JK ziarani Finland.


Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2006
Messages
417
Likes
15
Points
35
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2006
417 15 35


Wana JF.

Leo tumepata habari kuwa JK atakutana na baadhi ya Watanzania waishio Finland tarehe 12 Februari 2008. Katika mkutano huo ataongea na kupokea maswali. Mimi binafsi naona kuwa kuna haja ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano kufanyiwa marekebisho kutokana na hali ya sasa ya vyama vingi. Vilevile marekebisho hayo yalenge kuondoa loopholes ambazo zinapelekea kushamiri kwa ufisadi na kukomaza 'granddady' politics. Upeo wangu wa siasa za Tanzania sio mkubwa sana, kwa hiyo naomba kwenu Wakuu, mawazo zaidi kuhusu mada hii, na vipengele vipi vilivyopo katika katiba inayotumika sasa vinatakiwa kufanyiwa marekebisho.
Natanguliza shukrani.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Yeah.. anaenda kutia sahihi mkataba wa kununua ndege ya Airbus 320 mpya wakati mbovu tuliyokwisha ilipia na ambayo tuna madeni tayari bado hata haijaingizwa nchini.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Yeah.. anaenda kutia sahihi mkataba wa kununua ndege ya Airbus 320 mpya wakati mbovu tuliyokwisha ilipia na ambayo tuna madeni tayari bado hata haijaingizwa nchini.
Mwanakijiji naomba data za ndege mbovu ambayo tumenunua haijafika inatokea wapi .Duh!!! maana hili limenipita kabisa .

Kitia

1.Katina ni muhimu sana ukiuliza hilo swali

2.Mgombea binafsi kwa nini Serikali inataka rufaa je ina wasi wasi na kufa kwa CCM ?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Feb 14 atakuwa hapa na atalala hapa

Hotel Hilton Berlin, Mohren Str. 30, Plz. 10117 Berlin-Mitte
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Yeah.. anaenda kutia sahihi mkataba wa kununua ndege ya Airbus 320 mpya wakati mbovu tuliyokwisha ilipia na ambayo tuna madeni tayari bado hata haijaingizwa nchini.
Hivi sahihi ya DM haitoshi, ama? Kununua ndege hadi JK akatie sahihi? pamoja na majukumu ya urais wa AU?
 
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2006
Messages
417
Likes
15
Points
35
Kitia

Kitia

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2006
417 15 35
Mwanakijiji naomba data za ndege mbovu ambayo tumenunua haijafika inatokea wapi .Duh!!! maana hili limenipita kabisa .

Kitia

1.Katina ni muhimu sana ukiuliza hilo swali

2.Mgombea binafsi kwa nini Serikali inataka rufaa je ina wasi wasi na kufa kwa CCM ?
Naomba ufafanuzi kuhusu (2)mgombea binafsi.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Naomba ufafanuzi kuhusu (2)mgombea binafsi.

Kitia

Mtikila alienda Mahakamani kudai haki ya mgombea binafsi bila kupitia Chama .Mahakama ikasema sawa . Serikali imekata rufaa yaani mwanasheria wa serikali nadhani kakata rufaa kupinga uamuzi huo na kama bado wana intent kukata rufaa kupinga mgombea binafsi .
Muulize nini msimo wa seeikali juu ya mgombea binafsi ?
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,890
Likes
150
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,890 150 160
Raisi wetu sii tulisema ni Vasko Da Gama?

Hii trip ya kutia sahihi ATCL kununua ndege hawaezi kumwachia hata Mramba?

Angalia ametoka Adis- akafika Dar- akaunganisha Pemba- anakaa siku chache Ujerumani- then Finland! Then...!

Ni mtu wa Masafa- kama Marko Polo!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Raisi wetu sii tulisema ni Vasko Da Gama?

Hii trip ya kutia sahihi ATCL kununua ndege hawaezi kumwachia hata Mramba?

Angalia ametoka Adis- akafika Dar- akaunganisha Pemba- anakaa siku chache Ujerumani- then Finland! Then...!

Ni mtu wa Masafa- kama Marko Polo!
Anatumia nafasi hiyo kuwatangazia wazungu hao kwamba yeye ni Rais wa Tanzania na AU ili wajue wasije wakadhani bado ni John Kufa Oops Kufor
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Mwanakijiji naomba data za ndege mbovu ambayo tumenunua haijafika inatokea wapi .Duh!!! maana hili limenipita kabisa .

Kitia

1.Katina ni muhimu sana ukiuliza hilo swali

2.Mgombea binafsi kwa nini Serikali inataka rufaa je ina wasi wasi na kufa kwa CCM ?
Lunyungu naomba uende kwenye akaivu ya KLH utakuta hii story pamoja na picha ya ndege mbovu iliyonunuliwa. Mashushu wa JF wakiongozwa na makepteni wa KLH walienda mpaka "huko hiyo ndege mbovu ilikofichwa" wakapata picha yake na Mzee wa kijiji akaiweka kule kijijini!
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 17 0
Anatumia nafasi hiyo kuwatangazia wazungu hao kwamba yeye ni Rais wa Tanzania na AU ili wajue wasije wakadhani bado ni John Kufa Oops Kufor
Kuna mtu alisema kama utani hapa kuwa JK ataanza tena safari za kujitangaza kuwa ndio Kiongozi mpya wa AU watu wakapinga.... hayawi hayawi sasa yamekuwa!

Mimi hapa na mbavu zangu tu, sina cha kusema
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,698
Likes
239
Points
160
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,698 239 160
Naam ninamkaribisha hapa Finland kwa mikono miwili, asisahau kubeba koti la nguvu la baridi, kwani sasa huku joto ni chini ya 0
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Yeah.. anaenda kutia sahihi mkataba wa kununua ndege ya Airbus 320 mpya wakati mbovu tuliyokwisha ilipia na ambayo tuna madeni tayari bado hata haijaingizwa nchini.
Anaenda kusaini mkataba huu FINLAND?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Hapana katika ziara hiyo hiyo atakuwa Jijini Hamburg tarehe 15 mara baada ya kusherehekea Valentine na my wife wake (au wife wa ziada).

Hata hivyo bado kuna utata kwani inategemea kama ATC wameshapata udhamini wa serikali na kulipa madeni kwa Airbus.
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
27
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 27 135
Yeah.. anaenda kutia sahihi mkataba wa kununua ndege ya Airbus 320 mpya wakati mbovu tuliyokwisha ilipia na ambayo tuna madeni tayari bado hata haijaingizwa nchini.
East African airways ilipokufa na Kenya kudhulumu ndege zote aliyekwenda kununua zile fokker Friendship na Boeing Kilimanjaro na Serengeti alikuwa ni waziri tu wakati wa mchonga. Tulikwisha sema tangu alifu huyu kijana ni limbukeni.

Wahenga walisema Limbukeni hana .......... ..........

Kuna mtu alisema kama utani hapa kuwa JK ataanza tena safari za kujitangaza kuwa ndio Kiongozi mpya wa AU watu wakapinga.... hayawi hayawi sasa yamekuwa!

Mimi hapa na mbavu zangu tu, sina cha kusema
Hivi bado hajapata nchi ya kukimbilia?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Tulikwisha sema tangu alifu huyu kijana ni limbukeni?
Mkuu dua umenifanya nichekempaka kukaa chini, ni kweli tupu lakini!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,444
Members 463,207
Posts 28,548,373