GENTAMYCINE
JF-Expert Member
- Jul 13, 2013
- 63,579
- 127,919
Police wanauwezo mkubwa Wa kufikiri.......tofauti na wanajeshi wao uwezo wao mdogo.....kuna haja ya kuwarudisha shule.
Mbona kama umefanya vice versa?
Police wanauwezo mkubwa Wa kufikiri.......tofauti na wanajeshi wao uwezo wao mdogo.....kuna haja ya kuwarudisha shule.
Mkuu upo?????Mbona kama umefanya vice versa?
Ameandika sawa lkn kama umekutana na mkono wa sheria huwezi wasapoti Polisi, utawasapoti jwtz kwa kuwa hujakwaruzana nao na hutakwaruzana nao.Mbona kama umefanya vice versa?
Kiboko yao wavaa kofia nyekundu (FFU) ....labda Komandoo lakini JWTZ wa kawaida hasogei kwa mvaa kofia nyekundu ...
Wale wa Main gate?Na vp wale wajeda wanaovaa kofia nyekundu acha wale wanaovaa kofia za damu ya mzee(maruni)?
Tengua kauli yako mkuu yacje yakakukuta ya bunwasi hata cku moja huwez kucompare mwanajeshi na polisi kimasilahi ndo maana mapolisi wengi wanaendekeza njaa mapolis wanaingilia mpka kaz ambazo cyo zao ilimradi mdomo uingie kinywani Leo polisi anakamata mpaka muuza mkaa? Anaingilia vitengo vya watu...Wanajeshi wengi bangi na shule yao ndogo.afu pia wanajesh huwa wanawaonea wivu police kimaslahi,maana ingawa police wanalipwa kidogo kuliko wanajesh lakin police wengi wengi wamejijenga kiuchumi kuliko wajeshi.
Toka kikosi gani Brother?Mwaka jana wenzako walichezea kichapo cha mbwa mwizi pale Arusha.
Ulizia wakazi wa Mbeya....... Nina jamaa yangu yupo Centre Police pale jirani na Catholic ...hawezi sahau hili, kidogo livunje udugu wetumkuu! ya kweli haya
Mwambie mkuu elimu finyu bado mtu analopoka..Una uhakika na unayoandika au ni akili zako zinakutuma. Nenda na Bachelor au Master yako Jeshini uone kama utapata kazi kiurahisi kwa sababu unadhani huko hakuna wasomi au ufikiri utajikuta upo peke yako na hizo degree. Kwa taarifa yako wewe ndiye huna ELIMU. Kule kuna mpaka PhD na Maprofesor pia wapo. Nenda kajielimishe ndiyo uje kuandika usilete utumbo wa kijiweni hapa
Police wa Nchi ipi wanaofikiri kwa kutumia Ubongo?Ameandika sawa lkn kama umekutana na mkono wa sheria huwezi wasapoti Polisi, utawasapoti jwtz kwa kuwa hujakwaruzana nao na hutakwaruzana nao.
Lkn polisi hufanya kazi za kutumia akili, kumshawishi hakimu au jaji atoe hukumu sio kazi rahisi.
Jwtz ni akili kidogo nguvu kibao. Huwa hawafikirii athari za matendo yao kamwe. Lkn wakibanwa na polisi utawaona wanavyokuwa wapole kama piriton
Wa Tanzania hiihii mkuu.Police wa Nchi ipi wanaofikiri kwa kutumia Ubongo?
Inawezekana nisiwe mbishi....ila sijawahi kutana na askari Vihiyo kama askari toka jeshi la PolisiWa Tanzania hiihii mkuu.
Hivi wajua physical fitness z wanajeshi? Wana vitengo vingi ambavyo vinakaribiana na commando level.....acha kabisa polisi w mafunzo ya kawaida sana karate basic na general fitness! Wanajeshi wanafundishwa kukupiga na kukuua ndani muda mfupi sana! Hajafundishwa kukamata! Anaua.....!! Hata mazingira, wale wanajeshi wako kambini ful time wako mazoezi kila siku ndio order....polisi akitoka depo....yuko kazini muda mwingi hata mazoezi hawana tena!
Inawezekana nisiwe mbishi....ila sijawahi kutana na askari Vihiyo kama askari toka jeshi la Polisi
Toa mfano kabla hujatoa hukum mzee. Na uwe msema ukweli kama magufuriInawezekana nisiwe mbishi....ila sijawahi kutana na askari Vihiyo kama askari toka jeshi la Polisi
Jeshi la polisi halina idara ya Commando ndugu mwananchi [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha kuwatukana, hata pale Ukonga makao makuu ya Field Force hawayafanyi hayo, ingawa kuna Police wapo vyema kwenye kuutumia mwili wao zaidi ya wapiganaji.Hahahaha we jaribu kudanganya umma tu, sio kila askari wa jw anajua karate ni baadhi maana huwezi kumpiga mtu kwa misimamo ya kombat karate, labda awe muoga tu....
na wala sio askari polisi, magereza, zimamoto hakuna wapiganaji, kuna wapiganaji wa kila mchezo ktk karate, na kikubwa ni kuwa wamoja maana wote wanatumikia taifa nasisi RAIA tunategemea kuona wakishirikiana.... Kila askari ni komando ktk jeshi lake!!!! Kikubwa kuheshimiana tu.
Wa Tanzania hiihii mkuu.
Mkuu inatoshaToa mfano kabla hujatoa hukum mzee. Na uwe msema ukweli kama magufuri