X_INTELLIGENCE
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 10,737
- 14,903
Dah sehemu zako za siri ni mali ya umma kama hao wote wamekupitia
NA INAONESHA UMEPITIWA PITIWA SANA😀😀😀😀usinichukie ni katika pitapita yangu.
wee utakuwa mfupi harafu una matako sio kwa povu hilo mkuuMi nilijua kuna kitu cha maana kumbe uzwazwa tu.
rudia utafiti wako, na mimi unijumuishe nikunaniliuSerikari
Wanawake mambo yenu n magumu sanaZidisheni utundu wa kunyonya sana mwili mzima wa mwanamke,ili asikusahau ila ukitegemea dudu tu akikutana na mrefu anae jua kuparamia ka ngedere imekula kwako
Wewe ni malaya uleyekubuhuMwanaume ambae upo kwenye kundi baya usinichukie ni katika pitapita yangu.
Aiseeeee kama ni kupitapita basi nafikiri wewe umepita pita na unaweza kuwakusanya na wakajaa "Uwanja wa Taifa" maana siyo kwa uzoefu huo.Mwanaume ambae upo kwenye kundi baya usinichukie ni katika pitapita yangu.
Mkuu wewe kama mimi; nimesema siku nikiwa tayari kuoa nitatafuta Bikira safi nioe kwa gharama yoyote ile, sitaki ujinga kabisa. Sitaki kabisa kuja kuoa takataka kama hii ambayo imepitiwa pitiwa na kila mtu, never on earth!Alafu mwanamke wa hivi eti linatokea lijamaa linatoa mahali na kuandaa harusi kabisa watu wanakutana na kusherekea eti naye mwali!!!!??
Kumbe ameshatafunwa na kila sample. Hakika siji kuoa mwanamke wa mjini tena huko kijijini awe bikra