General Mangi
JF-Expert Member
- Dec 21, 2013
- 15,316
- 23,187
Watakao kushambulia hapa wana sifa gan?
Anything that simply workMashine ndio nn?!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]wee utakuwa mfupi harafu una matako sio kwa povu hilo mkuu
[emoji23] [emoji23] 😀 😀 😀
Kwan ww tangu ujana wako waga unakutan na bikra tuu etii???Alafu mwanamke wa hivi eti linatokea lijamaa linatoa mahali na kuandaa harusi kabisa watu wanakutana na kusherekea eti naye mwali!!!!??
Kumbe ameshatafunwa na kila sample. Hakika siji kuoa mwanamke wa mjini tena huko kijijini awe bikra
Hebu njoo unipitie na mimi kisha unipe kundi mkuu!Mwanaume mrefu ambae hana matako mara nyingi wanakua na mashine zilizo jitosheleza sana rabda tu awe sio mtundu au mgonjwa akishindwa kumtosheleza mwanamke wake watamu sana
Mwanaume mrefu Mwenye matako huyu nakua na uume wa kati akijumlisha viutundu anaweza kunogesha watamu kiasi
Wanaume wafupi wenye matako hawa ni shida tu hawana radha wana viumbile vidogo havikuni vyema Yani mashine zao nene fupi zinaishia kutekenya juju tu sio watamu
Wanaume wafupi wasio na matako wapo makundi mawili wapo walio jaaliwa na wasio jaaliwa hivyo kuna wenye radha na wasio na radha
Wanaume Warefu sana kupitiliza hawa huwa wana machine ndefu sana usipo Anglia unaweza umizwa akiwa sio mstaarabu ila akiwa mstaarabu ni mtamu pia
Mwanaume ambae upo kwenye kundi baya usinichukie ni katika pitapita yangu.