JK ndani ya siku ya walimu duniani kitaifa Songea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ndani ya siku ya walimu duniani kitaifa Songea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, Oct 5, 2010.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nipo ndani ya uwanja wa majimaji,hadi muda huu jk bado hajawasili uwanjani,gari la TOT liliingia ndani ya uwanja wa makutano limeamuliwa litoke,walimu wamekaa hawana furaha mpaka mc anawaambia akija rais bac tutoke huko tulipo kaa tuje kukaa mbele,isije muheshimiwa raisi akadhan bado tuko kwenye kale kamgomo..
     
  2. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo JK atawapigia magoti walimu!
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,121
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    ni kawaida yake kuchelewa huyo JK. hata kama amekwambia atakuja kwenye msiba wako na unatarajia kuaga mwili wa marehemu saa tano, yeye utamwona anatokea saa saba
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Walimu waambiwa watoke nje wakaandamane wachache watoka kwenda kuandamana wengi wabaki ndani,mc hasisitiza sisi hatuna mgogoro lakin kama kuna mtu bado anamgogoro habak,aise walimu viburi weng wamebak
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Eti walimu wamebeba mabango da km jk hatasoma ujumbe tosha''HATUNA MAKAZI NA TUNAISHI KWENYE BORA MAKAZI SI MAKAZI BORA''wengine 'MBONA HATUPANDISHWI MADARAJA NA MALIPO YETU YA LIKIZO VIPI?''
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,660
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka ile kauli-kama mtu hataki pilau yetu tutawapa wenye kuhitaji-kauli ya kishujaa kabisa hii. Sasa Mkwere ndio atakula jeuri yake
     
  7. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    tupe more updates mkuu
    unaweza kutuwekea picha pia? pls do
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    bRAVO MKUU..
    Tuko pamoja, zilete zaidi!
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,124
    Likes Received: 1,707
    Trophy Points: 280
    Mwacheni aende akawadanganye!
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Da naweza sema walimu wamegoma kutoka nje kuandamana,wachache sana
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    watapelekwa kwa mitutu chini ya amri ya SHIMBO wakaandamane
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 4,011
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikikutana na waalimu katika utafiti mara nyingi. Katika maongezi yetu, niligundua kuwa waalimu wengi wana kipaji kikubwa cha kuchanganua mambo ma hali, na wengi wao hawaridhishwi kabisa na hali yao ya maisha na utendaji wa serikali kwa ujumla. Ni kutokana na hayo nina imani kubwa kuwa wengi wao hawatampa kura Kikwete.
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    LIBASKET B
    tuwekee yanayojiri huko
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,072
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    utingo sa7 atakuwa amewahi sana,may be sa tisa sijui huwa anatumia muda mwingi kwenye kioo kujipodoa yani sielewi kwnini huwa anakuwa out of time sana
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
  16. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,223
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wahaya wana msemo huku ni " Kukumbuka shuka wakati kumeshakucha!" Bahati nzuri walimu "hawadanganyiki" kirahisi kama tabaka nyingine za wafanyakazi.
     
  17. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S 13::A S 13::A S 13:sikuipenda hii ya walimu kumualika JK kwa sikukuu yao, napanta wasiwasi CWT wamejitenga na msimamo wa TUCTA. Anyway ngoja tungoje tuone kama je tutafika.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaman jk bado hajaingia uwanjani ebu tusubiri..
     
  19. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    leo sijui atatumia style gani kuombea kura hapo!!!:A S 39:
     
  20. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,464
    Likes Received: 1,402
    Trophy Points: 280
    inapendeza
     
Loading...