JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

unajuwa tatizo la watu wengi ni ukosefu wa elimu ila ukweli jeshi anamzarau polis kutomana na utendaji wa kaZi wa polis ila duniani mafunzo ya kijeshi yote yanafanana hakuna jipya tofaut ya majeshi dunian ni uwezo wa silaha nzito jwtz wao hawajui jinsi ya kudili na raia ila polis ndio kazi yake so kuwaskiliza raia ila kama polis hawako fresh why majambazi wanakufa kila leo polis ndio anapambana nao sasa jwtz wao hawajui sheria ingawa saiv wamebanwa sana kama akitokea kakupiga ukimjua kikos chake ukienda kuripot na ushahid basi mahakama ya kijeshi inamfukuza kazi sema raia uelewa wao unakuwa mdogo
 
Nimelizungumzia hili hapo juu....bahati nzuri nimefanya kazi na idara ya mambo ya ndani so kuna sehemu za hawa jamaa nazifahamu kama umesoma post zangu hapo juu utakuwa umenielewa


ulikuwa kitengo gani huko?
 
Mtu kupokea rushwa au hongo haimaanishi ana kipato kidogo #refer viongozi wa nchi yako... Unaonekana una very low thinking capacity au ni TPDF nini?



hahaha jwtz atamnganganiaje raia ampe ruswa wakati siho kazi yake kukamata au kudili na raia.
 
mmm
haya mapolisi hasa yanayovaa nguo za kaki yapigwe tu!! tena nikiona linapigwa na mimi ntaliongezea!!!

NB: Umelizalilisha sana jeshi la wananchi kwa kusema "..polisi kampiga mwanajeshi.." HAIJAWAHI TOKEA NA HAITAWAHI TOKEA!


wanapigwa sana JWTZ na mapolisi..na mapolisi nao wanapigwa sana na JWTZ...hiyo taarifa yako ni biased
 
Magereza kuna kitengo rasmi cha kukabiliana na wafungwa sugu...nikimaanisha Majambazi yanayotumia silaha na yale yenye mafunzo ya kijeshi..

Pia nao huchukua askari toka JWTZ na wengine huwa wanawatrain wao wenyewe pale Kiwira-Mbeya

Field Force wana mafunzo mengi ya ukakamavu na kupambana kwa kutumia mwili (Martial arts) lakini bado (Sidhani) sana kama wanaweza wafikia KM (Kikosi Maalumu) cha Magereza, wale vijana wapo vizuri kuanzia Modules za mafunzo yao na namna wanavyoishi..... Kwa kiasi fulani wana akisi maisha ya vijana wenu pale 99 KJ- Morogoro

My Take
Vikosi vyote vya kijeshi vina umuhimu ingawa umuhimu huu unatofautiana, ni suala la kupeana heshima tu, kwani lengo ni moja kuona jamii ya Mtanzania inaishi katika usalama wa kipekee ingawa hatuwezi kutoa ulinzi huo kwa 100%

Na kuhusu kupigana nadhani Police wapunguze ujuaji... Nakumbuka sakata la Mbeya wakati huo tunaipandisha timu ya 44 KJ tulikuwa na mechi nao (Polisi Mbeya) walileta ujuaji kwenye viingilio kwa kuchukua pesa kwa vijana waliokuwa wanaruka ukuta, tulipo jaribu kuwakanya nakumbuka FFU mmoja alileta jeuri (Nadhani alipita JKT) alichofanywa kilipelekea hata mechi kuvunjika...na tangia siku hiyo kulikuwa na uhasama mkubwa sana wa hizi kada pale mkoani Mby
Umeeleza vyema sana, nafikiri hii ndio post yenye ufafanuzi mkubwa zaidi na imetoa appreciation kwa majeshi yote. Sina haja ya kurudia ulichosema, lkn naiunga mkono.
 
Huku msikia mkuu wa kaya alisema polis weng wakienda kozi wanatoa rushwa hawafanyi mazoez kwahiyo wanaenda kupokea chet na kupewa ajira
hata jwtz nasikia kuna wengine huonekanq mafunzoni siku ya mwisho ile ya kugraduage..kuna ukweli wa hili?
 
Hapana sijioneshi bali the more nachangia mawazo na wana jamvi basi inadhihirika tu Shule ipo, sasa polisi yeye hata kama yuko kiraia au mwanajeshi bado atataka ajulikane


hiyo tabia polisi hawana sana. japo jwtz imejaa..joto lote la dar utakuta amevaa kombat hata akiwa home.
 
Jwtz ilikua zamani sio saivi wengi asikari mshahara hata huko depo wanawapa rushwa wale wakufunzi wanalala tu eti unaambiwa huyu asikari katoka depo ukimcheki bado raia kabisa ila macombati tu yamembeba hana lolote
 
n
Jwtz ilikua zamani sio saivi wengi asikari mshahara hata huko depo wanawapa rushwa wale wakufunzi wanalala tu eti unaambiwa huyu asikari katoka depo ukimcheki bado raia kabisa ila macombati tu yamembeba hana lolote


ngoja waje wenyewe
 
Wapigwe tu tena sana maana wanatabia ya kuwapiga raia wanapowakamata.
 
Hizi habari za JWTZ kuwapiga Polisi au Polisi kuwapiga JWTZ huwa ni za kujirudia kila mara

Sijawahi sikia JWTZ kampiga magereza au zimamoto.



Hasa Polisi mnatia aibu sana! kila siku mnakungutwa nyie! JWTZ wana nini cha ziada cha kuwapiga kila siku. Mbona mnatukunguta sana mkitukamata sisi raia!


JWTZ na POLISI mna ugomvi gani usioisha? sijawahi sikia viongozi wa Polisi au JWTZ wakiliongelea hili.
View attachment 344869
Acha wadundwe tu, kazi yao ni kutuonea raia. Akikukuta na vigunia vi3 vya mkaa utamjua siku hiyo, mpaka pesa zako za akiba watakuchukulia
 
hata jwtz nasikia kuna wengine huonekanq mafunzoni siku ya mwisho ile ya kugraduage..kuna ukweli wa hili?

Upo mkuu..,
Siku hizi kuna jwtz wamerojoka hata peni kwao N zito. Kuna Maduu huwezi amini na watoto Mayai pia..... wakakamavu Wapo ila na kinyume chake wapo.... wengi tena.
 
Upo mkuu..,
Siku hizi kuna jwtz wamerojoka hata peni kwao N zito. Kuna Maduu huwezi amini na watoto Mayai pia..... wakakamavu Wapo ila na kinyume chake wapo.... wengi tena.

tena walembo kibao
 
Back
Top Bottom