JK na wabunge wa CCM Dodoma kimenuka

JK na wabunge wa CCM Dodoma kimenuka

Nina wasiwasi na uhusiano wako na January , yawezekana anakufanyia kitu mbaya, huishi kumsifia humu ndani. Ukiisha ona mwanaume anamsifia mwanaume mwenzake ujue kuna walakini hapo
Kwahiyo wewe unafanyiwa ile kitu na M.kweree!!!
Mbona huishi kumsifia hapa.......tena mapovu yanakutoka!!!
 
Kwakweli wabunge wa CCM, Spika Makinda, Naibu Spika Ndugai na huyo mwenyekiti wao Simbachawene, WAMECHEMSHA NA WAMECHEMKA.
 
taarifa zimenifikia hapa toka dodoma kuwa spika wa bunge sasa hivi anafanya ubabe kwa wabunge wakejuu ya mgomo wa madakatari....
 
Kuvunja Bunge? Labda Baraza la Mawaziri. Kwa Bunge limechaguliwa na nani? Kuvunja Bunge si ina maana kuitisha uchuguzi wa Bunge kwa maanadalizi na vikumbo kama vile vile!!!!
 
Ukishakuwa mbunge kupitia sisiemu, uzima wako unaonekana miguuni, kiunoni, shingoni kwenda juu unakuwa ni marehemu
 
Kwa hakika umewachambua vyema, nadhani wakisoma hapa watajiona jinsi wanavyo tumiwa na jinsi wasivyo na weledi kwa maslahi ya umma zaidi ya kuweka maslahi ya kishabiki tu.
 
walini chekesha sana kupitisha muswada kwa mbwembwe na baadae kuja kupeleka marekebisho 8?
hata kuunga mkono kwa 100% na baadae kuanza kukosoa ni vichekesho vingine?

wathubutu kuleta ujinga waone kitu mwenyekiti wao atawatenda hawatasahau maishani pamoja na madeni waliyonayo inabidi waupitishe tu.
 
ah ah ah ah.... Wabunge wa cdm wanaakili sana, ccm waliwatukana na kuwakashif wameenda kupewa chai ikulu kumbe walipeleka tangawizi mkuu wa kaya kanywa sasa nao wanapewa wanywe wanaogopa ukali wake, cdm wananikuna sana jamani.
a
 
tusidanganyane, kama ukivuta statistics za igunga election, hakuna mtu atathubutu kuvunja bunge. kufanya hivyo ni kubariki CDM kuingia mjengoni kabla ya 2015. Labda balaza la mawaziri naweza kuamini.
 
Hata kama ni tetesi maamuzi magumu bado yanhitajika tu
hayo maamuzi ndio yatakayotatua matatizo yaliyopo na yajayo mbele

yetu .
 
Hamtambui siasa,, cdm mmejifunga goli wenyewe na kama hamuamini utafika wakati muone repray ya hii sakata mtaniambia, jk ni mtu makini sana na mjanja sana. Tusubiri muone
 
kama hawataki kuchangia haya marekebisho wasubiri wakati wa mjadala nao watoke nje. Hizo ni hasira za posho zao kuota mbawa
 
JK, kwa hili la mswada wa katiba, wananchi wengi tunakuunga mkono. Hao wabunge hawana ubavu wa kukupigia kura ya kutokuwa na imani na wewe. Achana nao hao kwani ni njaa zao walizozibebea kwenye kiroba zinawasumbua. Hawawezi kushiba hao hata ungewapa milioni 50 kwa siku. Ubinafsi umewajaa mpaka puani. Tunaomba utumie busara zako kushughulikia haraka iwezekanavyo mgogoro wa madaktari kwani wananchi tunaumia. Mungu akubariki.
 
Back
Top Bottom