JK na simu ya mkononi


T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Hivi mkuu wa nchi kutembea na simu ya mkononi hata kwenye official events huku anajibu au kupiga simu au anapokea ujumbe ni sawa?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,307
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,307 280
Sioni ubaya wowote hapo. Kama anaitumia ku keep in touch na wanae na familia yeake kwa ujumla kuna ubaya gani?
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,486
Likes
5,615
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,486 5,615 280
Hakuna ubaya
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,093
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,093 280
Hivi mkuu wa nchi kutembea na simu ya mkononi hata kwenye official events huku anajibu au kupiga simu au anapokea ujumbe ni sawa?

Nadhani wana usalama wake watakuwa wamefanya risk assessment na kuona kuwa haina ubaya
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,222
Likes
1,108
Points
280
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,222 1,108 280
Kuwa mkuu wa nchi sio kwamba uweumejitenga na dunia ya nje ya duara linalikuzunguka. Pia kumbuka amesema mara kadhaa kuwa watu humuabarisha mambo anuai kupitia sms. aidha provided kuwa there is no misuse of it; it is ok.
 
K

Kapela Msonda

Member
Joined
May 29, 2009
Messages
39
Likes
1
Points
0
K

Kapela Msonda

Member
Joined May 29, 2009
39 1 0
Alimradi bwana mkubwa hapokei udaku, umbeya na fitina na kuamini as facts za kuwashughulikia na kuwachukia wengine. Ndiyo maana nchi nyingi duniani haziruhusu Mkuu wa nchi kuhangaika na simu kupokea na kutuma message na ku-beep.
 
M

Mtu wa Kawaida

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2008
Messages
221
Likes
16
Points
35
M

Mtu wa Kawaida

JF-Expert Member
Joined May 2, 2008
221 16 35
Hivi mkuu wa nchi kutembea na simu ya mkononi hata kwenye official events huku anajibu au kupiga simu au anapokea ujumbe ni sawa?
Mie sidhani kama kuna ubaya lakini kiutaratibu kuna wapambe/walinzi wake ndio wanatakiwa kuzibeba na kumpelekea mkuu ujumbe au kilichojiri toka kwenye kilongalonga chake na sio yeye kuibeba mfukoni mwake. Na sio kamba yupo kwenye shughuli fulani ya kitaifa kilonga longa chake kikiita apokee halafu awasiliane na mpigaji wa hiyo simu.
 
A

August_Shao

Senior Member
Joined
Nov 23, 2007
Messages
159
Likes
38
Points
45
A

August_Shao

Senior Member
Joined Nov 23, 2007
159 38 45
nipatieni namba yake jamani......maana zile ajira million moja sijaziona kabisa.....
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
49
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 49 0
Mie sidhani kama kuna ubaya lakini kiutaratibu kuna wapambe/walinzi wake ndio wanatakiwa kuzibeba na kumpelekea mkuu ujumbe au kilichojiri toka kwenye kilongalonga chake na sio yeye kuibeba mfukoni mwake. Na sio kamba yupo kwenye shughuli fulani ya kitaifa kilonga longa chake kikiita apokee halafu awasiliane na mpigaji wa hiyo simu.
Hawa wote wanajibebea simu zao wenyewe.






Kuhusu kupokea simu kwenye jambo la kitaifa, chini picha ya rais wa Brazil akiongea na simu yake ya mkononi kabla ya briefing na rais wa China.
 
Last edited:
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
53
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 53 145
Hakuna ubaya wowote kwa Jk kuwa na simu yake. Kama Obama anasimu yake masaa 24 na ni rais ambaye anatakiwa ulinzi tosha, itakuwa Huyo Jk wa developing country.
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Mwenye simu ya Mh. Rais atupatie kuna maswali na pongezi tunataka kumpa
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
inategemeaa na kazi zake......na umuhimu wake...ila mmmm sidhani kama ni sahihi...
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,288
Likes
3,043
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,288 3,043 280
Mie sidhani kama kuna ubaya lakini kiutaratibu kuna wapambe/walinzi wake ndio wanatakiwa kuzibeba na kumpelekea mkuu ujumbe au kilichojiri toka kwenye kilongalonga chake na sio yeye kuibeba mfukoni mwake. Na sio kamba yupo kwenye shughuli fulani ya kitaifa kilonga longa chake kikiita apokee halafu awasiliane na mpigaji wa hiyo simu.
huo ndio utaratibu ..simu anakaa nayo mpambe ..ukipiga simu anapima umuhimu wa kumpatia kutokana na nafasi na umuhimu wa ujumbe....

hatari ya rais kukaa na simu moja kwa moja ...anaweza kufikishwa taarifa isiyochujwa na kuweza kuadhiri uamuzi ...ndio maana simu ya Obama siku hizi ipo filtered amewapa CIA na FBI...list ya call group ...ambazo namba zimefuatiliwa ...na hao ndio wanaweza kumpigia rais moja kwa moja na kumpata ....ukitumia namba nje ya hizo humpati...

so tukija kwa jk ...watu wa usalama wanaweza ku set simu yake kwa kumuomba awape list ya watu ambao anapenda kuwasiliana nao mara kwa mara ,mfano mke ,watoto,"wake", mawaziri,wasaidizi,wakuu wa usalama na ulinzi...etc...inaweza hata ikawa list ya watu 500....kwa kutumia technology ...simu hizo ndio zinaweza kumpata rais direct....[kumbuka kuwa wakati wowote akitaka anaweza kuwaambia wasaidizi wake waondoe baadhi ya namba au kuongeza ...au wasaidizi wake wanaweza kuondoa baadhi ya watu bila kumtaarifu kama wakihisi ....wanampa taarifa au kumuambia mambo yasiyo na msingi]..utashangaa tu ukipiga humpatu...hii ni technology rahisi hata kwa watu wa kawaida wanaweza kuitumia...
 
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
408
Likes
4
Points
35
Soulbrother

Soulbrother

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2009
408 4 35
of course ni sawa, atawasiliana kivipi bila simu ya mkononi.... kuna mambo mengine ambayo anahitaji kuwa na private conversations kama vile ya kinyumbani....
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,067
Likes
1,430
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,067 1,430 280
Ninaomba simu ya JK. Nina mambo mengi ya kuongea naye, kwa manufaa ya taifa. Pengine tukiongea kiushikaji atasikia zaidi!!!! Mwenye hiyo namba naomba anitumie kwenye PM, ni serious jamani!!!!
 
Chacha wa Mwita

Chacha wa Mwita

Senior Member
Joined
May 17, 2008
Messages
166
Likes
22
Points
35
Chacha wa Mwita

Chacha wa Mwita

Senior Member
Joined May 17, 2008
166 22 35
hii namba ndo anakuwa anapokea haraka sana, 0754777775. sijui kwa nini yeye bado anatumia vodacom wakati raia tumeanza kugoma!
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
2
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 2 33
hiyo ni kitu sahihi,c kla kitu kifahamike kwa ma bodgard,maana mengine ni personal
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
45
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 45 45
Hamjambo ndugu zangu. Mimi nimejiunga na Jamii forum hivi karibuni nataka kupost mada fulani lakini sijaelewa namna ya ku post. Tafadhari naomba nieleweshwe.

Enny
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,340
Likes
143
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,340 143 160
Duh ha ha kwahiyo hata hela asibebe? hamchelewi kusema hata salary asipewe, maana hatumuoni viti virefu na kwenye gahawa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,869
Members 481,916
Posts 29,788,552