JK na simu ya mkononi


sallykidume

sallykidume

New Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4
Likes
0
Points
3
sallykidume

sallykidume

New Member
Joined May 26, 2009
4 0 3
ni kawaida kabisa hakuna tatizo, labda tatizo mli create ninyi
 
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2009
Messages
1,837
Likes
28
Points
135
Mazingira

Mazingira

JF-Expert Member
Joined May 31, 2009
1,837 28 135
Duh ha ha kwahiyo hata hela asibebe? hamchelewi kusema hata salary asipewe, maana hatumuoni viti virefu na kwenye gahawa.
Kwenye official events zote huwa habebi pesa (kiofisi) bali hubebewa na wasaidizi wake.
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
Hivi mkuu wa nchi kutembea na simu ya mkononi hata kwenye official events huku anajibu au kupiga simu au anapokea ujumbe ni sawa?
nadhani tumpongeze kwa hilo kwa kuweza kujiweka katika mazingira ya kusikiliza matatizo ya wananchi kupitia njia zote za mawasiliano
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
sioni ubaya wowote hapo. Kama anaitumia ku keep in touch na wanae na familia yeake kwa ujumla kuna ubaya gani?
na wala nchi pia..
Hamna ubaya kuongea nae wakati wowote wanaotaka..
Kwa maana wao ndio waliomfanya awe huyu tunayemuona sasa
 
H1N1

H1N1

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
4,210
Likes
587
Points
280
H1N1

H1N1

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
4,210 587 280
Kwa Rais inayeigiza hata mimi naona hakuna ubaya,Lakini kwa Rais makini hawezi kuwa na simu wakati yuko kwenye issue muhimu.Nafikiri hapa watu wanachanganya Rais na JK kama ni kitu kimoja wakati wote,Kama kuna official event nafikiri anawasaidizi lukuki wa kuhandle official matters...Inabidi ajifunze nidhamu.Uhalali wa jambo hautokani na Obama kufanya hivyo au mwingine yeyote.Tukumbuke Rais ni Taasisi
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
11
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 11 35
Enny karibu sana JF. Je hiyo mada inahusu nini? Vinginevyo wasiliana na JF Adminisrator bofya kwenye sehemu yake longa nae. Jisikie uko JF.
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,262
Likes
824
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,262 824 280
hatukatai kuwa na simu
lakini anapokuwa kwenye kikao au mahali flani anahutubia then akapigiwa sim na kupokea ni ukosefu wa adabu!!!!

ana wasaidizi wake bwana!!
 
M

Mkereme

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
251
Likes
6
Points
0
M

Mkereme

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
251 6 0
Kwa Rais inayeigiza hata mimi naona hakuna ubaya,Lakini kwa Rais makini hawezi kuwa na simu wakati yuko kwenye issue muhimu.Nafikiri hapa watu wanachanganya Rais JK kama ni kitu kimoja wakati wote,Kama kuna official event nafikiri anawasaidizi lukuki wa kuhandle official matters...Inabidi ajifunze nidhamu.Uhalali wa jambo hautokani na Obama kufanya hivyo au mwingine yeyote.Tukumbuke Rais ni Taasisi


HINI!
Nakushukuru sana kwa kuona hilo! This thread ni marudio! I once said na napenda kurudia the president is not serious!! Nyie hamtaki kukubali!!

I MEAN the President in the person of jakaya mrisho kikwete and the institution ilyoko directly chini yake IKULU!! Hata protocol ya kawaida haifuatwi!! Rais Makini huwa hatishii watu wazima nyau anatoa amri na anafutilia zitekelezwe period!
You can't give time out wenye viwanda vya chuma akina Subash Patel muda wa kujiheshimu wakati wamenunua vyuma chakavu mpaka wakavua mataruma ya Reli Simply wapeleke detenntion for uhujumu uchumi acha blablah kwenye majukwaa!!
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,374
Likes
1,633
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,374 1,633 280
Hakuna ubaya wowote kwa Jk kuwa na simu yake. Kama Obama anasimu yake masaa 24 na ni rais ambaye anatakiwa ulinzi tosha, itakuwa Huyo Jk wa developing country.
Obama ana BLACKBERRY sio "kimeo"
 
G

gmwansasu

Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
43
Likes
2
Points
15
G

gmwansasu

Member
Joined Apr 23, 2008
43 2 15
jamani hoja sio kubeba simu, hoja ni kupokea na kupiga kwenye official events. mi nadhani si sawa maana inakufanya uonekane umeidharau hiyo official event.

so kama anabeba na kuitumia wakati ambapo hayuko kwenye official events, sidhani kama inakatazwa
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,615
Likes
31,061
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,615 31,061 280
WADAU mlionitangulia juu yangu nimepitia Michango yenu yote
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
894
Likes
507
Points
180
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
894 507 180
zoezi la ufukuaji makaburi linaendelea tunaomba ushirikiano
wenu wakuu
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
16,432
Likes
3,239
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
16,432 3,239 280
Duuh! Thread ya miaka 10 sasa
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401