John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

John Tendwa Live on ITV katika 'Kipima Joto' cha Masako!

Tendwa anadai ameandaa kikao cha wanasiasa na polisi,wamempinga vibaya.wanamwambia wanasiasa wakutane wao wapeane makavu na hasa Ccm inayotumia jeshi.
 
Kuna simu toka kwa mdau uwanja wa ndege,
Mdau anasema, hivi chadema hawawezi kupitisha hayo mawazo yao wakawawatumia polisi kufanya mauaji? duuh
 
Update
CDM 15-0 CCM , dakika 35, tendwa kapiga bonge la shuti golini kwa ccm, hadi golie haja ona, halafu anasema eti alisahau kupiga kuelekea CDM.
 
Tendwa pamoja sina imani naye lakini kajibu swali la polisi vizuri.

kwani huyu tendwa yuko upande wa Membe au wa 6. Nawe uko kwa nani laigwanani au nyalandu!!!!
 
"Kwanini polisi tu ndiyo wanaoshiriki kwenye mauaji
katika mikutano? Mbona mikutano ambayo polisi
hawajahusishwa hakuna mauaji?" Marcus
 
Hivi huyo jamaa aliyevaa suti nyeusi yupo karibu na Tendwa wana ujamaa na Mnyika?
 
Umeona hee liverpoor hata mm nimeshtuka majibu haya ya Ritz au kuna mtu kaiba password yake jamani haiwezekani


Hakika mabadiliko yanawezekana Kamanda wangu!
Na tukirudi ktk runinga zetu Mi kwa mtazamo wangu wa kuona Mi naona kabisa Mh. Tendwa mambo yake yanaishia ukingoni siku si nyingi.

thatha,Rejao,na wale wengine wana hbr hii bila shaka!
 
Wewe unataka kila kitu tupigane tu.
Ritz umenifurahisha sana leo. Yaani umebadilika sana kimtazamo. Hata kama hujavua gamba basi leo utakuwa umelifua. Bravo!
 
Last edited by a moderator:
Simu imepigwa anazungumzia kauli ya msajili wa vyama ya kufuta chadema anasemaa2mie nafasi mungu alie mpa na akiondoka aache istoria nzuri na asiegemee kwa chama tawala
 
Tendwa badilika baba.Mbona una mvi kichwani,hazikusaidii????????

''hekima hutoka kwa mungu''
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom