JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

Si kweli. Na haitokaa itokee
We ni mshabiki wa fujo, na huvisaidii vyombo vya dola. Wote wanapigana, lkn waathirika zaidi huwa ni jwtz. Wamejeruhiwa na baadhi wamekufa kwa upuuzi unaoutetea.

Musoma alikufa, arusha alikufa. Siyo vema kushabikia uvunjifu wa amani
 
ni kwamba, kiutawala, JWTZ ni maboss wa askari, hata kiweledi tu na kila kitu. sasa polisi hilo huwa hawataki kukubali, wanataka na wao waonekane wa maana na wana nguvu na heshima kama ile wanayopokea JWTZ. hao wanajeshi wanakuambia polisi ni raia wakakamavu tu wala si askari, kwao ni kama mgambo tu.
Teh teh, hii imenifurahisha
 
We ni mshabiki wa fujo, na huvisaidii vyombo vya dola. Wote wanapigana, lkn waathirika zaidi huwa ni jwtz. Wamejeruhiwa na baadhi wamekufa kwa upuuzi unaoutetea.

Musoma alikufa, arusha alikufa. Siyo vema kushabikia uvunjifu wa amani
Hao jwtz waliuawa kwa kutumia silaha na sio hand to hand fighting hata raia akiwa na silaha anaweza kuua askari cha muhimu kila,mmoja aheshimu majukumu ya mwenzake
 
Hao jwtz waliuawa kwa kutumia silaha na sio hand to hand fighting hata raia akiwa na silaha anaweza kuua askari cha muhimu kila,mmoja aheshimu majukumu ya mwenzake
Hilo ndo la msingi. Kuheshimiana. Na sie tusishabikie matendo ya walinzi wetu. Tuwaunge mkono kwa mema, tuwapuuze na kuwalaani kwa mabaya yao.

Bahati mbaya hakuna pambano lililowahi kuandaliwa ili kupima nani zaidi kwa martial arts. Ukisikia polisi amepigwa, ujue kavamiwa akiwa kazini na ukisikia jwtz kapigwa ujue alianzisha fujo akiwa pekee wakati polisi wako wengi, hivyo kurejesha amani.
 
Hao jwtz waliuawa kwa kutumia silaha na sio hand to hand fighting hata raia akiwa na silaha anaweza kuua askari cha muhimu kila,mmoja aheshimu majukumu ya mwenzake

nani alikwambia hand to hand wqnaijua jwtz tu
 
nani alikwambia hand to hand wqnaijua jwtz tu
Soma vzur nilichoandika cjasema,kuwa jw wanaijua hand 2 hand nimesema wanauawa kwa kutumia silaha katka hayo matukio ambayo hata raia akiwa na silaha anaweza kuua askari
 
Eti "polisi mnatia aibu" sirjohn nikasoma Uzi nikijua una maana kumbe ni uchochezi tu? Kwa hiyo unatetea udhalilishaji au ugomvi unaoendelea?
Tanguliza hekima mkuu ujinga haujengi...
 
We ni mshabiki wa fujo, na huvisaidii vyombo vya dola. Wote wanapigana, lkn waathirika zaidi huwa ni jwtz. Wamejeruhiwa na baadhi wamekufa kwa upuuzi unaoutetea.

Musoma alikufa, arusha alikufa. Siyo vema kushabikia uvunjifu wa amani
Unaongelea hawa polisi wanaotuomba rushwa za buku tano huku mtaani, wale wanaobambikizia watu kesi huku mtaani???? au polisi wapi unaongelea???? au kuna kikosi kipya kimeanzishwa tofauit na hawa nnao wajua???

kwenye red inaonyesha huelewi unachoandika.
 
Soma vzur nilichoandika cjasema,kuwa jw wanaijua hand 2 hand nimesema wanauawa kwa kutumia silaha katka hayo matukio ambayo hata raia akiwa na silaha anaweza kuua askari
Lkn unajua kwa nn hadi wanaumizwa na kuuwawa?
 
ugomvi wao uko hiv si unajuwa wale ni jesh la wananchi so police wanapenda kuwagaragaza wananchi ambao wanaliunda hivyo hawataki waonewe ndo maana wanawatuliza na mtama wa nguvu na ngumi ya makweather
 
Wanajamvi salama ndugu zangu, mimi nina shida moja naomba kujua utaratibu wa kujiunga na usalama wa taifa kwa yeyote anaejua kuna mtu anapenda sana kuwa usalama lakini hajui ni jinsi gani ya kujiunga ila tayari ni mtumishi wa serikali ni mwalimu na ana miaka 35. Kwa yeyote anayejua tafadhali msaada tutani, asanteni.
 
ugomvi wao uko hiv si unajuwa wale ni jesh la wananchi so police wanapenda kuwagaragaza wananchi ambao wanaliunda hivyo hawataki waonewe ndo maana wanawatuliza na mtama wa nguvu na ngumi ya makweather

mkuu sijakuelewa..ebu rudia kusoma hiyo comment yako
 
ugomvi wao uko hiv si unajuwa wale ni jesh la wananchi so police wanapenda kuwagaragaza wananchi ambao wanaliunda hivyo hawataki waonewe ndo maana wanawatuliza na mtama wa nguvu na ngumi ya makweather

mkuu sijakuelewa..ebu rudia kusoma hiyo comment yako
 
Eti "polisi mnatia aibu" sirjohn nikasoma Uzi nikijua una maana kumbe ni uchochezi tu? Kwa hiyo unatetea udhalilishaji au ugomvi unaoendelea?
Tanguliza hekima mkuu ujinga haujengi...

ujenga unajenga mkuu! huoni waliokuwa wajinga ndo wanapiga ela sa hiko bungeni.
 
Wanajamvi salama ndugu zangu, mimi nina shida moja naomba kujua utaratibu wa kujiunga na usalama wa taifa kwa yeyote anaejua kuna mtu anapenda sana kuwa usalama lakini hajui ni jinsi gani ya kujiunga ila tayari ni mtumishi wa serikali ni mwalimu na ana miaka 35. Kwa yeyote anayejua tafadhali msaada tutani, asanteni.


umri umempita..aendelee na ualimu wake.
 
Mm naonaga mara nyingi wanajeshi huwa wanakuwaga wakolofi Na hawapendi kutii Sheria Na ni wadhalilishaji sana mm siku moja nimeshudia mwanajeshi anamchania mwanamke nguo maziwa yote yakabaki nje tena mbele za watu.
Kisa kile kiblauzi kilikuwa kinatualama twa kijeshi.
Na ninyi wananchi mlioshuhudia kitendo hicho mlipaswa kuonesha hasira kali sana na kumpa kichapo cha mbwa mwizi huyo mwajeshi.
 
Na ninyi wananchi mlioshuhudia kitendo hicho mlipaswa kuonesha hasira kali sana na kumpa kichapo cha mbwa mwizi huyo mwajeshi.
Hata hivi Yule mwanajeshi alikula kichapo
Baadaye walienda kukusanyana walikua kama 10 hivi walianza kupiga mtu yoyote wakikuta mtoto sijui Mzee wamama ni kichapo tu.

Kiujumla wanajeshi wenye nidhamu ni wachache sana.
 
Back
Top Bottom