Joseph Mbilinyi (Sugu): Nitagombea popote atakapogombea Tulia, hatujamalizana!

Joseph Mbilinyi (Sugu): Nitagombea popote atakapogombea Tulia, hatujamalizana!

Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder!!
Sugu amekuwa mbunge kwa miaka 10 lakini hakuacha legacy yoyote zaidi ya kuchafua jiji kwa maandamano yasiyo na tija kwa wananchi.

Wana Mbeya siyo wajinga.
Una sikitisha sana... KWa karne hii unazungumzia mambo ya ukabila?,,,, Tena bila aibu eti PHD!! Hiyo PHD imeleta mabadiliko gani?...

Kukumbatia maji kama Jiwe.... Ni ujiingaa!!
 
Kwa unavyowaza, sijui kama ata mtotoo wako utampeleka shulee. Mataifa makubwaa mtu mwenye shulee ndo Kila kituu wewe, sio comedians
kwa hiyo tanzania ni mojawapo ya mataifa makubwa au siyo?
Siyo kila wanalofanya mataifa makubwa na wewe uige,angalia kama yana mantiki,riport ya CAG waliopiga pesa unafikiri ni kina msukuma darasa la saba?angalia mtu anaekufaa,siyo elimu yake....
 
Hata sugu ni PhD holder. After all kila mtanznia ni PhD holder holder achana ni hizi formalities za kijinga kwa ajiri kuiba. Ndo mana Boko Haram u wanasema elimu ya magharibi ni haraamu ndo haya ma PhD siyo uprofessor
Boko Haram SAsa wanaingiaje Hapo na wewe? Umekosa mifano mingine?
 
Aliyekuwa mbunge wa jimbo la Mbeya mjini Joseph Mbilinyi aka Sugu emejibu hoja ya kugawanywa kwa jimbo la mbeya mjini kuwa pamoja na kuwa jimbo hilo likigawanywa bado atamfata Tulia atakako gombea kwa kuwa anataka kumalizana naye .

Mwaka 2020 Dk Tulia alimshinda Sugu kwa kura kidogo na kuonekana kama alibebwa na sasa Sugu anahamu ya kumpokonya jimbo ili kulipa kisasi, kugawanywa kwa jimbo hilo kubwa kinaonekana kama namna ya kumnusuru spika Tulia asipokonywe jimbo .

USSR
FB_IMG_1683035648414.jpg
 
Sasa Sugu nae huu ni uchokozi,si agombee anapokubalika zaidi?Au anakubalika kote Mbeya mjini ?

Sugu anajua atamshinda Tulia, ila shida yake Sugu arudishe machungu ya 2020, ni hicho tu
 
Mimi nalala na mamako nipe heshima yangu

USSR
Huna Adabu wewe mimi babaako, maji machafu niliyoyatoa ndio ukapatikana wewe' kibri wakitoa wapi? Au tukapime DNA? Kama huna Adabu kweli jizuie kwenda haja kubwa
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder!!
Sugu amekuwa mbunge kwa miaka 10 lakini hakuacha legacy yoyote zaidi ya kuchafua jiji kwa maandamano yasiyo na tija kwa wananchi.

Wana Mbeya siyo wajinga.
Tunaye tu nakambi tutakuja kupiga kumpatafu SUGU...
 
Huna Adabu wewe mimi babaako, maji machafu niliyoyatoa ndio ukapatikana wewe' kibri wakitoa wapi? Au tukapime DNA? Kama huna Adabu kweli jizuie kwenda haja kubwa
Nilimwambia mamako nivae kondomu akakataa kuwa hasikii raha ona sasa matokeo yake

USSR
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder!!
Sugu amekuwa mbunge kwa miaka 10 lakini hakuacha legacy yoyote zaidi ya kuchafua jiji kwa maandamano yasiyo na tija kwa wananchi.

Wana Mbeya siyo wajinga.
Kuna mtu ana dola mwingine ana watu.

Ujeuli walo hauna tofauti na ule wa Msiba, makonda na Sabaya.
 
Aliyekuwa mbunge wa jimbo la Mbeya mjini Joseph Mbilinyi aka Sugu emejibu hoja ya kugawanywa kwa jimbo la mbeya mjini kuwa pamoja na kuwa jimbo hilo likigawanywa bado atamfata Tulia atakako gombea kwa kuwa anataka kumalizana naye .

Mwaka 2020 Dk Tulia alimshinda Sugu kwa kura kidogo na kuonekana kama alibebwa na sasa Sugu anahamu ya kumpokonya jimbo ili kulipa kisasi, kugawanywa kwa jimbo hilo kubwa kinaonekana kama namna ya kumnusuru spika Tulia asipokonywe jimbo .

USSR

Sugu😀😀😀🙏
 
Aliyekuwa mbunge wa jimbo la Mbeya mjini Joseph Mbilinyi aka Sugu emejibu hoja ya kugawanywa kwa jimbo la mbeya mjini kuwa pamoja na kuwa jimbo hilo likigawanywa bado atamfata Tulia atakako gombea kwa kuwa anataka kumalizana naye .

Mwaka 2020 Dk Tulia alimshinda Sugu kwa kura kidogo na kuonekana kama alibebwa na sasa Sugu anahamu ya kumpokonya jimbo ili kulipa kisasi, kugawanywa kwa jimbo hilo kubwa kinaonekana kama namna ya kumnusuru spika Tulia asipokonywe jimbo .

USSR
Naona Sugu nae kaanza kuiga tabia za mwenyekiti wake,nani kamwambie kuwa ni yeye tu anastahili kuwa mbunge? miaka aliyokaa bungeni ni kipi alichokifanya zaidi ya kusema tu yeye ni raisi wa Mbeya, kwani kiinua mbongo alichopata kimeisha,hatumhitaji sugu kwa sasa wacha tupate wengine wenye mawazo ,akili na falsaf nyingine,Sugu aendelee tu na hoteli yake, ubunge sio wa mali yake asilete promo za kijinga au anataka tumwambie akagomee Makete sisi huku mkoa wa Mbeya tusha mchoka akitaka arudie kazi yake ya muziki, hela za bure za vikao vya bunge asahau,hatakuwa mbunge tena.
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder Tulia!!
Sugu amekuwa mbunge kwa miaka 10 lakini hakuacha legacy yoyote zaidi ya kuchafua jiji kwa maandamano yasiyo na tija kwa wananchi.

Wana Mbeya siyo wajinga.
Mkuu naona jamaa ameanza kuishiwa anadhani ubunge ni mali yake, akitaka arudi kukata viuno huko kwenye muziki wao ingawa nako tayari umri ushamtupa, hawa ndio wamefanya siasa ajira.
 
Nilimwambia mamako nivae kondomu akakataa kuwa hasikii raha ona sasa matokeo yake

USSR
Hili toto linatutia aibu na ukhanithi lilionao, wacha nilipuuze utapata laana wewe huo usenge Ni kinyume na maadili ya sisi wazee wako wewe
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder Tulia!!
Sugu amekuwa mbunge kwa miaka 10 lakini hakuacha legacy yoyote zaidi ya kuchafua jiji kwa maandamano yasiyo na tija kwa wananchi.

Wana Mbeya siyo wajinga.
Wananchi wa Mbeya hizo PhD wanazo kitambo tu shida yao sugu tu PhD ya betina wanakuachia wewe.
 
Dkt Tulia hawezi kumkimbia Sugu, yaan watu wenye akili waache kumchagua dkt.wa sheria, spika wa bunge waende kumchagua mwimbaji wa nyimbo za kihuni? Watu wa mbeya sio wajinga namna hiyo.
Unamfahamu Rais wa yukreni na unafahamu cv yake?
 
Sasa Sugu nae huu ni uchokozi,si agombee anapokubalika zaidi?Au anakubalika kote Mbeya mjini ?
wale wasafya ,wakinga na wanyakusa mjini pale ccm ,na mwanaccm hatakiwi kushinda ila anahaki ya kuishi pale.....tulia kwao TU busokelo walimtimua
 
TATIZO SIYO WAGOMBEA TATIZO NI SISI TUNAOCHAGUA HIVI HUWA TUNAFUATA MKUMBO AU TUNATAKA KIONGOZI ATAKAYE KIDHI MAHITAJI YETU AMBAYO NI MENGI SANA?
 
CCM wataiba kura na atakosa ubunge kama mwanzo.
 
Back
Top Bottom