
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Kabakabana unakabana wapi dada yetu? Njoo mitu ya JF imekumiss wewe.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,786
Likes
866
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,786 866 280
yupo yupo kapumzika kidogo..
JF bana unaweza kulala unaota iko JF
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
yupo yupo kapumzika kidogo..
JF bana unaweza kulala unaota iko JF
Nipo katika juhudi kubwa za kumkurupua huko alikoweka kambi lakini network not reachable daaaaaah!!!

Anyway tuvute subira atakuja.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,002
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,002 6,456 280
yuko hapa
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Niko nae apa anachezea playstation, amesmile baada ya kuona posts zenu na anawasalimia pia
Kumbe mimi nahangaika kumtafuta halafu wewe umemkaba!!!!! Mwachie bana aje asalimu watu kwa jina la bwana.
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
Huyu mwanaJF kaishia wapi wandugu? Alikuwa amezoea sana kuweka kambi MMU na kuonekana majukwaa mengine lakini ghafla katoweka. Najua kwa uhakika hana Ban. Mwenye kujua habari zake atueleze.

Pia nafurahi kuwaeleza kuwa Lizzy kafunguliwa. Nilimwona jana 2/5 kule MMU.
Karibu sana Lizzy!
Yule ni Vasco da Gama wa kike! Huenda yuko Mtwara ...
 
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
8,707
Likes
57
Points
135
klorokwini

klorokwini

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
8,707 57 135
Tafadhali mwambie ajitokeze haraka hapa JF, tunamhitaji.Tunataka tumpe U-Mod. Atatufaa!

Kumbe mimi nahangaika kumtafuta halafu wewe umemkaba!!!!! Mwachie bana aje asalimu watu kwa jina la bwana.
Salam zimefika, lakini lakini anasemaga tangu akuwe na mimi kaisahau JF, sasa nipeni nusu saa nimkonvinsi.
stay tuned
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Likes
89
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 89 0
Kaba anahangaika kuchomoa kamkono kake toka kwenye niniliyu,kila siku nilikuwa namwambia akachomoe hataki ona sasa kamegandia humo!
 
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
1,475
Likes
178
Points
160
TaiJike

TaiJike

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
1,475 178 160
Kaba anahangaika kuchomoa kamkono kake toka kwenye niniliyu,kila siku nilikuwa namwambia akachomoe hataki ona sasa kamegandia humo!
We mzee wa pweza wewe...
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,336
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,336 280
Kabakabana yuko kijijini Kideleko Handeni Tanga kwa Mkaza Mjomba wake.................LOL
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,510
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,510 280
Kafichwa na tanmo wanakula za gazeti la udaku la jf.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 80 145
Kabakabana yuko kijijini Kideleko Handeni Tanga kwa Mkaza Mjomba wake.................LOL
Kideleko alikuwepo last wik, recently rumours kasogea Kwediboma.
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
128
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 128 160
Dah huwa namuwaza sana kila siku....hope atarudi muda si mrefu
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,455,044