Joseph Mbilinyi (Sugu): Nitagombea popote atakapogombea Tulia, hatujamalizana!

Joseph Mbilinyi (Sugu): Nitagombea popote atakapogombea Tulia, hatujamalizana!

Comedian ndio anamchezesha Singeli Putin huko Duniani

Comedian Trump ndio Wamarekani wanamrudisha Ikulu Marekani

Endelea kukariri!
Sawa hao uliowataja, nikomediani wasomiiii. Sio hawa wakwetu, hususani wasanii wa zamani, ambao bila kula mchicha wa kanada walikuwa hawapandi jukwaanii.
 
Aliyekuwa mbunge wa jimbo la Mbeya mjini Joseph Mbilinyi aka Sugu emejibu hoja ya kugawanywa kwa jimbo la mbeya mjini kuwa pamoja na kuwa jimbo hilo likigawanywa bado atamfata Tulia atakako gombea kwa kuwa anataka kumalizana naye .

Mwaka 2020 Dk Tulia alimshinda Sugu kwa kura kidogo na kuonekana kama alibebwa na sasa Sugu anahamu ya kumpokonya jimbo ili kulipa kisasi, kugawanywa kwa jimbo hilo kubwa kinaonekana kama namna ya kumnusuru spika Tulia asipokonywe jimbo .

USSR
huyo amechanganyikiwa. Hata lisipogawanywa hawezi kumshinda spika wetu anadanganywa na wapambe nuksi.
 
kuwafikia ktk nini, ktk udumavu? Au ktkt ujeba maana nyie ni vijeba kwasababu ya upungufu wa lishe. Hauko serious, na nyie mmeanza sifa za kjinga siyo? Yaani kuona wakinga wachache wenye vijisenti Kariakoo mmeshaanza kuleta uharo?

Muwe serious na acheni ushamba wa ligi za kikabila. Njombe inaongoza kwa udumavu wa lishe bado bila hata haya eti watu wanahangaika kuwafikia, kuwafikia ktkt udumavu?. We mwenyewe km siyo udumavu usingeandika huu upupu. Njombe kuna utajiri gani, asubuhi stand kuu mabasi hayafiki hata 10, hapo wanayoyamiliki wakinga hayafiki hata matano. Ur not serious at all.
 
Wa kizamani tungesema "Sugu katangaza kula sahani moja na Tulia mpaka kieleweke".
2020 Magufuli kuruhusu Ubunge wa mseleleko kumewalemaza baadhi ya Wabunge wa CCM

Nakumbuka 2015 JK akikataa upuuzi wa kupita bila kupingwa kiujanjaujanja na baadhi Wagombea wote wa Upinzani walirudishwa nakumbuka hata Ludewa mgombea wa Chadema aliyeenguliwa kimizengwe alirudishwa
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder!!

Wana Mbeya siyo wajinga.
Hatuchagui mtu kwa sababu amesoma;tunachagua mtu anayejua wananchi tunataka nini;isitoshe kwa Mbeya mjini hata akigombea mmakone tupo tayari kumpa kwa sababu ukabila sisi hatuna
 
Huyu mr ziro Sugu hana elimu alafu anatokea kabila duni kabisa alafu anajiona eti ana ubavu wa kupambana na PhD holder!!

Wana Mbeya siyo wajinga.
Ulichoandika hapa kinakudhalilisha sana kuliko huyo '"ziro sugu".
Lakini kujidhalilisha kwako huku hakushangazi, kwani ni kawaida yako siku zote humu JF. Mi nakumbushia tu endapo kama umejisahaulisha mwenyewe.
 
Ha .. ha .. haaaa yaani kama naota nakumbuka wakati anatamba na jimbo lakd akajisahau akatdmwa na ukimfuata tulia utadondoka tena gawaneni majimbo mshindane kwa kuwahudumia wananchi siyo kwa kuwekeana mabifu.
 
Back
Top Bottom