JWTZ Wakanusha taarifa za kuibiwa Kifaru

JWTZ Wakanusha taarifa za kuibiwa Kifaru

JWTZ yakanusha taarifa za kuibwa kwa kifaru, lasema taarifa hizo hazina ukweli, lasisitiza ulinzi katika maeneo ya jeshi uko imara.

Hata hivyo Jeshi hilo limelitaka Gazeti la Dira kuomba radhi Mara moja wakishindwa kufanya hivyo hatua Kali na za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yao.






ClY_I9oVAAEsSEt.jpg:large


Chanzo: ITV



Kama kawaida ya mtz kwa usingiz hicho lazima kiliibiwa wamekuja kujisafisha
 
Ila huyo mwandishi kama hiyo habari aliitunga wacha aonyeshwe moto kidogo ili ajuwe kuwa JWTZ sio policcm.

Jeshi letu (Jwtz) linaheshima kubwa sana ndani na nje ya nchi. Hivyo nawaunga mkono wanajeshi wetu kwa 100% kuilinda heshima yao kwa nguvu yoyote ile.
 
Hahahaha hivi dude kama hilo mtu anaibaje jamani ??? Tena mwana kijiji au alikua mstaafu ,? Hivi linaendeshwa kama gari ?
 
Hiko kifaru sio scraps?? Nilikuta barabara ya kisarawe kibaha, Jmosi pia nilipita nikakuta mgogoro. Jwtz wanataka watu wahame eneo la mazoezi. Masalia ya kifaru sijakuta.Ni deraya
 
Huyo msemaji wa Jeshi mbona anatoa vitisho?!

Kama habari imetoka mahakamani mwandishi anakosa gani?
 
Ndio maana nilishindwa hata kuchangia ule uzi ulioletwa nikawa najiuliza maswali yasiyo na majibu ,

Labda huko kijijini angeenda kusagia kahawa
Kweli mjomba,ukiweka akiba ya maneno hutakuja kujuta
 
Back
Top Bottom